Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 79 m2 tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội, giá 11,45 tỷ

      11.45 tỷ 79 m2 144,94 triệu/m2
      Cần lo công việc nên bác Nghĩa muốn bán gấp ngôi nhà 3 tầng, gặp quý khách thiện chí vào việc ngay, xem nhà trao đổi cứ liên hệ ngay số này 0364 309...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 73 m2 tại Phường Thổ Quan - Đống Đa - Hà Nội, giá 13 tỷ

      13 tỷ 73 m2 178,09 triệu/m2
      - Bán nhà mặt phố La Thành, P. Thổ Quan, Q. Đống Đa, song song với Xã Đàn.- DT 73m, MT 4.1m, vỉa hè 2.5m, khu vực KD sầm uất.- Nhà 4 tầng thiết kế : + Tầng...
      Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 108 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 108 m2 185,19 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự - khu đô thị Mễ Trì Thượng - thang máy nhập - ba thoáng - 3 oto tránh - - vỉa hè rộng - ở víp - kd văn phòng.- Vị trí cực đẹp, ba...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Liền kề Him Lam Vạn Phúc, giá 17,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.3 tỷ 98 m2 176,54 triệu/m2
      ⚜️⚜️⚜️ HOT NHẤT HÀ ĐÔNG - GIÁ SIÊU TỐT - Ô CHỜ THANG MÁY - CHỦ THIỆN TRÍ bán nhanh- nhà phố thương mại hai mặt đường lớn, KD cho thuê đỉnh. Hiện trạng...
      Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 75 m2, giá 12 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      Dãy tòa V6 gần tháp đồng hồ La Casta - biểu tượng khu đô thị Văn Phú 6 tầng - đẳng cấp nhất khu đô thị.Bán tòa văn phòng V6 DT 75 mét vuông, 6...
      Dự án Khu nhà ở V5 V6, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu biệt thự Vườn Cam, 3 tầng, 254 m2, giá 11,4 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      11.4 tỷ 254 m2 44,89 triệu/m2
      Do gia đình cần tiền nên cần bán căn biệt thự Resort Xanh Villas view suối 2 căn dãy B1 trục diện view suối tự nhiên - dãy A hướng Đ. Nam DT 254 mét ...
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, giá 17,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.8 tỷ 80 m2 222,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế khu đô thị Văn Quán Phúc La Hà Đông DT 60 mét vuông - 250 mét vuông phân lô vỉa hè KD an cư đỉnh.MP đường 19/5...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 3 tầng, 144 m2, giá 14,7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      14.7 tỷ 144 m2 102,09 triệu/m2
      Dt: 144 mét vuông Mt: 12m giá 14,7 tỉ.Giao thông:- Kết nối tuyến đường Trịnh Văn Bô, đường 442, QL 32, đường 3,5.- Trường cao đẳng FPT, đại học Công...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Discovery Complex, 4 phòng ngủ, 200 m2, giá 10 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      */ Discovery Complex - Khu chung cư đẳng cấp với vị trí đắc địa tại số 302 Cầu Giấy!Giá từ 50 tr/m2, Discovery Complex là dự án chung cư rẻ nhất khu...
      Dự án Discovery Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 12 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      liên kế Vip siêu hiếm khu đô thị Linh Đàm 90m , 4tầng , mt5m , nhỉnh 12tỉ . LH 📲 0916 120 ***+ Nhà thuộc khu nhà ở thấp tầng Linh Đàm lô góc nhà đẹp KD...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Vinhomes Ocean Park , giá 18 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn biệt thự Song Lập Hải Âu 3 chỉ 18.x ty dự án vin Ocean Park 1 DT: 150m2MT 10mXây 3 tầng 1 tum, sân vuờn rộng rãiGiá rẻ chưa từng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 18,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      18.5 tỷ 200 m2 92,5 triệu/m2
      Chỉ cần nhìn DT nói lên tất cả, KĐT mới hướng Tây Nam Linh Đàm đang đc giới đầu tư cũng như giới KD săn lùng triệt để.Nằm trong tổ hợp KĐT với sự phát...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 260 m2, giá 10,2 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      10.2 tỷ 260 m2 39,24 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự.một căn 8.8 tỉ bao phí.một căn 254 mét vuông 9.6 tỉ bao phí.một căn 260 mét vuông giá 10.2 tỉ bao phí.liên lạc để em...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 20 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 70 m2 285,72 triệu/m2
      NHÀ LÔ GÓC - MT RỘNG - PHÂN LÔ, VỈA HÈ, oto TRÁNH - KD MỌI LOẠI HÌNH doanh - Nhà nằm vị trí đẹp trung tâm Q. Cầu Giấy, phân lô vỉa hè oto tránh. Nhà lô góc...
      Phố Phạm Tuấn Tài, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 18 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 200 m2 90 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự văn phú 200m 3 tầng 10m Mt 18 tỉ.Nhà xây thô chưa hoàn thiện Vị trí cạnh vườn hồng. Trục đường đôi gọi ngay Viên 0912 504 ***
      Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 14,5 tỷ tại Phố Trần Quý Kiên - Cầu Giấy - Hà Nội

      14.5 tỷ 60 m2 241,67 triệu/m2
      Bán nhà phân lô Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, 60m x 5T, MT 5m, garage oto, vỉa hè 02 bên, đường thông ô bàn cờ, oto dừng đỗ ngày đêm.Nhà xây chắc chắn 5 tầng...
      Phố Trần Quý Kiên, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 101 m2, giá 16 tỷ tại Phường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 101 m2 158,42 triệu/m2
      Cần bán ngay !Nhà đẹp Phân lô Vip khu đô thị Định Công 101m , 4tầng , mt13m , 16tỉ . hotline 0916 120 *** LÔ GÓC khu đô thị ĐỊNH CÔNG GARRA oto TRONG...
      Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 74 m2, giá 12,8 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.8 tỷ 74 m2 172,98 triệu/m2
      SIÊU PHẨM khu đô thị Bắc Linh Đàm 74M , 4TẦNG , MT6M , 12.8 tỉ . L/H: 0945 132 *** KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 ! VIP NHẤT khu đô thị LINH ĐÀM - VIEW VƯỜN HOA -...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.