Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 40 m2 96,25 triệu/m2
      Nhà vừa xây độc lập thông thoáng, khu an cư đỉnh, Ngõ to rộng 3 gác phóng vèo vèo ô tô để gần ngày đêm. 100m ra đường ô tô tránh. Trước nhà có ~ trống...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      MOONLIGHT - AN LẠC nhận nhà ở ngay, ra mắt quỹ căn hộ chung cư cuối cùng tại tầng 9 và tầng 12- Từ 2,9 tỉ căn 2 phòng ngủ 66m2- Từ 3,5 tỉ căn...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 89 m2 49,44 triệu/m2
      Cơ hội vàng để sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, ngồi thưởng trà ngắm hoàng hôn view tr đô cùng gia đình ngay tại Moonlight 1. Quý khách quan tâm xin vui...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 3 phòng ngủ, 114 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,1 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.11 tỷ 114 m2 36 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ bán ngay chung cư 3  phòng ngủ VÀO THẲNG TÊN hợp đồng mua bán, HƯỞNG 100 phần trăm CHÍNH SÁCH chủ đầu tư, GIÁ MUA TỪ ĐỢT 1 CÓ ...
      Dự án The Wisteria, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      liên hệ em Trường chủ đầu tư lấy căn đẹp nhất tầng 9 và 12 dự án Moonlight 1 Giá cực TỐT.*** gọi ngay tư vấn 24/24: 0989 143 *** Em Trường chủ đầu ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ+phòng đa năng, 2 toilet.*Chính sách:Nhận nhà 31/12/2023.Tặng 2 năm phí DV, tặng gói nội thất 35 tr cho căn 2 phòng ngủ và...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,76 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.77 tỷ 99 m2 38 triệu/m2
      Bán căn hộ The Wisteria đường QL 32 ngay cổng chào Hoài Đức siêu rẻ, NH HTLS 0 phần trăm.Với Hinode Kim Chung Homes không cần đi đâu xa bởi nhà bạn...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh thông thủy 100m2 rộng rãi thoải mái cho cả gia đình.- Thiết kế đẹp, cực thoáng, thông gió...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 50 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 50 m2 62 triệu/m2
      BÁN nền đất DV LẠI YÊN HOÀI ĐỨC.DT 50m² ,MT 3,3m.VỊ TRÍ KHU ĐẤT NGAY TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH XÃ .KHU ĐẤT BÁM TRỤC ĐƯỜNG 50M, KẾT NỐI ĐƯỜNG 3.5 VÀ QL 32 ,GIAO...
      Xã Lại Yên, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 75 m2, mặt tiền 6m tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,88 tỷ

      4.88 tỷ 75 m2 65 triệu/m2
      ❌❌❌ ĐẤU GIÁ X3 ĐÔNG LA TRỤC KD NHÌN SANG TRƯỜNG mẫu giáo- DT 75m2, MT 6.25m- Trục chính nhìn sang trường mẫu giáo, uỷ ban xã, trường Trung học cơ sở...
      Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 35 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng Lai Xá, Kim Chung oto vào nhàgiá: 4.xtỷCách đường 32 100m, xung quanh đầy đủ tiện íchCách KĐT 200m, cách nhổn 500m, cách vàng đai 3.5 chỉ...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 32 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 32 m2 106,25 triệu/m2
      NHÀ XÂY MỚI, SÁT KĐT HINODE, ĐƯỜNG oto TRÁNH, 32 mét vuông, LÔ GÓC, GIÁ 3 tỉ hơn- Vị trí: Yên Vĩnh, Kim Chung- Cạnh KĐT Hinode, trường Kim Chung sát...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 4m tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 38 m2 94,74 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá dân xây 38 mét vuông 5 tầng, 5 phòng cho thuê 15tr/tháng, lô góc ôtô gần, giá 3.6 tỉ. 0358 163 ***.Vị trí gần đường 32, gần KĐT Kim...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 42 m2 83,34 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 42m.MT: 3,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  toilet.- Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 PN và 1  toilet.- Tầng 4: Phòng...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 31m.MT: 3,75m.Hướng: hướng Đông Nam.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  phòng vệ sinh.- Tầng 2,3: Mỗi tầng 1 PN và 1  phòng vệ ...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Nhà xây độc lập đc thiết kế riêng sử dụng toàn đồ gỗ lim nam phi ốp. Nhà trong KDC an sinh xã hội cực đỉnh 50m ra đường trục chính đường Ôtô chạy 30m ra...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Dự án Khu đấu giá Đông Dương - Đức Thượng Residence, Hoài Đức, HN. liên hệ phòng kinh doanh: 0975 089 *** - Mr Hiếu LK An toàn về pháp lí - Sinh lời...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán miếng đất 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,33 tỷ

      3.33 tỷ 45 m2 74 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay mảnh đất dịch vụ Phú Vinh - An Khánh - Hoài Đức.DT: 45m2 - hướng Tây.pháp lí: bìa đỏ.Đường trước nhà 10m cả vỉa hè.Không lỗi gì...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.