Thông tin mô tả
Bán nhà khu Đầm Trấu, Hai Bà Trưng,
Mô tả:
+ Vị trí vip, đẹp, trung tâm
+ Chỉ 3p vào trung tâm Hoàn Kiếm.
+ Nhà dân xây, chắc chắn, thiết kế 7 tầng thang máy nhập khẩu.
Sổ vuông đẹp.
0936 496 ***
Giá: 13,6 Tỷ
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 219,35 Triệu/m2
521448
Mua bán
Bán nhà khu Đầm Trấu, Hai Bà Trưng,
Mô tả:
+ Vị trí vip, đẹp, trung tâm
+ Chỉ 3p vào trung tâm Hoàn Kiếm.
Sổ vuông đẹp.
0936 496 ***
Nguyễn Y Viết
Đường Đường Trần Khát Chân, Phường Phường Thanh Lương, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
7,12 tỷ
30 m2
Phố Bà Triệu, Phường Đồng Nhân, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
24 tỷ
26 m2
Phường Trương Định, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
10,2 tỷ
33 m2
Đường Đường Minh Khai, Phường Phường Minh Khai, Quận Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
5,73 tỷ
24 m2