Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhà mặt tiền 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,6 tỷ

      14.6 tỷ 33 m2 442,43 triệu/m2
      Nhà mới, 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại. View phố, chợ Bưởi cực đẹp: 33 m², 6 tầng MT 3,3m+ Tầng 1: để xe , bếp , vs .+ Tầng 2: phòng khách+ Tầng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 55 m2, giá 14,7 tỷ tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.7 tỷ 55 m2 267,28 triệu/m2
      chung cư CCMN, THANG MÁY, 12 PHÒNG đầy đủ nội thất KHÉP KÍN, ĐẦY ĐỦ HỆ THỐNG phòng cháy chữa cháy. Nhà vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng thoáng...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 55 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 19 tỷ

      19 tỷ 55 m2 345,46 triệu/m2
      💥 Siêu phẩm hiếm có khó tìm tại Ngọc Lâm – khu phố sầm uất bậc nhất Long Biên, vừa ở vừa KD hái ra tiền!🏡 THÔNG SỐ VÀNG:DT: 55m² – vuông đẹp, tối ưu từng...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 43,70000076293945 m2 tại Đường Thành Công - Đống Đa, giá 10 tỷ

      10 tỷ 43,71 m2 228,84 triệu/m2
      💥 Nhà đẹp, thiết kế hiện đại, cực kỳ phù hợp mở shop, văn phòng, spa, showroom...📍 Thông tin nổi bật:+ ngôi nhà phố đẹp, thiết kế hiện đại, 4 tầng.+ Mỗi...
      Đường Thành Công, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 54 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 54 m2 257,41 triệu/m2
      Vị trí trung tâm khu vực Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn, đi đâu cũng gần – phù hợp vừa ở vừa đầu tư khai thác dòng tiền cực ổn. Điểm nổi bật:Nhà dân tự xây,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố 55 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Cầu Diễn - Nam Từ Liêm, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 55 m2 245,46 triệu/m2
      Thông số vàng 55m2_5,6m(rất hiếm)- nền đất nằm tại trái tim khu vực Cầu Diễn, chợ Kiều Mai nơi giao thương sầm uất ngày đêm.- Đường oto ra vào thoải mái,...
      Chợ Kiều Mai, Đường Cầu Diễn, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 50 m2, hướng Đông-Nam tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 50 m2 214 triệu/m2
      Chính chủ bán đất DV Dương nội  Hà đông - khu LK31, Đông Nam, DT 50 mét vuông đường rộng 17m, ngay cạnh đường Lê Trọng Tấn, nhà máy SYM,...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 50 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 50 m2 310 triệu/m2
      Mô tả: NÓI KHÔNG VỚI QUY HOẠCH KHU VỰC NÀY. + Nhà xây mới cực kỳ chắc chắn, cao, thoáng, đẹp+ Có thang máy xịn đẹp. + Khu vực phân lô oto, ngõ...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      ngôi nhà siêu hiếm tại trung tâm Ba Đình – ở sướng – đi lại tiện:Chỉ 3 bước ra otoSát đường lớn, kết nối nhanh các trục chínhTrước nhà thoáng, không gian...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 60 m2 tại Phường Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - Nói không với quy hoạch- Thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm...
      Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 41 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 41 m2 248,79 triệu/m2
      ngôi nhà hiếm trong khu trung tâm Ba Đình, vị trí cực kỳ “đắt giá”📍 Vị trí: Ngõ phố Đội Cấn – trung tâm Q. Ba ĐìnhCách 1 nhà ra otoChỉ 50m ra mặt phốNgõ...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 65 m2 tại Phường Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 65 m2 184,62 triệu/m2
      Nhà 4 tầng, phân lô oto đỗ cửa - thoáng trước sau - ngõ thông tứ tung - tiện ích ngập tràn.- Nhà vừa xây đc 6 năm, điều hoà âm trần, sàn cầu thang gỗ...
      Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 40 m2, hướng Đông tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
       45m x 4 Tầng, ngõ tương đối rộng,10 tỉ TL. + Nhà vị trí cực kì đẹp, có DT 40 mét vuông, 4 tầng, thiết kế hiện đại và hợp phong thủy. + ngôi ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 41 m2 tại Đường Hồ Văn Chương - Văn Miếu - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 41 m2 268,3 triệu/m2
      + ĐI BỘ RA VĂN MIẾU , Ở GIỮA CÁC BV LỚN NHƯ XANH PÔN , TRƯỜNG HỌC  + DT RỘNG , GIÁ HỢP LÝ , ĐI BỘ RA MẶT HỒ VĂN CHƯƠNG ,  + NHÀ THIẾT KẾ 5 TẦNG...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Miếu, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 104 m2, giá 12,7 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.7 tỷ 104 m2 122,12 triệu/m2
      💎 – 3N2VS – 100M – 300TR/NĂM 📍 Hàm Nghi – Mỹ Đình – khu sống đẳng cấp 🏢 Tầng cao – view thoáng – căn đẹp 🛏️ 3 ngủ 2 VS – phù hợp gia đình...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 46 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 46 m2 302,18 triệu/m2
      🔥 căn hộ dịch vụ LÊ QUANG ĐẠO – DÒNG TIỀN 65TR/TH 📍 Vị trí: Ngõ 8 Lê Quang Đạo – khu đông SV, luôn kín phòng 🏢 xây 7 tầng + 1 lửng 🛏️...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 20 tỷ

      20 tỷ 66 m2 303,04 triệu/m2
      🔥 BÁN ngôi nhà phố LỘC LÔ GÓC 66 mét vuông – oto VÀO NHÀ – 7 TẦNG THANG MÁY – MT ĐẸP – KD ĐỈNH 🔥💰 Giá: Hơn 20 tỉ (có thỏa thuận)📍 Vị trí kim...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 60 m2, giá 18 tỷ tại Đường Ngô Đình Mẫn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế đẹp, Đ/C: No22-LK806, ngõ 1 Đường Ngô Đình Mẫn, P. La Khê, Hà Đông, TP Hà Nội. Hạ tầng hoàn thiện, dân trí cao, tiện ích đồng...
      ngõ 1 Đường Ngô Đình Mẫn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.