Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.337 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 48 m2 tại Đường Trần Phú - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 48 m2 260,42 triệu/m2
      + Nhà ở Trần Phú ngay cạnh Học Viện An Ninh, phân lô cán bộ, ngõ tương đối rộng oto vào tận cửa.+ DT 48m², nhà chủ tự xây tâm huyết, 4 tầng kiên cố chắc...
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 107 m2, hướng Tây-Bắc tại Thị trấn Trâu Quỳ - Gia Lâm - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 107 m2 177,58 triệu/m2
      Cần bán 107 mét vuông đất khu đô thị Trâu Quỳ - Sẵn nhà xưởng xho thuê - Tiện ích ngập tràn.+ DT: 107 mét vuông, MT 5,29m, dài 20,9m, tọa Tây ...
      Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 43 m2 tại Phố Láng Hạ - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 43 m2 248,84 triệu/m2
      Nhà nằm tại phố Láng Hạ, khu vực phát triển hàng đầu Thủ Đô, xung quanh cư dân đông đúc, an ninh đảm bảo dân trí cao.Kết nối hàng loạt tuyến phố lớn như...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán chung cư 80 m2, giá 10,4 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.4 tỷ 80 m2 130 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt THE MATRIX ONE GĐ 2 giá trung bình 130Tr/m2 - Quà tặng đặt sớm lên tới 500tr--------------------------------------------* Chính sách tốt...
      Ngã tư Lê Quang Đạo - Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 60 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Nhà ở Phố vip Thái Hà, đường thông khắp các ngả, bao quanh là hàng loạt tuyến phố lớn Trung Liệt, Thái Thịnh,Tây Sơn, Yên Lãng, Hoàng Cầu, thuộc trung tâm...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 44 m2 tại Phường Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,3 tỷ

      10.3 tỷ 44 m2 234,1 triệu/m2
      Vị trí vàng – giao thông thuận tiệnNhà ngay trung tâm Cầu Giấy, gần các trường Đại học lớnNgõ thông rộng, sạch sẽ, dân trí cao, an ninh đảm bảoGần phố,...
      Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 42 m2 tại Đường Kim Giang - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 11,3 tỷ

      11.3 tỷ 42 m2 269,05 triệu/m2
      Nhà nằm trên mặt ngõ 120 thông sang ngõ 168 Kim Giang, cách khu đô thị Đại Kim chỉ vài bước chân.- Mặt ngõ thông, oto 7 chỗ qua, KD Thiết kế:T1: Phòng...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Biên, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 60 m2 231,67 triệu/m2
      Chính chủ bán 59,3m² nhà 6 tầng thang máy, oto vào, đầy đủ nội thất xịn, gần hồ Thạch Bàn - Ở là mê ngay!+ DT: 59,3m², MT 11,26m, sâu 5,3m, đường rộng...
      Phường Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 59 m2 tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 59 m2 288,14 triệu/m2
      chính chủ có lộc, muốn chuyển sang nhà lớn hơn nên cần bán nhanh ngôi nhà đẹp tại phố Trần Bình, P. Mai Dịch, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Vị...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần tiền bán gấp nhà Mặt phố Minh Khai giá 16.8 tỷ, 55m2, Đầu tư tốt

      16.8 tỷ 55 m2 305,46 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp nhà Mặt phố Minh Khai giá 16.8 tỷ, 55m2, Đầu tư tốtMô tả:Diện tích 55m2. Hướng chính Bắc. Hiện trạng trên đất sẵn nhà cấp 4 rộng rãi,...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố MINH KHAI giá 16.8 tỷ, 52.7m x CẤP 4, MT 3m

      16.8 tỷ 53 m2 316,99 triệu/m2
      VUA MẶT PHỐ - Bán nhà Mặt phố MINH KHAI giá 16.8 tỷ, 52.7m x CẤP 4, MT 3mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn -...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp Mặt Ngõ Văn Chương ( gần hồ Linh Quang) giá 15.5 tỷ. 40mx5T, MT 6,9m.

      15.5 tỷ 40 m2 387,5 triệu/m2
      Cần bán gấp Mặt Ngõ Văn Chương ( gần hồ Linh Quang) giá 15.5 tỷ. 40mx5T, MT 6,9m.Thông số:Diện tích 40mx5 tầngMặt tiền rộng 6,9mHướng Đông-Nhà xây KBT 5...
      Phường Phường Văn Chương, Quận Quận Đống Đa, Hà Nội

      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HỒNG MAI giá 15 tỷ, 50.8m x 5T, MT 3.42m

      15 tỷ 51 m2 294,12 triệu/m2
      VUA MẶT NGÕ - Bán nhà Mặt ngõ HỒNG MAI giá 15 tỷ, 50.8m x 5T, MT 3.42mĐơn vị môi giới đầu tiên CAM KẾT THÔNG TIN CHÍNH XÁC.Giúp Mua nhanh - An toàn - Đúng...
      Phường Phường Quỳnh Lôi, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 45,599998474121094 m2 tại Long Biên, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 45,6 m2 269,74 triệu/m2
      Chính chủ bán 45,6m² nhà 4 tầng nở hậu, garage oto, Khu 918 Phúc Đồng - An cư liên kế Sân Golf Long Biên.+ DT: 45,6m², MT 3,7m, nở hậu 3,75m, tọa Đông ...
      Phường Phúc Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 248 m2, giá 15,65 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Thạch Thất - Hà Nội

      15.65 tỷ 248 m2 63,11 triệu/m2
      Xanh Villas đc biết là KĐT sinh thái ĐÁNG SỐNG bậc nhất Phía Tây của Thủ Đô với rất nhiều chủng loại CÂY XANH phong phú và hệ sinh thái độc đáoTrải dài suốt...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 46 m2 tại Quận Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 46 m2 221,74 triệu/m2
      Nhà Bạch Mai, 46M, mt 4M, gi.á 10,2 tỉ, ra phố 20m, th.ông Thanh Nhàn, Minh Khai.- Trước nhà rộng thoáng, 20m ra phố- Ngay gần Bệ.nh vi.ện Bạch Mai, Bệ.nh...
      Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần tiền bán gấp nhà Mặt phố Minh Khai giá 16.8 tỷ, 65m2, Đầu tư tốt

      16.8 tỷ 65 m2 258,47 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp nhà Mặt phố Minh Khai giá 16.8 tỷ, 65m2, Đầu tư tốtMô tả:Diện tích 65m2. Hướng chính Bắc. Hiện trạng trên đất sẵn nhà cấp 4 rộng rãi,...
      Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 43,79999923706055 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Ngọc Khánh - Ba Đình - Hà Nội, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 43,8 m2 347,04 triệu/m2
      ngôi nhà phố #NGỌCKHÁNH - #BAĐÌNH - NGÕ THÔNG KD -  ô tô VÀO NHÀ - SÀN GỖ LIM📣 Khu vực vô cùng sầm uất, KD ngày đêm✅ DT 43,8 mét vuông, MT...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.