Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.066 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 75 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 75 m2 426,67 triệu/m2
      + Bán nhà phố Phan Đình Giót, Q. Q. TX cũ, vị trí đẹp, nhà đẹp & đẳng cấp. Siêu phẩm đẹp nhất nhì phố, ngôi nhà mặt ngõ phố tráng...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,94 tỷ

      2.95 tỷ 100 m2 29,45 triệu/m2
      chính chủ gửi bán miếng đất tại xã Hòa Thạch, vị trí đẹp, đường rộng thoáng, oto vào tận đất.📐 DT: 100m2📏 MT: 8,83m rộng hiếm có, dễ chia lô hoặc xây nhà...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 60 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 60 m2 425 triệu/m2
      + Bán nhà phố Kim Đồng, Q. Q. Hoàng Mai cũ, vị trí đẹp, MT bề thế. Khu vực nhiều tiện ích, KD, thương mại & dịch vụ sầm uất. Nhà mặt ngõ...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán lô đất sổ riêng 40 m2 tại Xã Tả Thanh Oai - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 40 m2 140 triệu/m2
      🏡 ĐẤT ĐẸP TẢ THANH OAI – VỊ TRÍ KD ĐỈNH – GIÁ CHỈ QUANH 5.6tỉ 🔥🔹 DT: 40m2 – bìa đỏ chính chủ🔹 Vị trí: Xã Tả Thanh Oai, Thanh Trì, TP Hà Nội🔹 Cách...
      Đường Thượng Phúc, Xã Tả Thanh Oai, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,66 tỷ

      3.67 tỷ 100 m2 36,64 triệu/m2
      📍 Vị trí: xã Hòa Thạch, huyện Quốc Oai – khu vực phát triển mạnh phía Tây TP Hà Nội🌟 TIỆN ÍCH KHU VỰC✅ Cách trục chính Hòa Thạch vài ph, kết nối nhanh...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 70 m2 tại Phường Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 70 m2 254,29 triệu/m2
      Nhà cách mặt ngõ to phố Kim Mã chục mét, ngõ to rộng, xe ba gác tránh. Nhà khu Ngoại Giao Đoàn, trung tâm đầu não Ba Đình. Nhà trong ngõ đều là cán bộ cao...
      Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥🔥Cơ hội vàng sở hữu vị trí đẹp, vừa ở vừa đầu tư sinh lời!📍 Vị trí: Thôn Khoang Sau, xã Đoài Phương – KDC hiện hữu, đường rộng...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 37 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 9,95 tỷ

      9.95 tỷ 37 m2 268,92 triệu/m2
      Nhà dân xây kiên cố 35m2_4 tầngVị trí hiếm: ngõ tương đối rộng, lô góc thoáng sáng - oto đỗ cửa - Thông số đẹp - Dễ thanh khoảnDi chuyển ra Ga tàu điện...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 3,74 tỷ

      3.75 tỷ 100 m2 37,44 triệu/m2
      👉 chính chủ gửi bán miếng đất đẹp hiếm khu Trại Hồ – Đoài Phương – Hòa Lạc, vị trí thoáng, tiềm năng tăng giá rất tốt.📐 Thông tin miếng đấtDT: 100m²MT...
      Xã Cổ Đông, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay đất dự án 154,25999450683594 m2 tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội, giá 11,36 tỷ

      11.36 tỷ 154,26 m2 73,65 triệu/m2
      🔥TUYỆT PHẨM căn hộ chung cư HẠNG SANG CÓ SÂN VƯỜN RIÊNG - SỐ LƯỢNG CÓ HẠN PHÍA NAM THỦ ĐÔ! 🌿🏡 Mã căn: R2.10.05 | RIVEA RESIDENCES💫 Loại hình:...
      Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 112 m2, giá 3,7E-05 tr tại Đường Nguyễn Thái Học - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      0.01 triệu 112 m2 0,01 triệu/m2
      👑 căn biệt thự PHỐ CỔ – BIỂU TƯỢNG VỊ THẾ – KHÔNG DÀNH CHO SỐ ĐÔNG🏛 Nguyễn Thái Học – Hoàn Kiếm – lõi kim cương lịch sử Thủ đô Hà NộiKhông phải ai có...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Cửa Nam, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 65 m2 tại Phố Bát Đàn - Hàng Bồ - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 65 tỷ

      65 tỷ 65 m2 1000 triệu/m2
      🔥 PHỐ CỔ HIẾM CÓ – 2 MẶT PHỐ BÁT ĐÀN – DOANH THU 80TR/THÁNG – CỰC KỲ KHÓ TÌM 🔥👉 Vị trí trung tâm Q. Hoàn Kiếm, sở hữu 2 mặt đường siêu giá trị – mặt...
      Phố Bát Đàn, Phường Hàng Bồ, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 80 m2 tại Phố Pháo Đài Láng - Khương Thượng - Đống Đa, giá 24,9 tỷ

      24.9 tỷ 80 m2 311,25 triệu/m2
      TOÀ căn hộ MINI PHÁO ĐÀI LÁNG - 7 TẦNG THANG MÁY - 2 MẶT THOÁNG VĨNH VIỄN - ngõ tương đối rộng SH QUAY ĐẦU, KD - 30M RA MẶT PHỐ, oto TRÁNH, DÒNG TIỀN...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Khương Thượng, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 28 m2, giá tốt tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 28 m2
       VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC  KẾT NỐI TOÀN DIỆNTrực diện Đại lộ Thăng Long  trục giao thông huyết mạch phía TâyTuyến Metro số 5 Văn Cao  Hòa Lạc:...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 170 m2 22,48 triệu/m2
      BÁN ĐẤT HOÀ LẠC, CÁCH METRO 5 600M, ĐỐI DIỆN đại học FPT, 400M TỚI KHU CNC 1, 100m², ÔTÔ TRÁNHBán đất Hoà Lạc, lô đất thổ cư 100 phần trăm nằm trên...
      Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh căn 114 m2, giá 18,7 tỷ tại Đường Núi Trúc - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      18.7 tỷ 114 m2 164,04 triệu/m2
      căn hộ Lancaster nằm tại số 20 phố Núi Trúc, Q. Ba Đình, nối Giảng võ, Nam Cao, Kim Mã, vị trí trung tâm, tiện ích xung quanh vô kể xiết. căn hộ cao cấp...
      Đường Núi Trúc, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 97 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 24,5 tỷ

      24.5 tỷ 97 m2 252,58 triệu/m2
      BÁN CCMN TRUNG TÂM CẦU GIẤY – 97m2 – 7 TẦNG – 23 PHÒNG – DOANH THU 120TR/THÁNGMô tả chi tiết:Cần bán tòa CCMN dòng tiền tại lõi trung tâm Q. Cầu Giấy, khu...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 125 m2 tại Huyện Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,82 tỷ

      3.82 tỷ 125 m2 30,56 triệu/m2
      Bán đất Hoà Lạc, TĐC Hoà Lạc, đối diện hv Tài Chính, đại học FPT, Đại học Quốc Gia, cách metro 500m, kd sầm uấtBán lô đất thổ cư Hoà Lạc, trung tâm thủ...
      Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!