Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 31m.MT: 3,5m.Hướng: hướng Tây Nam.- Tầng 1: Phòng khách, bếp,  toilet.- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 PN và 1  toilet.- Tầng 5:...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 30 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Gấp gấp.Bán nhà Di Trạch - Hoài Đức, gần đại học Công Nghiệp, đại học Thành Đô.DT 32 mét vuông, xây mới 100 phần trăm, chỉ việc xách va li...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 44 m2, mặt tiền 9m tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 44 m2 94,32 triệu/m2
      Bán Nhà Phú Vinh An Khánh 44m*4Tầng Nhà Đẹp lô góc 2 Thoáng ôtô để trong nhà. Tiện KD-Nhà lô góc 2 mặt thoáng xây độc lập hiện đang trong quá trình hoàn...
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Lai Xá - Di Trạch - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 35 m2 87,15 triệu/m2
      Công khai 3.050 tỉ mà có sẵn nhà 5T, 3N, thiết kế hiện đại, trẻ trung, năng động. Tránh xin GP XD, tránh phát sinh chi phí xây dựng, tránh chi phí thuê...
      Đường Lai Xá, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 42 m2 108,34 triệu/m2
      Bán Nhà Di Trạch Hoài Đức 42m*4 Tầng. Mặt đườg lớn 8m ô tô tránh, MT 6,5m cực hợp KD.- Nhà xây độc lập mặt cực thoáng view đường to 8m ô tô tránh KD đỉnh...
      Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 30 m2 118,34 triệu/m2
      Bán nhà Vân Canh, Hoài Đức xây đơn lập 30m x 5 tầng 03 ngủ rộng, oto đỗ cửa chỉ nhỉnh 3 tỉ.- DT 30m- MT: 3.2m- Hướng: Tây Tứ Trạch.Nhà 5 tầng thiết kế, đầy...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng lai xá vị trí đẹp gần với đường 32, ĐH Thành Đô, giá hơn 2 tỉ. liên hệ 0349 100 ***.DT 30m2.MT 3,6m.Hướng tây tứ trạch.Nhà xây mới 5...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,09 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.09 tỷ 95 m2 43,06 triệu/m2
      Bán căn 3 phòng ngủ - Moonlight 1 trong KĐT 5*An Lạc green Symphony Di chuyển tới Mỹ Đình tầm 10p - Nhận nhà trước tết.- DT : 95m2- 3 ngủ, 2 vệ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      - Em cần bán căn 2 phòng ngủ - 2VS hoa hậu đẹp nhất dự án Moonlight 1, tầng 9 số lộc.- DT: 72 mét vuông.- CK cao cho KH thiện chí nhanh nhất.-...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 95 m2 43,16 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại tòa căn hộ chung cư Moonlight 1 An Lạc mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng, cách đó chỉ 100m có trường...

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 4,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.3 tỷ 93 m2 46,24 triệu/m2
      Trực tiếp phòng KD CĐT chào bán chung cư số 1 DT 93 m thông thủy:Cửa hướng Đông Bắc logia hướng Tây Nam view vườn Châu Âu, vườn cở vua, công viên thể...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 68 m2 44,12 triệu/m2
      Em cần bán ngay căn 2 phòng ngủ tại tòa căn hộ Moonlight 1 An Lạc mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng, cách đó chỉ 100m có trường liên cấp 1,...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,17 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.17 tỷ 66 m2 48 triệu/m2
      Dự án đã hoàn thiện cảnh quan và sảnh chung cư. Đang lần lượt bàn giao các tầng đã bán cho KHchào bán 2 tầng cuối cùng siêu đẹp: tầng 9 và 12 của dự ánCác...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,57 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.57 tỷ 0 m2
      Lí do lựa chọn căn hộ chung cư Moonlight An Lạc Green Symphony- Vì sức khỏe: Giải quyết vấn nạn ô nhiễm môi trường tại TP Hà Nội với không gian xanh...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 4,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 0 m2
      Hỗ trợ cho vay 65 phần trăm trong 20 năm, LS 0 phần trăm trong 2 năm đầu.CK lên đến 11 phần trămHướng logia TB- TNNội thất đầy đủ2 tầng...

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,17 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.17 tỷ 66 m2 48 triệu/m2
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 95 m2, hướng Đông - Nam, giá 4,09 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      4.09 tỷ 95 m2 43,06 triệu/m2
      * Vị trí: Nằm trên tuyến đường vành đai 3,5 và đường 70 dễ dàng kết nối với khu vực Mỹ Đình - Từ Liêm - Cầu Giấy và các khu vực khác- Nhận nhà ở ngay trước...

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,08 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.09 tỷ 95 m2 43 triệu/m2
      + Cần bán căn hộ chung cư cao cấp mới tinh dự án Moonlight 1 gần SVĐ Mỹ Đình.- Nằm trong khu đô thị nghỉ dưỡng 5* An Lạc Green Symphony.- DT: 95m2...

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.