Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán gấp nhà đất 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 56 m2 59,83 triệu/m2
      Cần bán: 3,35 tỉ.căn hộ góc nhà 3 tầng siêu đẹp - KDC Lộc Phát, Vĩnh Hoà, Nha Trang.Bán nhà 3 tầng - căn hộ góc, khu Lộc Phát - Đường Nguyễn Chích - P....
      Dự án KDC Lộc Phát, Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 65 m2 41,54 triệu/m2
      Hạ cực sâu chỉ còn 2,7 tỉ - nhà 2 tầng ngang 5m, sáT Nguyễn Dữ - Lý Thái Tổ.Bán ngôi nhà sát Nguyễn Dữ - Lý Thái Tổ, P. Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT:...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 138 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      9.5 tỷ 138 m2 68,85 triệu/m2
      Hạ tiếp, nhà rẻ nhất thị trường - thiết kế KD MT 19/5 khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, chỉ 9.5 tỉ.- DT: 138m2 (ngang 6m).- Nhà 1 trệt 3 lầu, gồm mb trệt KD +...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường 19/5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,05 tỷ tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.05 tỷ 60 m2 17,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 Vĩnh Điềm Trung (Tầng 2 thoáng mát, thuận tiện) chỉ 1 tỉ 050 tr. contact 0977 681 ***- DT : 60 mét vuông ( căn 2 PN 1...
      Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 4 tầng, 100 m2 tại Đường A1 - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Hạ giá từ 7 tỉ còn 6 tỉ 5.Cần bán nhà phố thương mại shophouse 4 tầng Nằm MT Võ Văn Kiệt.KĐT VCN Phước Long.DT đất: 100m2 (5x20) - DT sàn: 360m2.Nhà 1...
      Dự án VCN - Phước Long, Đường A1, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 3 tầng tại Phố Lý Thường Kiệt - Xương Huân - Nha Trang, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Bán biệt thự 3 tầng siêu đẹp MT đường Lý Thường Kiệt ven biển Nha Trang.DT: 111,4 m2 ngang hơn 7m. Nhà 3 tầng bao gồm: 1 phòng khách, 1 garage oto, 1 bếp,...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường 19/5 - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.69 tỷ 75 m2 22,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư CT3 VĐT - pháp lí SHR - NH hỗ trợ vay 70 phần trăm với LS ưu đãi 7 phần trăm/ 2 năm đầu.* Căn 2 PN - 1 toilet - ban ...

      Sở hữu ngay đất nền 3 m2, mặt tiền 36m, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 3 m2 3333,34 triệu/m2
      mảnh đất MT LÊ LỢI đẹpDT: 3326m2Giá: 17 tỉ còn 10 tỉ contact: Em Hân 0387 504 *** để bít thêm thông tin ạ!
      Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán căn nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Ngọc Hiệp - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Nhà mới 100 phần trăm tại Ngọc Hiệp.- Cần bán căn nhà kiên cố vừa vừa xây, dọn vô ở ngay đón tết.- Nhà gồm 3  phòng ngủ, 3  nhà vệ ...
      Phường Ngọc Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đoàn Trần Nghiệp - Nha Trang, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 105 m2 40,96 triệu/m2
      Bán nhà hẻm oto đường Đoàn Trần Nghiệp, P. Vĩnh Phước Nha Trang.- DT: 105 mét vuông. Ngang 3,62m.- Hướng Nam.- Đường hiện trạng 5m.- Nhà 2 tầng, (Chủ...
      Đường Đoàn Trần Nghiệp, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      bán nhanh 89,9m2 đất mặt đường nhựa Phan Thị Niên sát căn hộ chung cư Bình Phú, Vĩnh Hoà, Nha Trang chỉ 2,8 tỉ xây dựng tự do.- DT: 89,9m2 ngang 4,5m...
      Đường Phan Thị Niên, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      DT: 60m2 (rộng 4m).- DT sàn: 124m2.- Hướng Đông: Đường nhựa hiện trạng 13m.- Hướng tây: Đường bê tông 5m.- Nhà 2 tầng:+ Tầng 1: Phòng khách, PN, bếp,...
      Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,15 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      1.15 tỷ 66 m2 17,43 triệu/m2
      Bán căn hộ góc căn hộ chung cư Bình Phú 2, Vĩnh Hòa, Nha Trang. 66,2m2 chỉ 1,15 tỉ. - Vị trí: Ngay Đường Nguyễn Chích. Cách biển 1,2  kilomet.Gần...
      Nhà ở xã hội Bình Phú 2, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Nam tại Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 0 m2
      Bán đất cách đường Cầu Dứa - Phú Nông chỉ 50m, gần khu đô thị Vĩnh Điềm Trung.- DT 82,8 m2.- Đường bê tông oto.- Đất vuông vức đẹp đẽ.- KDC đông đúc, gần...
      Đường Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 48 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Đồng Nai - Nha Trang, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 48 m2 58,34 triệu/m2
      Nhà trung tâm thành phố Nha Trang - Phước Hải.Vị trí đắc địa gần siêu thị CoopMart, gần chợ đồng nai, gần trường mẫu giáo và cấp 1 Phước Hải.Đường ô tô...
      Đường Đồng Nai, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà đất 90 m2 tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 720 triệu

      720 triệu 90 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà vừa xây xong mấy ngày ở Thôn Phước Thượng, phước Đồng, kề Thôn Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, nha Trang.Nơi gần nhất ở xã Phước Đồng tới trung...
      Thôn Phước Thượng, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phong Châu, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 54 m2 40,75 triệu/m2
      Cần bán nhà 2 tầng Khu TĐC Đất Lành đường rộng 13m giá 2 tỉ 200.Nhà bao gồm: 2 PN, 2 tolet, phòng khách, bếp.DT: 54m2 ngang 4m.Hướng: hướng Tây Bắc.Giá: 2...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa