Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.926 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 9,4 tỷ

      9.4 tỷ 110 m2 85,46 triệu/m2
      Nhà mặt phố Nam Dư KD bất chấp 110 mét vuông, 4 tầng, MT 4m, giá 9,4 tỉ chỉ nhỉnh 86tr/ mét vuông quá rẻ so với mặt bằng, sổ vuông vức.- Nhà...
      Đường Nam Dư, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà phố 4 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Đăng Ninh - Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 52 m2 163,47 triệu/m2
      - Sở hữu ngay ngôi nhà đẹp toạ lạc vị trí vàng phố Trần Đăng Ninh, giao thông thuận tiện ra các tuyến đường lớn như Lý Thường Kiệt, Tô Hiệu, Lê Hồng...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      Mô tả:+ Chính chủ cần bán nhanh nhà mặt phố Lê TrọngTấn con phố KD nhộn nhịp vị trí víp nhà một mặt phố một mặt ngõ oto an sinh xã hội khỏi bàn.+ Nhà...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 52 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Lê Đại Hành - Hai Bà Trưng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 52 m2 138,47 triệu/m2
      - Bán nhà đường Đại Cổ Việt 5 tầng 52m, ô chờ thang máy nhà gần mặt phố cách đường oto tránh ba bước, ngõ nông, sạch, nhà xây KCBT chắc chắn.- Nhà nằm...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Lê Đại Hành, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 65 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 65 m2 121,54 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hồng Tiến thông Nguyễn Văn Cừ - Thiết kế nhà cực đẹp - tặng nội thất xịn - gần oto - gần ngã 4 khu vực KD tấp nập sầm uất thuận tiện giao thông...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố - shophouse 150 m2, giá 7,29 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.29 tỷ 150 m2 48,6 triệu/m2
      - Do cần tiền cuối năm tôi cần bán nhanh nhà phố thương mại shophouse 3 MT tại khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm. Đang cho thuê 156 tr/tháng, HĐ...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Phạm Văn Bạch - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.5 tỷ 133 m2 56,4 triệu/m2
      Gia đình thống nhất bán căn hộ chung cư 3 ngủ để định cư ở nước ngoài. Nhà đang ở thoáng mát sạch sẽ và ngăn nắp. Hàng xóm thì hiền hoà, ban quản lý thì...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 1 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 35 m2 271,43 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Thụy Khuê, Tây Hồ giáp Ba Đình, KD sầm uất, thông tin chi tiết:- Nhà ở vị trí đẹp, mặt phố Thụy Khuê, gần Chợ Bưởi, phố Lạc Long Quân, Hồ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 55 m2 180 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - THANG MÁY - CÁCH MẶT PHỐ HỒ TÙNG MẬU 20M - KHU VỰC LUÔN FULL PHÒNG 😍. - Chính chủ cần bán nhà 55m2 6 tầng 12...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      + Sách va li Vào Ở luôn. Gia Đình Cần bán ngay ngôi nhà Phố Âu Cơ, Tây Hồ, Cách 2 Nhà Ra Mặt Phố, Lô Góc Xây Tâm Huyết, Nở Hậu 6 Tầng Thang Máy, oto đỗ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 55 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 9,75 tỷ

      9.75 tỷ 55 m2 177,28 triệu/m2
      SIÊU PHẨM CẦU GIẤY - 2 MẶT NGÕ - oto ĐỖ CỬA - NHÀ ĐẸP - đầy đủ nội thất SIÊU XỊNChính chủ bán nhà ngõ 118 Nguyễn Khánh Toàn Quan Hoa Cầu Giấy oto đỗ cửa...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Đường Quang Trung - Văn Quán - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Bán nhà phân lô liên kế 5 tầng xây mới nội thất đầy đủ có nhà để xe oto trung tâm Vạn Phúc - La Khê 50m giá chỉ 8.3 tỉ, 0814 520 ***.DT: 50m.Hướng:...
      Đường Quang Trung, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 7 tầng, 50 m2, giá 10 tỷ tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 50 m2 200 triệu/m2
      PHÂN LÔ - KD-THANG MÁY- NHÀ MỚI -DT 50M - 7 TẦNG -chỉ 10 tỉ-XALA.-HÀ ĐÔNG- Tầng 1,2: Thông sàn KD- Tầng 3: Phòng khách + bếp- Tầng 4: 1 phòng rộng- Tầng 5:...
      Đường Phúc La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 90 m2 tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 90 m2 85,56 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng ngõ 63 An Dương Vương 90 mét vuông, MT 8m, lô góc, giá 7.7 tỉ.Vị trí ngôi nhà gần phố ngõ trước oto nhỏ đỗ cửa đc.Nhà thiết kế 3 tầng...
      Đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 58 m2 tại Đường Cầu Diễn - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 58 m2 168,97 triệu/m2
      Nhà phân lô Cầu Diễn - chủ tự xây 2 thoáng - oto tránh - KD - đầy đủ nội thất, 58 mét vuông, 5 tầng, giá mềm.+ ngôi nhà đươc gia chủ tự xây tâm...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Hoàng Đạo Thành - Thanh Xuân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Hiếm - mua 1 đc 2 - Mặt phố 2 thoáng.Nhà bán là 2 ngôi nhà tập thể tầng 1 và 2, bên trên không còn nhà nào. nên như là nhà mặt đất. DT 2 sổ là 58m. nhưng...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 32 m2 tại Đường Phố Chùa Quỳnh - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 7 tỷ

      7 tỷ 32 m2 218,75 triệu/m2
      Gấp chỉ 7 tỉ sở hữu ngay nhà mặt phố Chùa Quỳnh 32 mét vuông C4 MT quyền lực 6m, Hai Bà Trưng. liên hệ: 0915 222 ***Cường ngôi nhà phố).Mô tả:căn ...
      Phố Chùa Quỳnh, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 33 m2 251,52 triệu/m2
      - Nhà xây 4 tầng lô góc 3 mặt thoáng DT tầng 1 hơn 30m2, từ tầng 2, 3, 4 DT gần 40m2.- Trung tâm nhất Q. Hà Đông là phố KD sầm uất, vỉa hè rộng, hiện đang...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.