Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 131 m2, giá 11 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      11 tỷ 131 m2 83,97 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà hoàn thiện đẹp khu D dự án gleximco lê trọng tấnDT : 131m MT : 7mNhà hoàn thiện cả 4 tầng các thiết bị vệ sinh , nội thất xịn xòVị trí...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 16,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16.73 tỷ 113 m2 148 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay:Chi tiết: Căn L16 - 38 dự án Louis City Hoàng Mai. 5 tầng x 2  phòng ngủ mỗi tầng.DT đất: 112,7m2.Giá: 148tr/1m2.Vị trí...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 82 m2, giá 12 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 82 m2 146,35 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế 3 khu đô thị Văn Khê. Khu phân lô, liên kế, vỉa hè 2 bên 4m. Đường oto tránh 12m. Hướng cửa chính quay ra khu căn hộ cao cấp Usilk....
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 5 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Cần bán liên kế Gamuda hoàn thiện mặt ngoài bên trong bàn giao thô.DT 90 mét vuông đất, 96 mét vuông - 200 mét vuông, xây 3,5 tầng.Nội...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 4 tầng, 115 m2, giá 12,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.5 tỷ 115 m2 108,7 triệu/m2
      PHỐ LÊ TRỌNG TẤN - 115  mét vuông - MT 6.2M - GIÁ 12.5tỉ - căn biệt thự KIỂU PHÁP - ĐƯỜNG THÔNG - nhà để xe 2 oto - TƯƠNG LAI SÁNG NGỜI Vị trí...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      Vì lý do tài chính nên cần bán ngay luôn.Ví trí là một trong nhưng căn đẹp nhất, view trực diện Hồ điều hoà Trâu quỳ, gần Huyện uỷ Gia Lâm, KD xầm...
      Dự án Dự án Thuận An, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 11,62 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      11.63 tỷ 93 m2 125 triệu/m2
      Bán 20 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy L1 - L2 - L3 - L5 - L6 - L8 - L11 - L12 - L16 - L17. Cần bán để thu hồi vốn. Cần bán ngay trong tháng để nói chuyện với...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 5 tầng, 90 m2, giá 20 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      20 tỷ 90 m2 222,23 triệu/m2
      BÁN liên kế ST5-90m² GAMUDA FULL ĐỒ GIÁ 20 tỉ Do thay đổi kế hoạch chính chủ gửi bán liên kế ST5 DT: 90m² Xây: 3,5 tầng, thiết kế 3 PN, 4  phòng vệ...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 11,9 tỷ tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      11.9 tỷ 50 m2 238 triệu/m2
      Bán nhà LK Vạn Phúc 7Tx50m2, MT 5m, garage oto, nhà mới đẹp, giá mềm 11.9 tỉKhu vực quy hoạch đồng bộ, ngay cạnh đường Tố Hữu, khu nhà phố thương mại ...
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề Khu đô thị Louis City Đại Mỗ, 5 tầng, 96 m2, giá 14 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14 tỷ 96 m2 145,84 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế tại dự án Louis City Đại Mỗ.DT: 96 mét vuông, MT 6m, căn hộ góc, cạnh công viên cây xanh, đối diện căn hộ.Thiết kế 5 tầng,...
      Dự án Louis City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề FLC Premier Park, 4 tầng, 120 m2, giá 16 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 120 m2 133,34 triệu/m2
      Bán suất ngoại giao căn biệt thự 120 mét vuông Đông Nam gia 16 tỉ,, căn biệt thự song lập MT 8m, giá cả đất và xây chỉ 16 tỉ. Đường Lê Quang Đạo...
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Chung cư 108 Nguyễn Trãi, giá 20 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 88 m2 227,28 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn liên kế xây thô tại 108 Nguyễn Trãi, nằm sát Royal City, DT 88 mét vuông MT 6m, đường oto tránh vỉa hè.Vị trí nằm phía...
      Dự án 108 Nguyễn Trãi, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 13 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      + Vị trí cực đẹp, mặt trục đường 13,5m to rộng nhất khu đấu giá, sau trục đường này thông ra dự án Kiến Hưng Luxury.+ Vị trí: Nằm trên trục chính KD đa dạng...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 90 m2 188,89 triệu/m2
      Chủ không có nhu cầu ở nữa nên cần sang nhượng lại biệt thự liên kế Galaxy 3 Vạn Phúc.Lô đẹp.
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Nam An Khánh, 4 tầng, giá 19,1 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      19.11 tỷ 210 m2 90,96 triệu/m2
      chính chủ gửi bán lô liên kế tại khu đô thị Nam An Khánh Sudico - Hoài Đức - HN.* DT 210m2, MT 7,5m mật độ xây dựng 75 phần trăm.* Đường trước mặt...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 95 m2, giá 16,8 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      16.8 tỷ 95 m2 176,85 triệu/m2
      đc: Galaxy 8 - 69 Tố Hữu Q. Hà Đông Thủ đô Hà Nội.DT: 95m2, MT 5m, xây thô hoàn thiện mặt ngoài 5 tầng 1 tum.Vị trí: Thuộc khu đô thị Galaxy Ngân Hà 69...
      TSQ Galaxy, 69, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 16,9 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      16.9 tỷ 70 m2 241,43 triệu/m2
      PHÂN LÔ BỘ GIÁO DỤC - VỈA HÈ - oto TRÁNH - DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM - VIEW VƯỜN HOA - KD VIP - SỔ vuông vức. + DT 65m2 xây dựng 5 tầng MT 7m, SĐCC+ Toạ lạc vị trí...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 12 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 135 m2 88,89 triệu/m2
      + Nhiết kế nhà 4 tầng chủ đầu tư hoàn thiện ngoài, tròng nhà thô Khách mua về hoàn thiện theo ý . + căn biệt thự nằm trong quần thể dự án của Mipec,...
      Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.