Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.061 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 65 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.75 tỷ 65 m2 57,7 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn 65m đã có bìa đỏNhà lộc lá, lộc con cái trai gái khỏe mạnh ngoan ngoãn, lộc làm ăn đổi nhà. tòa CT12B, bìa đỏ đầy đủ.Cửa chính...
      Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 224 m2, hướng Bắc tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 224 m2 41,08 triệu/m2
             Nhà 2 tầng xây kiên cố, DT mỗi tầng 224.4m² (210m² trong sổ, 14.4m² sử dụng ngoài sổ). MT 10.6m giáp đường lớn rộng 12m, mặt...
      Đường An Hạ 4, Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 52 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 52 m2 28,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư C1 Lĩnh Nam - Tam Trinh - Sau Time City - Hoàng Maicontact Trường CĐT để mua giá gốc 0971 846 336. (lưu ý miễn MG trung gian).căn ...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 132 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 37,5 tỷ

      37.5 tỷ 132 m2 284,1 triệu/m2
      NHÀ MẶT ĐƯỜNG oto PHỐ KHƯƠNG TRUNG – THÔNG VÀNH ĐAI 2.5, CÁC PHỐ VƯƠNG THỪA VŨ, HOÀNG VĂN THÁI - oto VÀO garage – 2 THOÁNG – TẶNG đầy đủ nội thất🚗 Đường...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Thị trấn Chúc Sơn - Chương Mỹ - Hà Nội

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Vị trí:+Cách  KĐT Đô Nghĩa, Yên Nghĩa 3 ph, trung tâm Hà Đông 12p.+Cách 12p ra đại lộ Thăng Long.+Cách 7p ra BV nhi thành phố Hà Nội, Công viên âm...
      Đường Đê Mới, Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 95 m2, giá 31 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 95 m2 326,32 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Hàm Nghi 95 mét vuông, MT 8m, nhà 4 tầng, view công viên, chỉ 31 tỉ+ Vị trí siêu đẹp ở Từ Liêm, gần vin Gardenia, tiện ích không có...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 64 m2, giá tốt tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 64 m2
      Gia đình cần tiền cho con đi du học nên cần bán ngay căn hộ chung cư tại HN Center Point 27 Lê Văn Lương.- DT 64m thiết kế 2N2W.- logia hướng Đông Nam...
      Lô đất 3.7 CC, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 55 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 33,2 tỷ

      33.21 tỷ 55 m2 603,64 triệu/m2
      + Nhà vừa xây, đẹp xinh lung linh như tranh vẽ, khu đô thị Đền Lừ, Q. Hoàng Mai cũ, MT vừa đẹp, 2 thoáng trước và sau, 2 vỉa hè, kd, cho...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 50 m2, hướng Tây-Nam tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 14,89 tỷ

      14.89 tỷ 50 m2 297,8 triệu/m2
      - Bán đất DV khu LK 20a,b Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội. Sau sáp nhập thành P. Dương Nội, thành phố Hà Nội.- DT50 mét vuông, MT5.0m, đường...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn 68 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường 1 - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      4.35 tỷ 68 m2 63,98 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ căn hộ chung cư Ecohome Phúc Lợi giá chỉ hơn 4 tỉ👉 chung cư thiết kế 2 phòng ngủ-2vs tầng trung view thoáng nội thất...
      CT1 dọc đường 21m từ QL1B đến khu đô thị Việt Hưng, Phường Phúc Lợi, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 100 m2, giá 8,3 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      8.31 tỷ 100 m2 83 triệu/m2
      Bán căn  3 phòng ngủ căn hộ chung cư Northern Diamond đối diện Aeon Long Biên giá 8.3 tỉ+ căn hộ chung cư 3 phòng ngủ tầng đẹp đã lên...
      Đầu cầu Vĩnh Tuy, Ngã 4 Cổ Linh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 40 m2 tại Đường Đền Lừ 2 - Tương Mai - Hoàng Mai, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 40 m2 662,5 triệu/m2
      + Nhà dân xây, đẹp xinh, khu đô thị Đền Lừ, Q. Hoàng Mai cũ, MT vừa phải, vỉa hè, kd, cho thuê. Tiện ích vô vàn, vị trí đẹp gần nhiều...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 255 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      PENTHOUSE AZ LÂM VIÊN COMPLEX - NGUYỄN PHONG SẮC CẦU GIẤY Thông tin chi tiết Penthouse:- DT: 255m². ( 4 phòng ngủ - 4 toilet)Tầng 1: 160m²...
      Số 107 Nguyễn Phong Sắc, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, TP. Hà Nội

      Bán căn 255 m2, thỏa thuận tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 255 m2
      PENTHOUSE AZ LÂM VIÊN COMPLEX - NGUYỄN PHONG SẮC CẦU GIẤY Thông tin chi tiết Penthouse:- DT: 255 mét vuông. ( 4 phòng ngủ - 4 nhà vệ ...

      Sở hữu nhà mặt tiền 40 m2 tại Phường Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15,6 tỷ

      15.6 tỷ 40 m2 390 triệu/m2
      Khu vực trung tâm, dân trí cao, an sinh xã hội đỉnh.🔹 DT: 40m²🔹 MT: 4m vuông vức🔹 Kết cấu: Nhà dân xây 5 tầng, khung cột bê tông chắc chắn🔹 Đường...
      Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà mặt phố 40 m2 tại Phố Bà Triệu - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      🔹 DT: 40m²🔹 MT: 4m vuông vức🔹 Kết cấu: Nhà dân xây 5 tầng, khung cột bê tông chắc chắn🔹 Đường trước nhà: Vỉa hè rộng, oto tránh thoải mái✨ Tiện ích...
      Phố Bà Triệu, Phường Lê Đại Hành, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 100 m2, giá 8,35 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.35 tỷ 100 m2 83,5 triệu/m2
      Chị gái gửi bán căn hộ góc 3 phòng ngủ căn hộ Le Grand Jardin Sài Đồng tầng đẹp full đồ🍀 căn hộ góc 100m² với thiết kế 3 phòng ngủ-2vs đã...
      Lô đất NO15 & NO16 khu đô thị Sài Đồng, Quận Long Biên, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 60 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Mình chính chủ cần bán căn hộ chung cư 19A3.1 tại tòa căn hộ chung cư New House, khu đô thị Xa La - Hà Đông - TP Hà Nội- DTTT: 60m vuông, DT tim...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!