Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 7,9 tỷ tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.9 tỷ 73 m2 108,22 triệu/m2
      Gia chủ là Thành Đạt cần bán ngay ngôi nhà phố Phùng Chí Kiên - Hoàng Quốc Việt.Chủ tự xây, khung cột chắc chắn.Nhà thuộc khu phân lô quân đội, an sinh ...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 114 m2 61,41 triệu/m2
      Vì chuyển sang nơi khác sinh sống, nên chính chủ muốn bán căn hộ chung cư.Toà B (Ruby) - DT 114,33 mét vuông - Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.Cửa chính...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 136 m2, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 136 m2 58,09 triệu/m2
      Gia đình cần tài chính bán ngay trong tuần căn hộ góc 4 phòng ngủ tòa vip Park 1 vin Times City - liên lạc: 0962 984 ***- Tổng DT chung cư...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 145 m2 51,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 PN Indochina Plaza hiện đang cho thuê hiệu suất rất tốt!Tiện ích toà nhà:- Bể bơi, phòng xông hơi, massage,...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 4 phòng ngủ, 161 m2, giá 8,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.7 tỷ 161 m2 54,04 triệu/m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà siêu...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Sunshine City, 194 m2, giá 9 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9 tỷ 194 m2 46,4 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán ngay căn hộ thông tầng thông tầng Sunshine City TP Hà Nội. DT tim tường 211 mét vuông ( thông thủy...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 524 m2, giá 9,17 tỷ tại Xã Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội

      9.17 tỷ 524 m2 17,5 triệu/m2
      Tôi tích góp mua đc nền đất 524m2 sát KĐT Xanh Villas giờ cần tiền nên bán lỗ đi để xoay công việc.DT 524m2, 2 MT 12m và 12m. Vuông to đẹp.Đường rộng 24m...
      Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 9,55 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      9.56 tỷ 50 m2 191 triệu/m2
      Cần bán nhà khu dịch vụ Vạn phúc-Hà đông-Vị trí trung tâm gần Bưu điện Hà đông,đường Quang trung,Tố Hữu đi lại vô cùng thuận tiện-Tiếp giáp KĐT Văn khê,Him...
      Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 110 m2 81,82 triệu/m2
      bán nhanh nhà phố thương mại thương mại dịch vụ 5 tầng. 140 mét vuông mặt đường 20m , giá cực rẻ dự án chỉ 9 tỉ dự án vin Ocean Park1 Gia...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 75 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Nhà tôi cần bán như sau:- DT 75m2, diện tích xây dựng 297m2 sàn, MT 5m, nhà 5 tầng, thiết kế đã có hố chờ thang máy và cầu thang bộ.- Hệ thống cửa cách...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 9 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      9 tỷ 60 m2 150 triệu/m2
      Nhà đẹp, Phân Lô khu đô thị hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm, Q. Hoàng Mai, 60m, 4 tầng, Mt 5 m, Giá nhỉnh 9 tỉ. liên lạc 0901 766 ***🌷🌷GIÁ HỢP LÝ - VỈA HÈ...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 8,89 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.89 tỷ 48 m2 185,21 triệu/m2
      Bán liên kế dịch vụ Cây Quýt nội thất đầy đủ mới - nhà đẹp, chất - phân lô, vỉa hè - nhiều oto tránh - cạnh đường đôi Văn Khê.- Vị trí đắc địa, nằm...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Nhà hoàn thiện đẹp - ở ngay.Vị trí khu B KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông.Do nhu cầu mục đích chuyển đổi, chính chủ gửi bán ngôi nhà liên kế đã hoàn...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 43 m2, giá 7 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 43 m2 162,8 triệu/m2
      LA KHÊ HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ - KD - ĐƯỜNG RỘNG 8M VỈA HÈ - 43M 5TẦNG MT 4.6M - NHỈNH 7tỉ * Khu vực KD cực kỳ sầm uất, mặt đường to, ô tô tránh, vỉa hè rộng....
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 198 m2, giá 8,91 tỷ

      8.91 tỷ 198 m2 45 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn Penthouse dự án Khai sơn Long Biên, số lượng có hạn, nằm trên tầng 20 + 21, giá chỉ từ 45tr/ mét vuông chưa thuế giá trị ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7 tỷ 113 m2 61,95 triệu/m2
      chính chủ tin tưởng, gửi bán nhiều căn View hồNội thất tuỳ căn- Nhà thô- Nội thất cơ bản- Nội thất fullGiá khởi điểm 7 tỉ~ tầng đa dạnghotline xem nhà 0329...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 9,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.6 tỷ 83 m2 115,67 triệu/m2
      Bán LK Kiến Hưng, Hà Đông, 83m2, 5 tầng, MT 5.7, 9.6 tỉ, oto tránh, KD.- Vị trí nằm trong KĐT, tiện ích ngập tràn.- oto tránh, vỉa hè rộng, KD đỉnh.- Bán...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250m2 xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm (xem ở trên...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.