Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 114 m2, giá 8,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 114 m2 74,57 triệu/m2
      Văn phòng BĐS An Khánh Land chuyên mua bán căn biệt thự, căn biệt thự liên kế, nền thổ cư, đất DV, đất dự án phía Tây Thủ đô Hà Nội.Tại Geleximco...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Chelsea Park, 4 phòng ngủ, 227 m2, giá 9,98 tỷ tại Cầu Giấy

      9.98 tỷ 227 m2 43,97 triệu/m2
      Nhà 3 mặt thoáng, lô góc, cực đẹp, siêu hiếm mới có một căn DT rộng, view cao..căn hộ ChelseaPark tọa lạc ngay góc giao nhau của 3 tuyến phố VIP Q. Cầu...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9 tỷ 70 m2 128,58 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại mặt đường 20m, tại dự án vin Ocean Park, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội Với DT : 70 mét vuông Xây 4 tầng bìa đỏ chính chủ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 167 m2, giá 7,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      7.7 tỷ 167 m2 46,11 triệu/m2
      căn biệt thự trên không mang đến trải nghiệm mới lạ về không gian rộng mở nhìn từ trên cao bao quát tầm nhìn View tuyệt đẹp công viên hồ điều hoà 22ha và...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 210 m2, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 210 m2 40,48 triệu/m2
      Trực tiếp quỹ hàng của chủ đầu tư, căn hoa hậu 4  phòng ngủ, 3 vệ sinh đẹp nhất Q. Cầu giấy, ngay gần chùa Hàchung cư thiết kế 4  phòng ngủ...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 42 m2, giá 8,6 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 42 m2 204,77 triệu/m2
      MỘ LAO PHÂN LÔ KDDUY CHỈ MÌNH EMNHỈNH 8 tỉ CÓ 1 0 2.Vài bước ra phố: Vũ Trọng Khánh, Nguyễn Văn Lộc, Tố Hữu, Nguyễn Trãi, Trần Phú, Nguyễn Khuyến, Văn...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 62 m2, giá 8 tỷ tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy - Hà Nội

      8 tỷ 62 m2 129,04 triệu/m2
      Mô tả: chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà phố Trung Kính!- chính chủ tự xây tâm huyết ngôi nhà 5 tầng có thông số vằng với DT 62m, MT 4.2m.- Nhà nằm tại vị...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 82 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Văn Khê - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 82 m2 108,54 triệu/m2
      liên kế Văn Phú giờ giá rẻ vậy sao!Căn dt 82 mét vuông ngay gần Marie Curie. Giá chỉ 8. Xxx tỉ.DT 82 mét vuông x 4.5 tầng, MT 4.5m.Vị trí cách...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Khê, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 93 m2, giá 9,6 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      9.6 tỷ 93 m2 103,23 triệu/m2
      Bán căn hộ Heritage West Lake - 677 Lạc Long Quân, Tây Hồ của chủ đầu tư Capital Land - Singapore, tòa T1 bìa đỏ lâu dài, dòng sp cao cấp có thang máy...
      Heritage West Lake, 677, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Bán liên kế khu đô thị Vân Canh, Hoài Đức, 100m2, 4 tầng, MT 5m, giá 7,8 tỉ, view vườn hoa,Tiếp tục hạ giá liên kế khu đô thị Vân Canh, 100m2 x 4 T,...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 114 m2, giá 8,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      8.6 tỷ 114 m2 75,44 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế rộng 114m2 ( có sân vườn trước nhà) - MT rộng 6m - Thuộc khu D - KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn - Hà Đông- Đường trước nhà 13.5m ba...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn Chung cư Discovery Complex, 3 phòng ngủ, 137 m2, giá 7,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      7.2 tỷ 137 m2 52,56 triệu/m2
      Bán chung cư 302 Cầu Giấy chung cư 137 mét vuông 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinhEm cần bán chung cư ở Discovery Complex 302 Cầu Giấy!DT...
      Dự án Discovery Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 95 m2, giá 10 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Cần bán ngay 02 căn 95m2 khu C Geleximco Lê Trọng Tấn.sp dòng liên kế 95m2 luôn đc ưa chuộng với ưu điểm chiều ngang nhà 5m thiết kế và bố trí nhà rất hợp...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 50 m2, giá 8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 50 m2 160 triệu/m2
      - Nhà liên kế La Khê phân lô vỉa hè rộng, đường trước nhà 3 oto tránh, để ở, làm văn phòng, KD mọi mặt hàng..- Khu vực trung tâm phát triển bậc nhất Q. Hà...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 138 m2, giá 10 tỷ tại Đường Quang Tiến - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 138 m2 72,47 triệu/m2
      Nhà bán tại phố Quang Tiến P. Đại Mỗ DT 138,5 mét vuông.MT lớn 8.4m xây dựng 3 tầng tổng 4 PN sáng thoáng, nhà xây 86 mét vuông còn lại sân vườn...
      Dự án Đại Mỗ, Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 8,8 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 171 m2 51,47 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay căn 4 ngủ tòa N03T2, chung cư view nhìn hồ Tây. Có đầy đủ tiện ích cao cấp, phòng tập, siêu thị bể bơi khu vui chơi, gia đình...
      Dự án N03-T2 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 76 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Văn La - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      7.8 tỷ 76 m2 102,64 triệu/m2
      Chủ rất cần tiền gửi bán nhà liên kế Văn Phú.DT 76.5m2.Vị trí đẹp, tiện ích đầy đủ, gần chợ Văn La, trường Marie Curie, nhà xây thô khách mua về làm nội...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn La, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7.3 tỷ 90 m2 81,12 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh căn nhà phố thương mại 5 tầng thiết kế mới. Khách sẵn KD đc luôn.- DT: 90m2, MT 5m.- HĐMB chính chủ.Khu nhà tôi có...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.