Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.337 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Chính chủ bán gấp nhà phố Hào Nam giá 18.5 tỷ, 40mx5 tầng, MT 5m, ô tô tránh

      18.5 tỷ 40 m2 462,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà phố Hào Nam giá 18.5 tỷ, 40mx5 tầng, MT 5m, ô tô tránhDiện tích 40mx5 tầngMặt tiền rộng 5mHướng Tây Bắc-Nhà xây khung BT 5 tầng kiên...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HÀO NAM giá 18.5 tỷ, 37.9m x 5T, MT 5m

      18.5 tỷ 38 m2 486,85 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HÀO NAM giá 18.5 tỷ, 37.9m x 5T, MT 5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng giá...
      Phường Phường Ô Chợ Dừa, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYỄN CHÍ THANH giá 17.8 tỷ, 36.9m x 4T, MT 4m

      17.8 tỷ 37 m2 481,09 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ NGUYỄN CHÍ THANH giá 17.8 tỷ, 36.9m x 4T, MT 4mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Láng Thượng, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Đặng Tiến Đông - Trung Liệt - Đống Đa, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 40 m2 345 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngôi nhà nằm tại Phố Đặng Tiến Đông, nhà mới, thang máy nhập khẩu chạy vù vù, nhà mới chỉ cần xách valy đến ở đc luôn.Ngõ quanh nhà...
      Đường Đặng Tiến Đông, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 44 m2 tại Phố Chính Kinh - Nhân Chính - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 44 m2 245,46 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà ngõ đầu phố Chính Kinh để vể ở với con, nhà tôi tự xây và đang sinh sống khung cột chắc chắn.Tôi để lại toàn bộ nội thất xịn xò, chủ mới...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 179 m2, giá 14,9 tỷ tại Đường Minh Khai - Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      14.9 tỷ 179 m2 83,25 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư đập thông - Toà Amber Riverside - Ngõ 622 Minh Khai - HBT, tổng DT thông thuỷ 179 mét vuông. Căn độc bản duy nhất của...
      Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 64 m2 tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 64 m2 164,07 triệu/m2
      CHỦ BÁN NHÀ ĐẸP RỘNG KHU MỄ TRÌ , CÓ SÂN VƯỜN TIỂU CẢNH, 2 THOÁNG, GẦN BÃI GỬI oto.- Nhà xây 3 tầng, khung bê tông, có thể lên thêm tầng nếu muốn,...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 68 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 68 m2 188,24 triệu/m2
      Minh Khai - Hai Bà Trưng - 68m, 6 tầng Hơn 12 tỉ, mặt ngõ thông, KD - oto tránh dừng đỗ, ở sướng- Thiết kế 6 tầng, 4 ngủ cực...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 50 m2 tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 50 m2 266 triệu/m2
      cực hiếm NHÀ P. DỊCH VỌNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY -  NHÀ LÔ GÓC - Ô CHỜ THANG MÁY - CÁCH MẶT PHỐ 22M- Nhà 4 tầng dân xây khung cột chắc chắn lên tầng...
      Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lý Quốc Sư giá 18.5 tỷ, 36m x 6T, MT 7,5m

      18.5 tỷ 36 m2 513,89 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp nhà Mặt phố Lý Quốc Sư giá 18.5 tỷ, 36m x 6T, MT 7,5mDiện tích 36mx6 tầngMặt tiền rộng 7.5mHướng Tây Nam.-Nhà xây KBT 6 tầng kiên cố,...
      Phường Phường Hàng Trống, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 86 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 86 m2 153,49 triệu/m2
      Chủ nhờ bán đất Lạc Long Quân, Q. Tây Hồ, DT 86m sẵn nhà 3 tầng ngày gần Hồ Tây, Khu vực đắt giá Tây Hồ, sinh lời cao, không mua nhanh là mất.+ Vị Trí: Nhà...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 154 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Bát Tràng - Gia Lâm - Hà Nội, giá 15,86 tỷ

      15.87 tỷ 154 m2 103,02 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp 154m² tại Đông Dư, Gia Lâm. Đường oto tránh, ngay cạnh cầu Thanh Trì và đường Ecopark.+ DT: 154m², MT rộng 7m, hậu rộng 7m, đất vuông đẹp...
      Đường Đông Dư Thượng, Xã Bát Tràng, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 56 m2 tại Phường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 56 m2 294,65 triệu/m2
      Minh Khai 56m mặt ngõ thông, KD, 5 tầng thang máy, thoáng trước sauNhà 56m, 5 𝒕𝒂̂̀𝒏𝒈 𝒕𝒉𝒂𝒏𝒈 𝒎𝒂́𝒚, giá 16,5 tỉVị trí rất đẹp vài...
      Phường Minh Khai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ LÝ QUỐC SƯ giá 18.5 tỷ, 27.8m x 6T, MT 7.5m

      18.5 tỷ 28 m2 660,72 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt Ngõ LÝ QUỐC SƯ giá 18.5 tỷ, 27.8m x 6T, MT 7.5mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Hàng Trống, Quận Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 62 m2, giá 19,5 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      19.5 tỷ 62 m2 314,52 triệu/m2
      SIÊU PHẨM - 6 TẦNG THANG MÁY - VỊ TRÍ ĐẸP - ĐƯỜNG oto TRÁNH - VỈA HÈ - VP KD - đầy đủ nội thấtMô tả : + Nhà thuộc khu Phân lô hướng Tây Nam Linh...
      Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 75 m2, giá 15,7 tỷ tại Đường Tố Hữu - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      15.7 tỷ 75 m2 209,34 triệu/m2
      bán ngay liên kế Đô Nghĩa 75 mét vuông nhà 2 mặt thoáng, cạnh góc. Giá đầu tư 15,7 tỉ, sẵn bìa đỏ giao dịch ngay. hotline xem nhà: Em Châm...
      Khu D – KĐT Đô Nghĩa Dương Nội, Giao lộ giữa đường vành đai 4 và đường Tố Hữu, phường Yên Nghĩa, quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 50 m2 336 triệu/m2
      📍 Vị trí vàng – Trung tâm Cầu giấy, ngõ KD sầm uất thông nhiều hướng, dân trí cao, an sinh xã hội tuyệt vời!✅ Tiện ích xung quanh không thể tốt hơn :– 3...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      HIẾM BÁN - Mặt phố Đại Cồ Việt giá 20 tỷ, 30mx4 tầng, Đầu tư KD cực tốt

      20 tỷ 30 m2 666,67 triệu/m2
      HIẾM BÁN - Mặt phố Đại Cồ Việt giá 20 tỷ, 30mx4 tầng, Đầu tư KD cực tốtNằm mặt phố giao Đại Cồ Việt với các đường , kinh doanh sầm uất ngày đêm. Vỉa hè rông...
      Phường Phường Lê Đại Hành, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.