Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Đông La - Hoài Đức, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      + Bán nhà tại xã Đông La, Hoài Đức, thành phố Hà Nội. Nhà 36 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4,5m. ô tô đỗ cửa ngày đêm, vào nhà thoải mái. Chỉ cách...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã Đông La, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 31 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 31 m2 98,39 triệu/m2
      Nhà đẹp Lai Xá - Nhổn, ngõ thông, 20m ra oto, gần chợ gần đường 32 chỉ nhỉnh 3 tỉ.- DT: 31m2.- MT: 5,4m.- Hướng: Tây tứ trạch.- Thiết kế hiện đại, đầy đủ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng, chỉ 3.050 tỉ33m Lai Xá nhà đẹp, gần như đã cạn. Chỉ còn 2 căn, thiết kế đẹp nhà như hình, xây chắc chắn, phòng vuông, phòng xây rất hiện...
      Đường Lai Xá, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 37 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà dân xây,Lai Xá, lô góc, ô tô đỗ cửa, KD, DT 37m, 5T, giá 3,7 tỉ, call ngay 0982 302 ***- Nhà dân xây chắc chắn, thiết kế khoa học, đầy đủ công...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 48 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      - Bán nhà Yên Vĩnh, Kim Chung, ngõ nông, gần oto, DT 48 mét vuông, 4 tầng 3,5 tỉ liên lạc Em Ánh 0982 302 ***- Nhà dân xây chắc chắn, thiết kế khoa...
      Đường Vạn Xuân, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 95 m2 46,32 triệu/m2
      Em cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại tòa căn hộ Moonlight 1 An Lạc mới 100 phần trăm chưa qua sử dụng, cách đó chỉ 100m có trường liên cấp 1,...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 66 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 66 m2 70 triệu/m2
      Giá đình không có nhu cầu sử dụng nên bán ngay miếng đất 66m2 full thổ cư tại Kim Hoàng Vân Canh, cạnh đường 3,5 giá chỉ 70tr/m2.Vị trí: Cạnh đường vành...
      Kim Hoàng, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, hướng Đông - Bắc, giá 3,3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, 2VS tầng trung.DT 72,39 mét vuông.logia hướng Tây Nam - view công viên âm nhạc.Hướng cửa: hướng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất 105 m2, mặt tiền 6m tại Xã Song Phương - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 105 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất 105 mét vuông, sẵn 6 phòng trọ đang cho thuê, thu nhập ổn định, tại Song Phương, Hoài Đức, TP Hà Nội. DT: 105 mét vuông....
      Xã Song Phương, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư.logia: hướng Đông Nam.DT: 80m2.Kết cấu: 2Vệ sinh - 2 logia.Đặc biệt chính sách hỗ trợ trả góp 65 phần trăm giá trị căn ...

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, hướng Đông - Nam, giá 3 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 73 m2 41,1 triệu/m2
      Độc quyền 05 suất CK lên tới 12,5 phần trăm + 200tr ban công hướng Đông Nam và muôn vàn quà tặng cho quý KH đặt mua chung cư The Wisteria Hoài Đức...
      Dự án Chung cư The Wisteria, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Moonlight 1 - An Lạc cổ điển sang trọng - chuẩn sống xanh cao cấp.Giá chỉ từ 45tr - 52tr/m2.Vị trí: Với MT Vành Đai 3.5 cơ sở giao thông quan trọng của...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.3 tỷ 66 m2 50 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ 2 toilet 2ban công giá siêu hấp dẫn tại Moonlight 1 - An Lạc, ngang vin Smart City.Chính sách CK lên đến 11 phần trăm -...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,4 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      4.41 tỷ 100 m2 44 triệu/m2
      Vị trí độc tôn, tiện ích đa dạng:Dự án Wisteria Hinode, Kim Chung, Hoài Đức, thành phố Hà Nội.Kết nối thuận tiện: QL 32 và Vành Đai 3.5, di chuyển dễ...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt QL32 giao Vành Đai 3.5 - Cổng chào Hoài Đức - Thủ đô Hà Nội.Thông tin dự án.đc: khu...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      căn hộ cao cấp The Wisteria Hinode Royal Park.Vị trí: Mặt QL32 giao Vành Đai 3.5 - Cổng chào Hoài Đức - TP Hà Nội.Thông tin dự án.đc: khu đô thị Hinode...
      Dự án The Wisteria, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 31 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 31 m2 101,62 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà đẹp tại Vân Canh.Nhà xây mới 4,5 tầng, bìa đỏ chính chủ.Thiết kế đẹp, hiện đại với 3  phòng ngủ, 3 VS.Vị trí tại Vân Canh Hoài...