Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.880 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Huân, giá 7,84 tỷ

      7.84 tỷ 112 m2 70 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng ngang 5,5m, MT Lê Văn Huân - hướng đông, cách biển 300m.Bán nhà 2 tầng mặt đường Lê Văn Huân - Vĩnh Hoà, Nha Trang.- DT: 112 mét vuông...
      Đường Lê Văn Huân, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 150 m2 32 triệu/m2
      Bán lô nhà phố thương mại đường 27m Gói 2 KĐT Mỹ Gia giá rẻ 32tr/ mét vuông bao tiền ép cọc.MT đường 27m kết nối Võ Nguyên Giáp và Phong Châu.DT...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có SHR - Xây dựng tự do.----------------nền đất đầu tư...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Tổng hợp đất nền đường Số 4 - Thích Quảng Đức KĐT Tây Nha Trang, giá chỉ từ 50tr/m2.- DT: 5x20m, 100m2, hướng Tây, giá 50tr - Gần Đường số 13.- DT: 5x24.5m,...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường Số 4, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 85 m2, giá rẻ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      Thỏa thuận 85 m2
      Chào đón event lớn - Flash sales Vega City Nha Trang Meliá, nơi bạn không chỉ mua nhà mà còn làm chủ một phần của thiên đàng nghỉ dưỡng!Ưu đãi hấp dẫn:CK...
      Dự án Melia Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 1,84 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.84 tỷ 73 m2 25,21 triệu/m2
      Duy nhất còn căn hộ góc tầng cao CT9 vĩnh điềm trungMã căn : 11 DT 73 mét vuông , bếp riêng , logia dài thông 2 phòng , lô gia rộng thoáng . 2 phòng...
      Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, giá 1,85 tỷ tại Phường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      1.85 tỷ 0 m2
      * Bán căn hộ góc 3  phòng ngủ căn hộ CT4 - HUD đường Số 28 Phước Long - Nha Trang.- căn hộ góc, thương mại, view phố - DT: 76.5 m 3 phòng ...
      Đường Số 28, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nhà phố 5 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - Nha Trang, giá 25 tỷ

      25 tỷ 0 m2
      Bán nhà 5 tầng MT đường Nguyễn Thị Minh Khai, TP. Nha Trang.DT: 67.9m2.DT sàn: 339m2.Vị trí nhà tập trung nhiều khách du lịch, khu buôn bán sầm...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà mặt phố 2 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Thiện - Nha Trang, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 112 m2 65,18 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Lạc Thiện cách biển chỉ 500m.Vị trí gần trường đại học Nha Trang, KDC đông đúc, phù hợp nhiều loại hình KD.DT 112 mét ...
      Đường Lạc Thiện, Phường Vĩnh Thọ, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,24 tỷ

      1.25 tỷ 84 m2 14,8 triệu/m2
      Mua ngay nhé: Đất đô thị P. Vĩnh Hoà Nha Trang, lô 84 mét vuông (6*14), đường nhựa lớn, ô tô đậu trước nhà, trẻ nhỏ chơi trước sân luôn ạ. Cách biển...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 550 m2, mặt tiền 9m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 440 tr

      440 triệu 550 m2 0,8 triệu/m2
      Bán lô Suối Tiên giá đầu tư chỉ 440 tr sổ riêng.- DT: 550m2 (ngang 9m vuông vức).- Sổ riêng, đất cây hàng năm có sẵn vườn xoài trên đất.- Vị trí tiềm năng...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 38 m2, hướng Nam tại Phường Vạn Thạnh - Nha Trang, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 38 m2 64,48 triệu/m2
      Vạn Thạnh.Bán nhà 2 tầng vừa xây - Vạn Thạnh - Nha Trang.Nhà: 2 PN - 2 vệ sinh - phòng thờ - khách - sân phơi - Sân xe.Nhà đầy đủ nội thất đẹp.Vị trí...
      Phường Vạn Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 11m tại Đường Ngô Gia Tự, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 80 m2 231,25 triệu/m2
      Bán nhà 18,5 tỉ MT Ngô Gia Tự - TTTP.Nhà 4 tầng MT đường Ngô Gia Tự - tp Nha Trang. Gần ngã 7, Lê Thánh Tôn.- DT 80m2 ngang 11m gồm 05 phòng.- sổ hồng ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán liền kề 3 tầng, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Tất Thành - Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.6 tỷ 0 m2
      Nhà 3 tầng KĐT Phước Long B - Nha Trang - sổ hồng riêng 2022.- DT đất: 95.6 mét vuông ngang 5m.- Đông Nam.- Nhà gồm sân để xe oto, phòng khách,...
      Dự án Phước Long, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 2,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      2.4 tỷ 34 m2 70,59 triệu/m2
      Welltone Luxury Residence vị trí đất vàng khan hiếm, sở hữu lâu dài.+ Quỹ đất " ở " cuối cùng trên cung đường " tỉ đô " trần phú.+ "Vị trí độc bản" ngay mũi...
      Dự án The Welltone Luxury Residence, Đường Xóm Cồn, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,75 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      1.75 tỷ 68 m2 25,74 triệu/m2
      Bán chung cư Mường Thanh 04 Trần Phú, tầng cao view sông + Tháp Bà siêu đẹp.- DT: 68 mét vuông.- Gồm: 2 PN, 2 toilet.- Hướng cửa chính: hướng ...
      Dự án Mường Thanh 04 Trần Phú, Đường Trần Phú, Phường Xương Huân, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất hướng Tây - Bắc tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chủ gửi bán đất MT Dương Hiến Quyền ngay chợ Ba Làng, khu vực thuận tiện KD buôn bán, gần Mường Thanh Ba Làng.- DT: 206.3 mét vuông (ODT:...
      Đường Dương Hiến Quyền, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 773 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8B - Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 210 tr

      210 triệu 773 m2 0,28 triệu/m2
      Kiếm đâu ra lô đất chỉ có 210tr ôm trọn con suối đẹp như này, làm cái nhà vườn nghỉ dưỡng cuối tuần gia đình, bạn bè nướng BBQ, ăn nhậu tắm suối tại chỗ...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!