Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay mảnh đất tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      bán nhanh - đất dịch vụ, 61.4 mét vuông, giá 5 tỉ - phân lô ô - tô vào, vỉa hè + đường 2 oto tránh, sát QL32 & khu đô thị Hinode Park.Cần bán ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Yên Vĩnh - Hoài Đức, giá 3 tỷ

      3 tỷ 33 m2 90,91 triệu/m2
      Nhà thiết kế siêu đẹp, 4 tầng DT 33m, ở Yên Vĩnh, Kim Chung, 20m ra đường oto. giá 3 tỉ- DT: 33m.- MT: 3.5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.Nhà đang hoàn thiện, có...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      Bán nhà dân xây Lai Xá, ô tô 5 chỗ đỗ cửa, 3 ph ra QL32, lô góc, KD, giá 3,95 tỉ, L/H 0988 192 ***.+ Nhà xây phong cách hiện đại, DT cực rộng, sát đường QL...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Cần bán nhà xây 5 tầng như trong hình.- DT 32m2: giá 3,3 tỉ.- Nhà thiết kế 5 tầng: Gồm 3 p. Ngủ + 1p. Khách.- Ngõ trước nhà 3m, ngõ thông các ngả.- bìa đỏ...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Khu nhà ở ĐÔNG DƯƠNG RESIDENCE - ĐỨC THƯỢNG, HOÀI ĐỨC- Quy mô 342 căn nhà phố thương mại shophouse và liên kế, các căn có DT 80 - 120m2, xây 5 tầng -...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 3,84 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      3.84 tỷ 80 m2 48 triệu/m2
      Dự án Đông Dương Đức Thượng, Hoài Đức.- DT 80 mét vuông x 5 tầng, MT 5m.- Hiện đã hoàn thiện đầy đủ hạ tầng và móng các dãy, chuẩn bị xây dựng và bàn...
      Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Em bán căn 2 ngủ + đa năng tòa MoonLight 1 trong khu đô thị An Lạc Green Symphony trên đường 70A cách Mỹ Đình 7 ph đi chuyển.DT 80 mét vuông, view...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 89 m2 48,32 triệu/m2
      Thông tin chung cư.- căn hộ góc 3 phòng ngủ.- DT từ 89 mét vuông - 93 mét vuông - 95m.- Nhà vuông vức, view công viên, hồ điều hòa...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
      N
      Nguyễn Quang Cảnh - Nhn Hơn 1 năm trước

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      MoonLight 1 An Lạc chính thức đạt chứng nhận số 326 về phòng cháy chữa cháy.NHẬN NHÀ ĐÓN TẾT CÓ LUÔN nội thất đầy đủ Ký hợp đồng mua bán chủ đầu ...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 174 m2, giá 5 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 174 m2 28,74 triệu/m2
      Khám phá căn hộ chung cư Mezza - Kết hợp không gian cao 5,3m và gác lửng độc đáo.căn hộ chung cư Mezza - một tuyệt tác kiến trúc độc đáo, nằm trong...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 174 m2, giá 5 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5 tỷ 174 m2 28,74 triệu/m2
      chung cư Mezza (Mezzanine apartment) là loại hình chung cư gác lửng. Khác với những chung cư một mặt sàn thông thường, chung cư Mezza hay còn gọi là...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      căn hộ Wisteria - Hoài Đức CK ĐẶC BIỆT lên tới 11,5 phần trăm + 200tr và rất nhiều quà tặng cho quý KH đặt mua căn hộ chung cư The Wisteria Hoài...
      Dự án The Wisteria, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, hướng Tây - Nam, giá 3,4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 0 m2
      - Hỗ trợ cho vay 65 phần trăm trong 20 năm, LS 0 phần trăm trong 2 năm đầu.- Nội thất cơ bản.- 2 hầm để xe 10000 mét vuông.- Tặng voucher...

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,46 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.47 tỷ 95 m2 47 triệu/m2
      chủ đầu tư ra quỹ căn căn hộ giá rẻ thuộc dự án Moonlight 1.chủ đầu tư Moonlight1 An Lạc chính thức thông báo chào bán quỹ hàng lớn nhất cuối cùng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Hàng hiếm tại TT 75 Lai Xá Kim Chung - Nhà phân lô ÔTÔ vào nhà. 100m ra QL32Nhà ở vị trí trung tâm xung quanh đầy đủ trường học, siêu thị! Nhà gần điểm xe ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đất 4 tầng, 50 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 422B - Vân Canh - Hoài Đức, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 50 m2 94 triệu/m2
      Bán nhà, Vân Canh, phân lô, oto đỗ cửa, KD, 50 mét vuông, 4 tầng, giá 4,7 tỉ.liên hệ 0982 302 *** em Ánh.- Vị trí đắc địa, nhà dân xây độc lập, thiết...
      Đường Tỉnh Lộ 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Nhà vừa xây thiết kế cực đẹp lạ mắt thoáng trước sau, cam kết chất lượng thi công và vật liêu xây dưng đạt chuẩn, cực hợp để ở lâu dài, nhà trong khu dân...
      Đường Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức, giá 3,16 tỷ

      3.16 tỷ 30 m2 105,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà giá rẻ Hậu Ái Vân Canh Hoài Đức. Mỹ Đình 4 kilomet, ĐH Công nghiệp Thủ đô Hà Nội 2 kilomet. Giáp khu đất DV 6,9 ha, ngõ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.