Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu nhà riêng 38 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 38 m2 389,48 triệu/m2
      DT: 38m 7 tầng 13 phòng GIÁ CHÀO 14.8 TY ♦️Cách mặt phố chỉ vài ph đi bộ- Mặt ngõ 3 gác- Thích hợp cho thuê dòng tiền. Gần các trường đại học lớn ( đại ...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 98 m2, giá 11,15 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      11.15 tỷ 98 m2 113,78 triệu/m2
      Thiết kế : 3 ngủ 2 vs , DT : 98m2 Full đồ nội thất xịn xò , Thiết kế sang trọng khu đô của giới tinh hoa nằm tại phía tây TP Hà Nội giá...
      Phạm Văn Đồng, phường Đông Ngạc, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán CCMN Định Công Thượng 42m, ô tô đỗ, 7T thang máy, 12PKK, 2 thoáng, ngõ thông, PCCC xịn 11.8 tỷ

      11.8 tỷ 42 m2 280,96 triệu/m2
      TX82 Cần bán CCMN phố Định Công Thượng (bán căn hộ mini phố Định Công Thượng) DT 42m như sau: + Vị trí nhà cực kỳ đắc địa, oto đỗ cửa, 2 thoáng...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 33 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 33 m2 372,73 triệu/m2
      Seri 6 ngôi nhà mới, thang máy chạy, vừa mới sơn xong ngay sát Hồ Tây - Giá đang ưu đãi quá đẹp - KHÔNG CÒN NHIỀU CƠ HỘI SỞ HỮUTỔ ẤM TRONG MƠ – NÂNG TẦM...
      Đường Lạc Long Quân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 588 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 6 - Thanh Bình - Chương Mỹ, giá 10,58 tỷ

      10.59 tỷ 588 m2 18 triệu/m2
      💥 CƠ HỘI SỞ HỮU NHÀ VƯỜN XANH – KHÔNG GIAN SỐNG LÝ TƯỞNG 💥📍 Vị trí: Xã Phú Nghĩa, huyện Chương Mỹ, TP Hà Nội.🚗 Giao thông thuận tiện: Cách QL 6...
      Đường 6, Xã Thanh Bình, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 34 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 34 m2 294,12 triệu/m2
      CHỈ 10 tỉ THÔI CÓ NGAY NHÀ LÔ GÓC HỒ TÙNG MẬU oto VÀO ĐẾN TẬN CỬA. NGHE THÔI LÀ SƯỚNG RỒICơ hội hiếm có để sở hữu ngôi nhà "vàng" ngay trung tâm Cầu Giấy...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 40 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 40 m2 375 triệu/m2
      Cầu Giấy 6 tầng thang máy KD đỉnh cao,  nhà mới đẹp, ngõ tương đối rộng thông tứ phương, vài bước chân ra đường lớn oto👉 Những đặc quyền đẳng cấp...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 41 m2 tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 41 m2 426,83 triệu/m2
      HOÀNG MAI- NHỈNH 17 tỉ, oto TRÁNH NHAU - THANG MÁY - MT RỘNG GẦN 5M - nhà để xe oto - đầy đủ nội thất - 7 TẦNGbìa đỏ chính chủ.Nhà thiết kế thông sàn,...
      Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 121 m2, giá 15 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 121 m2 123,97 triệu/m2
      Bạn đang tìm kiếm một không gian sống hoàn hảo, nơi giao thoa giữa thiết kế hiện đại và hệ tiện ích thượng lưu? chung cư 3  phòng ngủ, 2 Vệ sinh tại...
      Số 265 Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán CCMN Kim Mã 60M, lô góc, gần phố, 19 phòng KK, thang máy, MT 5.5m, sổ vuông, DT 1 tỷ, 17.5 tỷ

      17.5 tỷ 60 m2 291,67 triệu/m2
      BD110 BÁN CCMN KIM MÃ 60M, LÔ GÓC, GẦN PHỐ, 19 PKK THANG MÁY, MT 5.5M,SỔ VUÔNG, DT 1 tỉ, 17.5 tỉ+ Vị trí cực VIP, LÔ GÓC 3 THOÁNG, ngõ đẹp cực gần phố,...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Siêu rẻ CCMN Minh Khai 72m2 7tầng thang máy, lô góc gần phố, 17PKK nội thất VIP, PCCC chuẩn, 17 tỷ

      17 tỷ 72 m2 236,12 triệu/m2
      HB25 Siêu phẩm chung cư dịch vụ phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng, DT 72 mét vuông, xây 7 tầng, MT 4m, thiết kế hiện đại, tối ưu khai thác cho...
      Đường Minh Khai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Siêu phẩm CHDV Hồng Mai 52m, oto 30M, 7T thang máy, 15PKK nội thất VIP, 2 thoáng, DT 900TR, 16.2 tỷ

      16.2 tỷ 52 m2 311,54 triệu/m2
      HB24SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI 52M, ÔTÔ 30M, 7T THANG MÁY, 15PKK NỘI THẤT VIP, 2 THOÁNG, DT 900TR, 16.2 tỉ🔥 SIÊU PHẨM căn hộ dịch vụ HỒNG MAI...
      Phố Hồng Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 158 m2, giá 13 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13 tỷ 158 m2 82,28 triệu/m2
      chung cư tại căn hộ chung cư MD Complex, MD Complex Mỹ Đình, Đường Nguyễn Cơ Thạch, P. Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội (Q. Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội cũ)...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ 114 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      10.5 tỷ 114 m2 92,11 triệu/m2
      SỞ HỮU chung cư HẠNG SANG – VIEW TRỌN VẸN SÂN VẬN ĐỘNG MỸ ĐÌNH VIP nhất Tại Goldmark City đc: 136 Hồ Tùng Mậu, Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      Số 136 Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 80 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 80 m2 228,75 triệu/m2
      - ngôi nhà Hiếm đầu Phố Bạch Mai, ngay ngã 4 Phố Huế_Đại Cồ Việt_Trần Khát Chân, khu lõi của Thủ Đô. - VỊ TRÍ ĐẸP: cách đường chỉ 30m, sở hữu 2...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 47 m2 tại Đường Trần Duy Hưng - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 47 m2 308,52 triệu/m2
      NHÀ 5 TẦNG THANG MÁY - MỚI KÍNH khôngONG - HAI MẶT THOÁNG - TRUNG TÂM CẦU GIẤY 47 mét vuông HƠN 14 tỉ🏠 Thiết kế : 5 tầng thang máy.Tầng 1 : Khách +...
      Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà riêng 50 m2 tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng Hậu - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      ngôi nhà cực đẹp, xây dựng tâm huyết,vị trí nằm ngay khu vực sầm uất bậc nhất gần phố Xuân Thuỷ trung tâm Cầu Giấy.🏡 Thông tin chi tiết:* DT: 50m²* Thiết...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 66 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 66 m2 227,28 triệu/m2
      Cần bán thửa đất đẹp tại Nguyễn Khang, DT 66m², MT rộng 6,6m, nở hậu, hiện trạng có nhà tặng kèm. Vị trí trong ngõ thông thoáng, chỉ ~ 100m ra đường oto,...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.