Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 87 m2 40,23 triệu/m2
      - Thiết kế 3 PN, 2 WC, phòng khách rộng rãi, gian bếp riêng có lô gia phơi đồ rộng rãi.- DT 87 mét vuông, có logia rộng.- sổ hồng - sở hữu lâu dài.-...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, 47 m2, mặt tiền 7m tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,53 tỷ

      4.53 tỷ 47 m2 96,39 triệu/m2
      - Giao thông thuận tiện đi vành đai 3.5, QL 32, Mỹ Đình, Tây Hồ, Cầu Giấy- Vị trí siêu đẹp, gần ngay nhà là Trường Học Cấp 1.2.3 Di Trạch - Lợi thế nhà xây...
      Đường Văn Minh, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất 55 m2, mặt tiền 8m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,02 tỷ

      3.02 tỷ 55 m2 54,91 triệu/m2
      - Chính chủ bán miếng đất 55m2, Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.- DT 55m2, MT 5m, mặt hậu 5m,- Đường trước miếng đất 7,5m (2 oto tránh nhau thoải mái).- Sát bên...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 80 m2 49 triệu/m2
      Em Hằng đang có 10 lô ngoại giao đất đấu giá tại Đức Thượng, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Giá đảm bảo *** cho Quý KH đầu tư. ( chỉ từ 49tr/ mét ...
      Đường Đức Thượng, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 44 m2 79,55 triệu/m2
      Bán nhà DT 44 mét vuông x 5T tại Vân Canh Hoài Đức, đến TT Mỹ Đình chỉ 5 kilomet.3.5 tỉ (thỏa thuận).liên hệ ngay SĐT/ Zalo 0862 826 ***.một ...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 43 m2 tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 43 m2 69,77 triệu/m2
      Bán nhà như ảnh DT 43 mét vuông tại An Trai -Vân Canh ,Ôto đỗ cửa ,có bảo hành đầy đủ -DT 43 mét vuông , MT cực rộng 4,68m2-giá chỉ 3,x tỉ (x có...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá Hoài Đức 38 mét vuông*5T. MT rộng KD. 30m đến khu đô thị Hinode Royal Park. Ngõ 6m Ôtô vào nhà- DT: 38 mét vuông.- MT: 3,8m...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 42 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 42 m2 109,53 triệu/m2
      Nhà ngõ thông - ôtô đậu trong nhà.DT 42m2, cách đường QL 32 và chợ chỉ 100m.Thiết kế nhà 5 tầng hiện đại.nhà để xe ô tô ở tầng 1.Phòng khách hiện đại,...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 34 m2 107,36 triệu/m2
      -Khu nhà đối diện với đại học Thành Đô, đi 50m ra đường 32 chỉ mấy bước chân ra chợ dân sinh, 1,5 kilomet ra đến trường Đại học Công Nghiệp HN....
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 34 m2 89,71 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng, có 5 PN, ở Vân Canh, ngõ thông sang khu đô thi HUB Vân CanhDT: 34mMT: 3.3mHướng : hướng Đông NamĐường thông, ngõ tương đối rộng, gần...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 41 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 41 m2 96,35 triệu/m2
      bán ngay nhà Di Trạch, KD, xe tải, giá 3.9x tỉ.+ Cần tiền bán ngay nhà 41m2 x 4 tầng tại Di Trạch, Hoài Đức, TP Hà Nội.+ Nhà dân xây trục làng Di Trạch,...
      Đường Di Trạch, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 55 m2 57,28 triệu/m2
      Bán nhà 55m2 x 2 tầng, 3 PN, oto cách 10m, giá 3.15 tỉ, An Trai, Vân Canh, liên lạc 0865 137 ***.DT: 55m2.MT: 5.3m (nở hậu).Hướng: Bắc.pháp lí: SĐCC.Giá:...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Nam An Khánh, 70 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Hoài Đức, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN 2 miếng đất DỊCH VỤ AN THUỌNG - HOÀI ĐỨC - TP Hà Nội . VỊ TRÍ KHU 12,5haDT: 60m2 DT 70 mét vuông Đất hướng Tây và hướng Bắc Đường...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Kim Chung, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 4,4 tỷ tại Hoài Đức

      4.41 tỷ 114 m2 38,6 triệu/m2
      Ra hàng đợt 1 căn hộ chung cư cao cấp The Wisteria CK cao vị trí đc chọn đẹp nhất dự án.Cenland phân phối độc quyền căn hộ chung cư Wistera trong quần...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị Kim Chung, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 4,1 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 99 m2 41,42 triệu/m2
      Ra hàng đợt đầu căn hộ cao cấp The Wisteria CK cao vị trí đc chọn đẹp nhất dự án.Cenland phân phối độc quyền căn hộ Wistera trong quần thể KĐT Royal Palk...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,04 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.04 tỷ 0 m2
      Trực tiếp phòng KD CĐT chào bán chung cư số 12 DT 71,3 m2 thông thủy:Cửa hướng Đông Nam logia hướng Tây Bắc view vườn Châu Âu, vườn cở vua, công viên...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Xuân Phương, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 86 m2, hướng Tây - Bắc tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 86 m2 51,05 triệu/m2
      Bán 86 mét vuông đất DV siêu đẹp tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn Vị trí đẹp mặt đường S3 đường 21,5mDt 86 mét vuông: bìa đỏ riêng biệt rồi MT...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 58 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,83 tỷ

      3.83 tỷ 58 m2 66 triệu/m2
      - Cần bán ngay miếng đất 58,4m2 khu đất DV 4.5ha Vân Canh.- bìa đỏ vuông vức, MT gần 5m.- Khu đất DV 4.5 nằm ngay cạnh tuyến đường vành đai 3.5 giao...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.