Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 1.143 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hoài Đức, Hà Nội giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      THÔNG TIN chung cư 3 NGỦ MOONLIGHT1 VỚI NHIỀU CK TỐT TRONG TUẦN NÀY.- chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet (2  phòng ngủ lớn và 1  phòng ...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, giá 4,1 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết chung cư:căn hộ góc 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DTTT 93.08m2.ban công hướng Đông Nam thoáng mát, 2 ban công.View...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,7 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.7 tỷ 95 m2 49,48 triệu/m2
      Căn 2 PN: 66m 72 mét vuông chỉ từ 2.8 tỉ - trả trước 970tr nhận nhà ở ngay.Căn 3 PN: 80m 95 mét vuông chỉ từ 3.5 tỉ - trả trước 1,5 tỉ nhận nhà...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,5 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet (2  phòng ngủ lớn và 1  phòng ngủ nhỏ) DT 79,74m2,...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,58 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.58 tỷ 80 m2 44,75 triệu/m2
      - Bán chung cư 3 ngủ, logia Đông Nam, sát đường lớn, nhiều cây xanh, hồ nước, giá TT vô ở ngay chỉ 3.5x tỉ.hotline 24/24: phòng KD - Tùng: 0982 626...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Cần bán căn hộ cao cấp Moon Light 1 khu đô thị An Lạc Green sym phony. DT 80 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh giá 3,5 tỉ.- Bàn giao nội thất đầy đủ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      4.1 tỷ 81 m2 50,62 triệu/m2
      căn hộ Moonlight I nằm trong quần thể KĐT 75ha An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.* Thông tin căn hộ chung cư:- Căn...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      - chung cư cao cấp Moonlight 1 thuộc KĐT An Lạc Green Symphony phía tây TP Hà Nội.- chung cư có DT 67,49 mét vuông, hai PN, Đông Nam.- pháp lí...
      Dự án Moonlight 1 - An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất 64 m2 tại Xã Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 64m dịch vụ Thăng Long 9 KĐT Hinode Royal Park- Kim Chung Hoài Đức- thành phố Hà NộiVị trí: Khu dịch vụ sát mặt đường 32, đường trước...
      Đường 32, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 35 m2 121,43 triệu/m2
      Cần bán nhà Di Ái, Di Trạch, Hoài Đức: 35m2 x 5 tầng, đang hoàn thiện, đường oto chạy vòng quanh nhà nhỉnh 4.25 tỉ.- Vị trí: Trục chính đường Di Ái, đằng...
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 34 m2 107,36 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá 34 mét vuông*5T. 150m đến đại học Thành Đô, đường 32. Ôtô đỗ cách 5m. ngõ tương đối rộng sinh viên thuê đông.- DT: 34 mét ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      -Do nhu cầu chuyển công tác cần bán nhà 4 tầng tại KĐT HUD Vân Canh -DT 32 mét vuông , vuông vức-Vị trí ngõ thông, ô tô đỗ cửa -giá chỉ nhỉnh 3 tỉ
      Đường Trần Hữu Dực, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Hàng siêu hiếm! nhà VÂn Canh cuối đường Trịnh VĂn Bô xây mới 4 tầng, DT rộng rãi 40m²- đường thông, rộng rãi, oto vào ra, thiết kế sẵn nhà để xe oto tầng...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 37 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 37 m2 89,19 triệu/m2
      Nhà mới Vân Canh, 4 tầng, 2 mặt thoáng, DT 37 mét vuông, vị trí cực đẹp, oto đỗ 7 chỗ đỗ cổng 24/24, ngõ nông, thẳng tắp- giá chỉ 3 tỉ 300tr- có thỏa ...
      Đường 422B, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lai Xá - Hoài Đức, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 32 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Lai Xá, Kim Chung 32m*5T. 100m đến chợ Lai Xá, Đường 32. Ngõ thông, tiện Ôtô. Đầu tư cho thuê tốt- DT: 32m.- MT: 4,1m (miếng đất vuông)- Đường...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Yên Vĩnh - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 32 m2 93,75 triệu/m2
      Sở hữu ngay ngôi nhà 5 tầng ngay gần KĐT Hinode Royal Park, đường oto thông thoáng- Thiết kế 5 tầng tổng 3 PN, đầy đủ công năng, đầy đủ nội thất về ở...
      Đường Yên Vĩnh, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 50 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 50 m2 92 triệu/m2
      + Nhà xây 4,5 tầng còn mới và chắc chắn về ở ngay không phải sửa chữa gì.+ Trước nhà rộng thoáng nằm gần khu đô thị Vân Canh đang hoàn thiện rất đẹp.+...
      Đường Xuân Phương, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Bắc, giá 3,5 tỷ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      CĐT Moonlight 1 An Lạc chính thức thông báo chào bán quỹ hàng lớn nhất cuối cùng trước thời gian nhận nhà vào tháng 12/2023 với rất nhiều tầng đẹp. Chính...

      Bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hoài Đức được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hoài Đức ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hoài Đức giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hoài Đức phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hoài Đức, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Hoài Đức là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hoài Đức. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.