Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Tết Giáp Thìn đã cận kề, quý khách hãy nhanh tay để sở hữu ngay chung cư cao cấp tại KĐT hiện đại và đáng sống nhất Tây thành phố Hà Nội. Moonlight I...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Xã Đông La - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 32 m2 102,82 triệu/m2
      Siêu phẩm hiếm gần khu đô thị - Đô Nghĩa, Yên Nghĩa, oto tránh, giá cực mềm thiết kế thoáng, vượng khí. Nội Thất xịn sò, DT 32 mét vuông, xây 5...
      Đường Quán Chảy, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Hoài Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      KH trả trước chỉ từ 900 tr đồng tiền đối ứng, sở hữu ngay nhà 4 tầng 4 PN, 1 sân phơi.- Nhà 4 tầng.- Tầng 1 bếp + phòng khách.- Tầng 2 + 3: 4 PN +...
      Đường Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư đẳng cấp 5*, DT 80m2 thiết kế 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh. Giá 41tr/m2. Các phòng đều có ánh sáng tự nhiên, ban công...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 145 m2, hướng Đông - Bắc, giá 4,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.8 tỷ 145 m2 33,11 triệu/m2
      Đặc biệt: Chỉ cần TT 30 phần trăm, nhận ngay chung cư. NH cho vay 70 phần trăm giá trị căn hộ, LS 0 phần trăm 24 tháng đầu. Lý dó nên ...
      Dự án Mailand Hanoi City, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,9 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Là căn hộ góc đẹp nhất dự án.- PN mở ra tầm view công viên nhạc nước tr đô.- logia Tây Nam view công viên nhạc nước và...
      G
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư An Lạc Group Hơn 1 năm trước

      Bán căn 3 phòng ngủ, 150 m2, giá 4,88 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      4.88 tỷ 150 m2 32,54 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ 150m2 khu đô thị Splendora logia full hướng mát + Nội thất không gian sáng tạo+ logia hướng Đông Bắc - hướng Đông Nam, View LK,...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 38 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      - Bán nhà Lai Xá, dân xây, phân lô, ô tô tránh,, KD, DT 38 mét vuông, 5T, giá 5 tỉ, call ngay 0982 302 ***- Nhà dân xây chắc chắn, thiết kế khoa...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 45 m2 93,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP : LÔ GÓC 5T_ 45M _ NHỈNH 4 tỉ _ ĐƠN LẬP 3 THOÁNG _ ÔTÔ VÀO + KD _ GẦN ngã 4 TRỊNH V BÔ - NTL _ Người quen, gửi bán căn LÔ GÓC 5T_ 45M - ĐƠN LẬP VỊ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 45 m2 73,12 triệu/m2
      Bán đất DV Phú Vinh An Khánh Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.Dt 45m2. MT 3.32m.Hướng Tây.Vị trí khu đất giáp KĐT Splendora, gần đường Vành đai 3.5, ĐL Thăng...
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 48 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 48 m2 77,09 triệu/m2
      Tài chính hơn 3 tỉ có ngay 48m đất DV xã An Thượng Ngay Học Viện Chính Sách DT 48mMT hơn 3.65mHướng chính TâyĐường trước nhà 13m+ vỉa hèGẦN NGAY VINSCHOOL...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay miếng đất tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán lô góc đất đấu giá ĐỨC THƯỢNG . - DT : 56,5 mét vuông - Lô góc 2 MT Đông Nam - hướng Tây Nam.- Mặt đường 11m , 2 ô tô tránh nhau thoải mái.-...
      Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 100 m2 38 triệu/m2
      chào bán đợt 1 căn hộ cao cấp The Wisteria Hinode mặt đường 32 và Vành Đai 3.5, giá trực tiếp chủ đầu tư, đầu tư sinh lời cao.- căn hộ chung cư 3...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,49 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.49 tỷ 115 m2 39 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ, căn hộ góc đẹp nhất dự án căn hộ chung cư cao cấp The Wisteria Hinode mặt đường 32 và vành đai 3.5, giá trực tiếp chủ ...
      Dự án Chung cư The Wisteria, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      chào bán đợt 1 căn hộ chung cư The Wistera - Hinode Royal Park thông tin chuẩn từ văn phòng bán hàng của chủ đầu tư.1. Vị trí đắc địa: Mặt đường QL32...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà tại trung tâm 75 - khu Bộ đội Lai Xá, Hoài Đức:KD siêu đỉnh các mặt hàng, spa, hiệu thuốc...DT 40 mét vuông, 5T, 4 phòng ngủ, 1PT, tầng...
      75, Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Lai Xá - Kim Chung, 30mx 5 tầng lô góc 2 thoáng, mặt ngõ oto, 150m ra đường 32- DT: 30m- MT: 3,9m- Hướng: hướng Đông Bắc- Thiết kế hiện đại, đầy đủ công...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 96 m2 31,25 triệu/m2
      Chính Chủ Bán căn hộ góc - 3 phòng ngủ - Tòa Gemek2 - NThủ đô Hà Nội thất rất đẹp - Giá nhỉnh 3 tỉ - hotline 0961 333 ***(ẢNH THẬT)DT thông thủy:...
      Dự án Gemek Premium, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.