Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 45 m2 105,56 triệu/m2
      bán nhanh nhà - dân xây: 4,5 t - 45m2, giá 4, x tỉ, vị trí đẹp 2 thoáng, ôtô vào + KD, tiện ích 3 bước, sát QL32 & đại học Thành Đô.bán nhanh ngôi nhà...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 32 m2 95,32 triệu/m2
      Nhà mới ở ngay đón Tết, nhà đẹp long lanh nội thất đầy đủ gỗ lim, CĐT xây dựng cẩn thận uy tín.+ Chỉ 5 ph ra Cầu Diễn, 10 ph ra Mỹ Đình gần ngay mặt...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 160 m2 27,5 triệu/m2
      chào bán căn duplex căn thông tầng số lượng có hạn dự án căn hộ The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt đường QL32 giao Vành Đai 3.5 cạnh ga tàu điện...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoài Đức - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      căn hộ góc 3 ngủ 2  nhà vệ sinh nguyên bản CĐT - bìa đỏ lâu dài chính chủ - giá thoả thuận. call ngay: 0986 838 ***
      Dự án Gemek Tower, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,28 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.28 tỷ 95 m2 45 triệu/m2
      liên hệ ngay phòng KD: 0389 301 *** - Ms Xuân.--------------------------------------căn hộ Moonlight 1.Vị trí: khu đô thị An Lạc Green Symphony, Xã An...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.2 tỷ 96 m2 43,75 triệu/m2
      chào bán 2 tầng cuối cùng Moonlight1 Quỹ căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh 2 ban công tầng 9 - 12 Moonlight 1 - An Lạc.Hầm để...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ Moonlight 1 đỉnh cao thiết kế chung cư góc.Thêm không gian - Thêm trải nghiệm.Thêm ánh sáng thiên nhiên - Thêm ph giây tận...

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      căn hộ Moonlight 1 - khu đô thị An Lạc Green Symphony sống xanh - sống khỏe - sống an lành.Gia đình trẻ đang trật vật tìm mua nhà TP Hà Nội với giá phù...

      Bán căn 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Do thay đổi kế hoạch công việc gia đình nhượng lại chung cư 3 ngủ đẹp nhất tòa Moonlight 1:chung cư 95 mét vuông: 3 ngủ, 2 toilet.căn hộ góc,...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      chung cư 3  phòng ngủ Moonlight 1 Đỉnh cao thiết kế chung cư góc.Thêm không gian - Thêm trải nghiệm.Thêm ánh sáng thiên nhiên - Thêm ph giây tận...

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Yên Vĩnh - Hoài Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 38 m2 97,37 triệu/m2
      Nhà đẹp - lô góc: 5T_ 38 mét vuông _ôtô vào + KD _ tiện ích gần _ sát khu đô thị Hindode - Park & Ql32.Người quen, gửi bán căn lô góc 2 thoáng 5T_...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      Bán nhà xây 5 tầng đầy đủ nội thất cơ bản, vị trí ngõ 38 Di Ái, đường trước nhà rộng 4m thông thoáng trên trục đường Di Ái cách QL32 300m.Giá: 4,1 tỉ còn...
      Ngõ 38, Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      - Vị trí cách đường QL 32 chỉ 200m.- Ngay khu Liên Hợp Thể Thao Quốc Gia Nhổn.- Cách ĐH Công Nghiệp và chợ Nhổn chỉ 500m.- Đường thông oto tránh nhau.- DT:...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 40 m2 118,75 triệu/m2
      Chỉ có một căn duy nhất - Lai Xá, Hoài Đức, TP Hà Nội - 40 mét vuông, 5T hơn 4 tỉ, ô tô tải đỗ cửa.DT 40 mét vuông x 5 tầng, MT4m.Đường ô ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp đón tết.Nhà La Tinh đối diện khu đấu giá x2 La Tinh Đông La cần bán.- DT 35.2m2. Hướng nhà hướng Đông Nam nhà dân xây 4 tầng cực kỳ chất lượng.-...
      Đường La Tinh, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 31 m2 96,78 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng ở Vân Canh, gần đường oto, ngõ thông ra đất DV HUB Vân Canh- DT: 31 mét vuông.- MT: 4.48m.- Hướng: hướng Đông Nam.Nhà 4 tầng xây 04...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 37 m2 105,41 triệu/m2
      Bán nhà Vân Canh An Trai, ngay sát Phương Canh, xây đơn một căn duy nhất, ngõ thoáng, rộng rãi, oto morning đỗ cửa, cách 1 nhà ra ngõ thông vios qua lại -...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 38 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 38 m2 86,85 triệu/m2
      bán ngay nhà dân xây tại An Trai Vân Canh, ngõ nông, thẳng, cách 10m ra đường oto 7 chỗ đỗ, DT 38m2 - giá chỉ 3 tỉ 300tr - có giảm - a/c đi xem trực tiếp...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.