Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.329 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, 96 m2, giá 15,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      15.8 tỷ 96 m2 164,59 triệu/m2
      Cần bán ngay căn liên kế ST5 Gamuda Gardens - Trần Phú - Hoàng Mai - thành phố Hà Nội.DT: 96 mét vuông. Tiểu khu duy nhất xây dựng 4 tầng.Vị trí...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 74 m2, giá 10,6 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      10.6 tỷ 74 m2 143,25 triệu/m2
      liên kế khu vip bộ công an - phân lô - văn phòng - vỉa hè rộng.- Tổng Cục 5 Tân Triều thuộc nhà ở của Bộ Công An, Gồm các căn liên kế, Nhà Vườn và căn ...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư T-Place 30A Lý Thường Kiệt, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 10,6 tỷ tại Hoàn Kiếm

      10.6 tỷ 47 m2 225,54 triệu/m2
      Đỉnh của đỉnh - độc - siêu hiếm - vị trí kim cương - không gian sống của giới siêu giàu - bìa đỏ lâu dài hiếm có.- Dự án căn hộ chung cư T Place hay dự...
      Dự án T-Place, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Hàng Bài, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 67 m2, giá 11,1 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      11.1 tỷ 67 m2 165,68 triệu/m2
      Nằm trong quần thể khu đô thị Kiến Hưng Luxury một trong các khu đô thị đc thiết kế đẳng cấp ở Hà Đông, an ninh đảm bảo, cảnh quan khu vực theo phong...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Gamuda City, 95 m2, giá 15,8 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      15.8 tỷ 95 m2 166,32 triệu/m2
      Không gian khu đô thị tràn ngập cây xanh, vườn hoa, suối nước, yên tĩnh, khu đô thị hiện đại, cao cấp, an ninh khép kín có bảo vệ, dân trí cao.+ Rất gần...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 4 phòng ngủ, 222 m2, giá 17 tỷ

      17 tỷ 222 m2 76,58 triệu/m2
      Chuyển xuống căn biệt thự, gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 4 ngủ căn hộ chung cư Royal City (2 căn đập thông) siêu Vip, hàng hiếm, giá 17...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 14 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      nhà phố thương mại Hinode Royal ParkLk10-16; Lk10-10; lk12-45; lk12-46 - Đông Bắc- DTich 100 mét vuông đất+xây tổng hơn 300 mét vuông (4,5...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 11,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 90 m2 132,23 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm tại đc KĐT Văn Phú, P. phú la, Q. Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.+ Đường trước nhà ô tô tránh, sát đường trục lớn, ô tô đỗ cửa ngày đêm.+ Vỉa...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 13 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 50 m2 260 triệu/m2
      SIÊU hot HIẾM CÓ KHÓ TÌM, khu đô thị AN HƯNG.Bán nhà LK 5 tầng mới nội thất đầy đủ chỉ việc xách va li đến ở ngay giữa trung tâm chợ Khu Dọc Bún Văn...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 12,7 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.7 tỷ 80 m2 158,75 triệu/m2
      💥 HƠN 12 tỉ - SỞ HỮU NHÀ liên kế HATECO XUÂN PHƯƠNG - XÂY FULL - 80m² 5T - KD - LÀM VĂN PHÒNG XỊN SÒ - THANG MÁY CHỜ - XỨNG ĐÁNG ĐẦU TƯ - giá cực rẻ...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 8 tầng, 60 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 60 m2 170 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 8 TẦNG THANG MÁY - PHÂN LÔ oto TRÁNH VỈA HÈ - NGAY SÂN BÓNG MẬU LƯƠNG + Nhà nằm ngay gần sân bóng Mậu Lương, khu dân trí phát triển, giao thông...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 12,5 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      12.5 tỷ 154 m2 81,17 triệu/m2
      bán ngay căn hộ Green Diamond 93 Láng Hạ, Đống Đa- DT: 154m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh + 2 phòng đa năng- Nguyên bản CĐT- Tầng trung view hồ Thanh Công...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn hộ The Zei Mỹ Đình, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 11,09 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.09 tỷ 168 m2 66 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư căn căn duplex 168 mét vuông căn hộ chung cư The Zei Mỹ Đình. Căn còn xây thô. Gai chủ thỏa sức thiết kế nội thất cho căn ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị mới Linh Đàm, 4 tầng, giá 12,8 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      12.8 tỷ 74 m2 172,98 triệu/m2
      Siêu phân lô - khu đô thị Bắc Linh Đàm, 74 mét vuông, 4 tầng, MT 6m, giá 12,8 tỉ. liên hệ 0916 120 ***.Vip nhất khu đô thị Linh Đàm - view vườn...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 72 m2, giá 11,2 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      11.2 tỷ 72 m2 155,56 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Kiến Hưng Luxury - Hà Đông, lô góc, thang máy, đường 15m, giá 11.2 tỉ.1: Vị trí đắc địa nằm trong khu đô thị mới Kiến Hưng Luxury -...
      Dự án Kiến Hưng Luxury, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 15 tỷ tại Đường Trần Đăng Ninh - Cầu Giấy - Hà Nội

      15 tỷ 60 m2 250 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP NHẤT Q. CẦU GIẤY - oto ĐỖ, VỈA HÈ - THÔNG BÀN CỜ, KD VĂN PHÒNG cà phê - THÔNG SỐ HOÀN HẢOdiện tích xây dựng 60m²*4TẦNGMT 4MGIÁ ☎️☎️☎️Mô tả:-...
      Đường Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Dương Nội, 3 tầng, giá 18,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      18.5 tỷ 162 m2 114,2 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần sang nhượng lại biệt thự tại khu đô thị Dương Nội đã hoàn thiện và hiện tại đang cho thuê đc 30tr/tháng- DT 162 mét vuông giá...
      Dự án Khu đô thị mới Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 7 tầng, 99 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Lê Duẩn - Đống Đa - Hà Nội

      16.8 tỷ 99 m2 169,7 triệu/m2
      Bán CCMN 28 phòng Lê Duẩn 99m 7 tầng 6.2m MT - Nội thất 5* - Dòng tiền 150tr/tháng - Nhà mới tinh - Thang máy nhậpMÁY IN TIỀN - chung cư APARTMENT MT RỘNG...
      Đường Lê Duẩn, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.