Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      Giá: 3,3 tỉ (Nhà đẹp).Dt: 48 mét vuông.Tại Kim Chung - Hoài Đức - TP Hà Nội.Nhà: 4 tầng 4p ngủ tầng 1 khách + bếp.Có gác lửng làm phòng khách bìa ...
      Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 32 m2 103,13 triệu/m2
      Bán nhà ngay mặt đường Lai Xá Hoài Đức 32m2*5T. Cạnh chợ Lai Xá. 80m đến đại học Thành Đô. Ngõ 2,6m oto đỗ cửa.- DT: 32m2.- MT: 4m.- Đường trước nhà: 2,6m...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 42 m2 88,1 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá Hoài Đức 42 mét vuông*5T. 100m đến đường 32, chợ Lai Xá. ngõ tương đối rộng thoáng Ôtô đỗ cửa.- DT: 42 mét vuông.- MT: 5,5m.-...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 33 m2 101,52 triệu/m2
      Bán nhà Vân Canh, Hoài Đức. Lô góc 33m2*5T. 50m đến chợ Vân Canh, đường 70. Ngõ 5,2m Ôtô tránh nhau.- DT sổ: 33m2.- MT: 3,95m (đất vuông thửa).- Đường trước...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán đất 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 78 m2 47,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất KĐT Westpoint Nam 32, nằm trên trục đường 32 DT: 78 mét vuông đường rộng, vỉa hè rộng, oto tránh nhau thoải mái nền đất ở...
      Dự án Westpoint - Nam đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      chủ đầu tư ra quỹ căn căn hộ giá rẻ thuộc dự án Moonlight An Lạc, An Khánh, Hoài Đức.chủ đầu tư Moonlight1 An Lạc chính thức thông báo chào bán quỹ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp phí Tây Thủ đô Hà Nội giá chỉ 3.2 tỉ sở Hữu ngay căn 2  phòng ngủ. Không gian sống lý tưởng - Giữa lòng...
      Dự án The Wisteria, Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,75 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.75 tỷ 95 m2 50 triệu/m2
      CĐT Moonlight1 An Lạc chính thức thông báo chào bán quỹ hàng lớn nhất cuối cùng trước thời gian nhận nhà vào tháng 1/2023 với rất nhiều tầng đẹp. Chính...

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3 tỷ tại Đường 70 - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3 tỷ 66 m2 45,46 triệu/m2
      Khám phá không gian sống tinh tế và đẳng cấp tại Ecopark Phía Tây, khu Mỹ Đình mở rộng. Đối mặt với hơn 11.000 cây xanh, ba công viên chủ đề lớn, và 40 tiện...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường 70, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Hiện tại, tôi đang nắm quỹ căn tốt nhất bán siêu chạy tại dự án quỹ căn 04 - 08 tại các tầng đẹp nhất 06, 09, 10, 12 tại dự án Moonlight 1 - giá siêu mềm...

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,8 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Chỉ 3,8 tỉ nhận nhà ở ngay.chung cư cao cấp Moonlight, nhận nhà ở ngay cùng vô vàn quà tặng ưu đãi.- CK lên đến 700tr.- Hỗ trợ vay tối đa 70 phần ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,4 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.4 tỷ 73 m2 46,58 triệu/m2
      Em gửi anh/chị căn 2 phòng ngủ view công viên hướng mát đẹp nhất tòa Moonlight.DT: 73 mét vuông.Nhận nhà ở hoặc cho thuê ngay đc.Thiết kế đẹp,...

      Bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 70 m2 50 triệu/m2
      Moonlight 1 - An Lạc cạnh Mỹ Đình - cổ điển sang trọng - chuẩn sống xanh cao cấp.Giá chỉ từ 50tr/m2.Vị trí: Với MT Vành Đai 3.5 cơ sở hạ tầng quan trọng...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 80m2.- Còn 1 tháng nữa bàn giao nhà, ngày 31/12/2023.- Không gian xanh cho sức khỏe đại gia đình.- căn ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Chỉ 1,5 tỉ nhận nhà ngay T2/2024 căn hộ chung cư cao cấp Moonlight 1 An Lạc Green Symphony.+ TT theo chính sách NH hỗ trợ - CK 1 phần trăm.* KH vay...

      Cần bán đất mặt tiền 3m tại Đường Yên Vĩnh - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Tổng hợp nền đất cần sang nhượng Kim Chung - Lai Xá - Hoài Đức TP Hà Nội.Xem đất contact: 0985 012 *** Để đc xem đất.+ Lô 142,8 mét vuông MT...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất 55 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 55 m2 60 triệu/m2
      - Đất bán gần UB xã Vân Canh, ngõ thông, oto đỗ, gần trường trung học vân canh, chợ, và hồ điều hòa.- Đất bán phù hợp xây ở, xây căn hộ chung cư mini (3...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 2 tầng, 42 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 42 m2 78,1 triệu/m2
      - Nhà bán trung tâm xã Vân Canh, cách Mỹ Đình chỉ 3 kilomet. gọi ngay 0977 507 ***- Nhà xây độc lập, gần trường trung học Vân Canh.- Xung quanh bán...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.