Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 24.328 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 70 m2, giá 11,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.3 tỷ 70 m2 161,43 triệu/m2
      Nhà đẹp vừa ở vừa KD cực sướng, đường rộng thênh thang, vỉa hè 5m, oto vào nhà, vị trí trung tâm, giao thông cực kỳ thuận tiện.Văn Quán mệnh danh khu vực...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị mới An Hưng, 4 tầng, 82 m2, giá 15 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 82 m2 182,93 triệu/m2
      BÁN liên kế 82,5M KĐT AN HƯNG , DƯƠNG NỘI 15TỶDT 82,5mMT 5MMẶT ĐƯỜNG 40M, XÂY DỰNG 4 TẦNG ĐỐI DIỆN TRÂU NGON QUÁN HƯỚNG : hướng Đông Nam KĐT mới An Hưng...
      Dự án Khu đô thị mới An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      + Nhà nằm tại đc KĐT Văn Phú, Q. Hà Đông Hà Nội.+ đường trước nhà rộng lớn, ô tô tải chạy vòng quanh nhà+ giao thông thuận tiện, gần siêu thị trường học...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 135 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 135 m2 125,93 triệu/m2
      Quang 0984 601 *** - chuyên bán căn biệt thự, liên kế Văn Quán.Cần bán lô liên kế góc, mặt phố, 4 tầng tại Văn Quán, Hà Đông, thành phố Hà Nội.DT...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 80 m2, giá 11,8 tỷ tại Phường Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      11.8 tỷ 80 m2 147,5 triệu/m2
      bán nhanh căn liên kế Vạn Phúc, khu đô thị Simco Sông Đà-Nhà xây 4 tầng, DT 80m2, MT 5mThiết kế :+ Tầng 1: nhà để xe 2 oto, bếp,  nhà vệ sinh....
      Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu biệt thự Vườn Cam, 3 tầng, giá 16 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      16 tỷ 240 m2 66,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán cắt lỗ biệt thự đơn lập 200 - 400m vị trí siêu đẹp tại dự án Vườn Cam.Bao sang tên cho KH.Hỗ trợ thủ tục vay vốn NH lên đến 70 phần ...
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Đường 32, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 108 m2, giá 11,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.5 tỷ 108 m2 106,49 triệu/m2
      26323 BÁN NHÀ VƯỜN LÔ GÓC GELEXIMCO, GIÁ ĐẦU TƯ.Duy nhất trên thị trường hiện tại!đc KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông. Chi tiết lô góc gần 130  mét ...
      Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 12,43 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      12.43 tỷ 128 m2 97,11 triệu/m2
      Duy nhất căn SL Chà Là, giá cực rẻ 12,4 tỉ vin Ocean Park 2call ngay xem nhà free: 0972 812 ***zalo/sms/call 24.7)Căn CL9 hướng Đông Nam- DT đất:...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 12,9 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 100 m2 129 triệu/m2
      KĐT Văn Quán. Giá siêu tốt.KD tốt.Tiện ích KĐT không thiếu gì.
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 72 m2, giá 11,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.5 tỷ 72 m2 159,73 triệu/m2
      Tòa nhà CCMN 7 tầng thang máy cạnh Vinhome Gadennia xây dựng mới 71.5 mét vuông, thiết kế cực kỳ hợp lý phù hợp xu hướng sống sướng, nâng cao chất...
      Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề TIG Đại Mỗ - Green Garden House, giá 18 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 88 m2 204,55 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế dự án khu nhà vườn liên kế TIG Đại Mỗ.Tên dự ăn: TIG Đại Mỗ Green Garden House.CĐT: Thăng Long Invest.Dự án gồm gần 50 căn...
      Dự án TIG Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 13,63 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.63 tỷ 94 m2 145 triệu/m2
      Cần tài chính bán nhanh căn liên kế nhà phố thương mại hướng Tây dự án Louis City Hoàng Maiđc: Tân Mai, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội- DT đất 93,8...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 16 tỷ tại Hoàng Mai

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      * Quỹ căn liên kế căn biệt thự hot hit nhất Gamuda Gardens.* Quỹ căn liên kế.- liên kế 115 - 128m2: 19.5 tỉ đến 20.5 tỉ.- liên kế góc 160m2: 27.5 tỉ.-...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 79 m2, giá 11,68 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.68 tỷ 79 m2 147,84 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Văn Khê, Hà Đông, 79 mét vuông - 5 tầng, KD, giá rẻ.- Nhà thuộc khu phân lô Văn Khê, Hà Đông, vỉa hè 4m, đường trước nhà 12m.- DT:...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 2 phòng ngủ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 200 m2 60 triệu/m2
      penthouse ROMAN PLAZA TỐ HỮU thành phố Hà Nội - SỐNG TRỌN PHONG CÁCH CHÂU ÂU TRONG LÒNG thành phố Hà Nội - FULL ĐỒ HIỆN ĐẠI ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Chung cư C14 - Bộ Công An, giá 17 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      17 tỷ 96 m2 177,09 triệu/m2
      bán nhanh lô liên kế tại căn hộ C14 bộ công an đường Tố Hữu - DT 96m xây 4 tầng - Thiết kế tầng 1 KD tầng 2,3,4 gồm 4 PN 1 - MT 4,5m - bìa đỏ chính chủ...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 6 tầng, 48 m2, giá 10 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 48 m2 208,34 triệu/m2
      * THANH KHOẢN GẤP liên kế NGÔ THÌ NHẬM - HÀ ĐÔNG - KD - VỈA HÈ - oto TRÁNH - NỘI THẤT NHẤP KHẨU.* VỊ TRÍ ĐẸP NẰM liên kế NGÔ THÌ NHẬM, XUNG QUANH CÂY XANH...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 4 tầng, giá 13,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.4 tỷ 85 m2 157,65 triệu/m2
      liên kế khu đô thịM Văn Khê - 85 mét vuông 4 tầng KD sầm uất mọi mặt hàng - chủ cần gấp. call ngay 0961 327 ***.+ Đường trước nhà rộng đẹp như...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.