Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , giá 15,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      15.5 tỷ 0 m2
      căn biệt thự liên kế đã hoàn thiện đầy đủ nội thất, sân vườn đẹp Vin Gia Lâm mua về chỉ việc ở.- MT: 7,4m.- Hướng: hướng Tây Bắc.- DT đất:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 142 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông - Nam tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội, giá 17,04 tỷ

      17.04 tỷ 142 m2 120 triệu/m2
      Cô chú tôi cần tiền gấp, giảm giá nhanh bán miếng đất cực đẹp nằm tại khu đấu giá 31ha, TT Trâu Quỳ:+ DT: 142m2+ MT: 9,8m+ Hướng: hướng Đông Nam+ pháp ...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 105 m2, giá 19,5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      19.5 tỷ 105 m2 185,72 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phân lô ở Phố Trung Kính to, nhà có tầng hầm để xe, có mặt bằng KD, nội thất đẳng cấp sang trọng.+ Cách mặt phố Trung Kính chỉ...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 115 m2, mặt tiền 6m tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 13,57 tỷ

      13.57 tỷ 115 m2 118 triệu/m2
      Bán miếng đất 115 mét vuông MT và hậu 6.6m đường thông oto tránh nhau tại Phố Nguyễn Lam, Long Biên.- bìa đỏ đầy đủ, quy hoạch ổn định.- Khu vực hạ...
      Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 89 m2, mặt tiền 7m tại Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 89 m2 117,98 triệu/m2
      ĐỘC Quyền BÁN ĐẤT PHAN ĐÌNH GIÓT, 89m2, MT7m, oto TRÁNH, KD ĐỈNH, XÂY BUIDING, GIÁ 10,5 tỉMô tả:- Vị trí: Nhà nằm vì trí cực đẹp trong khu phân Lô cán bộ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 28 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trường Tộ, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 28 m2 410,72 triệu/m2
      BÁN NHÀ MẶT PHỐ P. TRÚC BẠCH 5 TẦNG MT 5M VỈA HÈ 2 BÊN KD SẦM UẤT HƠN 10 tỉ + Nhà gần hồ Trúc Bạch, hồ Tây, khu vực KD các loại mặt hàng sầm uất.+ Tầng 1:...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Trúc Bạch, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 5 tầng, 58 m2 tại Phố Doãn Kế Thiện - Cầu Giấy, giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 58 m2 244,83 triệu/m2
      + chính chủ Chuyển công tác cần bán ngôi nhà riêng mặt phố Doãn Kế Thiện Mai Dịch Cầu Giấy+ DT 58mx5T đường rộng thông thoáng KD sầm uất+ MẶT PHỐ ĐƯỜNG oto...
      Phố Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà phố 5 tầng, 61 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 18 tỷ

      18 tỷ 61 m2 295,09 triệu/m2
      Dien tích 61 mét vuông MT 3,8m.Mặt phố Nguyễn Văn Cừ KD đỉnh, đường phố to nhất Q. Long Biên, vỉa hè 9m, phố thông thương với Hồng Tiến, Ngô Gia Tự,...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 4 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Chiến Thắng - Văn Quán - Hà Đông, giá 20 tỷ

      20 tỷ 110 m2 181,82 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt phố - 2 thoáng, bán nhanh nhà Chiến Thắng - Hà Đông, nhà 110 mét vuông x 4 tầng, chỉ 20 tỉ có TL.Mặt phố - vỉa hè - KD - thoáng trước...
      Đường Chiến Thắng, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Mạnh Tưởng Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà phố 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 50 m2 330 triệu/m2
      Thiết kế.- DT 50m2, 4 tầng, MT 4m.- Tầng 1 thông sàn + 1 gác lửng làm nhà ăn và bếp.- Tầng 2 thông sàn.- Tầng 3 thông sàn.- Tầng 4 kho hoặc làm phòng thờ và...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt phố 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Bán nhà 5T mặt phố Nguyễn Công Hoan- Dt 100m²-Mt 5,5m- TT Ba Đình-KD sầm uất- Giá đầu tư chỉ 17,5tỉ. oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - Ô CHỜ THANG MÁY - HIỆN ĐANG KD VĂN...
      Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Ngân, giá 16,3 tỷ

      16.3 tỷ 66 m2 246,97 triệu/m2
      Chủ nhiều nhà bán bớt ngôi nhà tại khu phân lô ô bàn cờ phố Hoàng Ngân, Nguyễn Ngọc Vũ, gần chợ, sân chơi của khu, hồ Nguyễn thị Định, đường trước nhà oto...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 97 m2 tại Đường Hoa Lâm - Đức Giang - Long Biên, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 97 m2 118,56 triệu/m2
      DT 97m2 mt 4.5m.Vị trí quá đẹp ngay đoạn đầu Hoa Lâm gần Ngô Gia Tự.- Nhà 3 tầng cũ đầy đủ công năng,. Khách mua vừa ở vừa cho thuê hoặc đập xây toà nhà văn...
      Đường Hoa Lâm, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt tiền 5 tầng, 27 m2 tại Đường Giải Phóng - Phương Mai - Đống Đa, giá 14,88 tỷ

      14.88 tỷ 27 m2 551,12 triệu/m2
      Hàm Cá Mập Đống Đa, mặt phố, lô góc, vỉa hè KD đỉnh cao, ngay gần cổng trường Kinh Tế Quốc Dân.hotline: Tôi - Liên nhà mặt tiền: 0977 097 ***- KD Coffe...
      Đường Giải Phóng, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 6m tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông, giá 19,6 tỷ

      19.61 tỷ 70 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà Vạn Phúc, Hà Đông.+ Mặt phố đường đôi Vạn Phúc lớn - vị trí đắc địa - tuyến phố đẹp nhất Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.+ Đặc biệt: Lô góc 3 mặt thoáng,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà mặt phố 3 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lạc Trung - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 45 m2 277,78 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Lạc Trung - DT 45 mét vuông - vỉa hè rộng - KD cực tốt - 2 MT oto - giá chỉ 277tr/ mét vuông Q. HBT. bìa đỏ nở hậu. 12,5tỉ.Mặt...
      Phố Lạc Trung, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà phố 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Ngô Xuân Quảng - Gia Lâm, giá 20 tỷ

      20 tỷ 0 m2
      Cô Chú không sử dụng tới, muốn bán ngôi nhà nằm tại mặt phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 80,5 mét vuông.+ MT: 5,18m.+ Hướng: Đông.+ pháp lí:...
      Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 72 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 72 m2 150 triệu/m2
      Bán căn nhà phố khủng KD sầm uất Ngô Thì Nhậm, 72 mét vuông, MT 6.4m, giá nhỉnh 10 tỉ.Vị trí: MT khủng mặt chợ KD đa ngành nghề, thông tứ ngả, phân...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.