Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.926 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 54 m2, mặt tiền 7m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 54 m2 164,82 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ mini ngõ 296 Minh Khai, Mai Động, DT 54m, 6 tầng, xây mới tinh căn hộ góc giá 8,9 tỉ có 15 phòng khép kín cho thuê full nội thất.-...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà Yên Hòa, Cầu Giấy, lô góc, 2 thoáng, oto đỗ cửa, DT 45 mét vuông, xây 5 tầng, MT 4m, mới đẹp như hotel, giá chỉ hơn 7 tỉ (có...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      MR. NGỌC ANH - KTS NHÀ ĐẤT Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 7 tỷ

      7 tỷ 48 m2 145,84 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trong ngõ 123 Trần Cung, tiện ích xung quanh ngập tràn không thiếu thứ gì. an sinh xã hội đỉnh, hàng xóm thân thiện.*Thiết Kế+ Tầng 1:...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 55 m2 tại Đường Tam Trinh - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Phố Tam Trinh 55m x 6T, khuân đất vuông vức MT rộng hơn 4m, nhà vừa xây thiết kế rất hiện đại, có thang máy nhập khẩu chất lượng cao,...
      Đường Tam Trinh, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khương Hạ - Thanh Xuân, giá 9 tỷ

      9 tỷ 55 m2 163,64 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà phố Khương Hạ, Q. Thanh Xuân. Nhà trong khu phân lô Bộ Công An, an ninh rất tốt. Ngõ thông, oto tránh. Vị trí gần ngã 4 Sở, giao thông...
      Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 50 m2, giá 7 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      PHÂN LÔ - VỈA HÈ - KD ĐỈNH - oto TRÁNH CẤT TRONG NHÀ. Chính Dt 50m nhà 3,5 Tầng , MT 4m Cực đẹp- Nhà nằm trong KĐT , KD tốt Gần mặt trục chính Hoàng Công...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay miếng đất 250 m2 tại Đường Kiêu Kỵ - Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 250 m2 38 triệu/m2
      bán nhanh: 250 mét vuông Đất x 38tr/m= 9.5 tỉ* XÂY căn biệt thự KD hoặc NHÀ XƯỞNG SX*Tại Cụm SX làng nghề Kiêu Kỵ-Gia Lâm.Mô tả: Đất làng nghề SX ...
      Đường Kiêu Kỵ, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 8,08 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8.08 tỷ 80 m2 101 triệu/m2
      Quỹ căn sang nhượng khu đô thị Geleximco, giáp vin Smart CityKhu B Geleximco - căn hộ góc 60m, 3 mặt thoáng sát vườn hoa. Giá chỉ 9.x tỉ- căn hộ góc...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt tiền 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Đông Anh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      - Vị trí nhà mặt phố chợ Mai Châu Đại Mạch, KD sầm uất nhất khu vực.- trường cấp 1,2,3 1,2,3 kế bên.- KCN Bắc Thăng Long 600m.- Cách QL TL 23 8 làn đường...
      Đường Mai Châu, Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 7 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Liên Xã, giá 7 tỷ

      7 tỷ 62 m2 112,91 triệu/m2
      - Vị trí nhà cực đẹp, Gần chợ và trường học, nhà văn hoá thể thao.- Cách 500m ra đường QL Võ Văn Kiệt.- Cách 600m Cổng A khu công nghiệp Bắc Thăng Long.-...
      Đường Liên Xã, Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 40 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp ngôi nhà vị trí cực đẹp, hiếm có ở Liễu Giai trung tâm Q. Ba Đình, cách đường ô tô 15m, cách mặt phố Liễu Giai 50m, lô góc 2 mặt thoáng...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 7,4 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      7.4 tỷ 200 m2 37 triệu/m2
      căn hộ chung cư PENTHOUSES căn duplex căn hộ góc VIEW TOÀN TP - TOÀ CT2 ECOGREEN CITY NGUYỄN XIỂN.- Vị trí Toà nhà Ecogreen City nằm toạ lạc tại mặt...
      Dự án Eco Green City, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề giá 8 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      8 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán 2 ô căn biệt thự liên kế tại dự án Hud Mê Linh, thành phố Hà Nội với thông số như sau: + căn biệt thự ô góc gần mặt đường vành đai...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 103 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 103 m2 87,38 triệu/m2
      + Vị trí nằm trong phố Võng Thị, cách đường ôtô chỉ 10m, khu vực tập trung rất nhiều khách nước ngoài cho thuê, an sinh xã hội đỉnh cao.+ Nhà xác định...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố 5 tầng, 30 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Hàng Bột - Đống Đa, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 30 m2 260 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ MẶT PHỐ KHU TÔN ĐỨC THẮNG ĐỐNG ĐA TẦM 30M GIÁ 7.8 tỉ. CÓ NHÀ 5 TẦNG, KẾT HỢP VỪA KD VỪA Ở. VỈA HÈ, KD SẦM UẤT, oto TRÁNH, SỔ ĐẸP KHÔNG QUY...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 45 m2 197,78 triệu/m2
      Chính chủ đi Úc bán nhanh phố Quan Nhân Thanh Xuân 45m MT 4m 7 tầng thang máy Siêu phẩm dòng tiền 11 phòng thu 61 tr/tháng phòng cháy chữa cháy đầy đủ...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trung Phụng - Đống Đa, giá 7,46 tỷ

      7.46 tỷ 45 m2 165,78 triệu/m2
      THANG MÁY - THÔNG SÀN - LÔ GÓC - CÁCH PHỐ 20M - NGÕ THÔNG - cực hiếm+ Hàng cực hiếm cực hot, trung tâm Q. Đống Đa, cách phố Xã Đàn mấy bước chân.+ Nhà có...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 7,85 tỷ

      7.85 tỷ 34 m2 230,89 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Vương Thừa Vũ Thanh Xuân - 34/38 mét vuông - MT 4.5m - 7 tầng - giá 7.85 tỉ.Phân lô quân đội - lô góc - 7 tầng thang máy - nhà mới...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.