Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng tại Đường Tống Phước Phổ - Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3.5 tầng MT Tống Phước Phổ, Hải Châu, Đà Nẵng.Đang cho thuê dòng tiền 14 tr/ tháng.Vị trí gần hotel Minh Toàn Galaxy đường 2/9.Tiện ích trunv tâm...
      Đường Tống Phước Phổ, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 4,43 tỷ

      4.43 tỷ 60 m2 73,84 triệu/m2
      Siêu phẩm Tết kiệt 3m Hoàng Diệu - Hải Châu.- 60 mét vuông 3 mê công năng 4 PN, 4  phòng vệ sinh khép kín từng phòng, phòng thờ rộng,... Tặng...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Mai Am - Thuận Phước - Hải Châu, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Nhà trung tâm Q. Hải Châu, Đà Nẵng.- DT 60.5 mét vuông.- 5,5x11m.- Nhà 1,5 tầng, kiên cố.- Đường thông thoáng.- Cách MT chỉ 30m.Khu vực tiện ích ngập...
      Đường Mai Am, Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
      P
      Nguyễn Tiến Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 471 m2, giá 27 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      27 tỷ 471 m2 57,33 triệu/m2
      - Đường thoáng rộng 15m, vỉa hè 7.5m.- DT đất 471m (ngang 20m).- DTSD 486 m.- Xây dựng 2.5 tầng.Công năng: Bao gồm 4 PN, 1 phòng làm việc có thể cải tạo...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,4 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - Hải Châu - Đà Nẵng

      2.4 tỷ 64 m2 37,5 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư F.home 2 phòng ngủ nội thất đầy đủ đẹp.Vị trí: 16 Lý Thường Kiệt - Hải Châu - Đà Nẵng.Công năng: 2 phòng ngủ -...
      F.Home, 16, Phố Lý Thường Kiệt, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Hải Châu - Đà Nẵng

      4.5 tỷ 129 m2 34,89 triệu/m2
      chính chủ tâm huyết đầu tư căn hộ chung cư chỉnh chu để ở nên KH mua sẽ thích ngay bởi sự chỉnh chu, chu đáo của chính chủ.- đc căn hộ chung cư: 06...
      Đà Nẵng Plaza, 06, Đường Nguyễn Du, Phường Thạch Thang, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hữu Trác - Sơn Trà, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 100 m2 49,5 triệu/m2
      Gấp bán nhà kiệt nhựa 7m Lê Hữu Trác cách đường chỉ 10m.Vị trí đẹp - kiệt nhựa 7m - nhà ở ngay kiệt Lê Hữu Trác.- Chuẩn bị lên tên đường - đã quyết định từ...
      Đường Lê Hữu Trác, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 18,5 tỷ tại Phố Lương Định Của - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      18.5 tỷ 300 m2 61,67 triệu/m2
      căn biệt thự phong cách Địa Trung Hải - cơ hội đầu tư độc đáo tại Đà Nẵng".chính chủ cần bán biệt thự số nhà 54 Lương Định Của, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ,...
      54, Phố Lương Định Của, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng đất nền 115 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 115 m2 13,22 triệu/m2
      Bán mảnh đất TĐC Hoà Sơn 6 Dg Bàu Nghè 5 Dg 5,5m đt 115m dân đông đúc giá cực rẻ khu vực thuận lợi đi lại,trường cấp 1,2,3 sát vach đi lại thuận tiện...
      Xã Hòa Sơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất MT đường Thế Lữ, An Hải Bắc, Sơn Trà giá rẻ.- DT: 142,3 mét vuông, (5x 28,5m), Tây Bắc.- Tuyến đường 5m5 thông ra Khúc Hạo, Trần Thánh Tông....
      Đường Thế Lữ, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà 2 tầng, 250 m2 tại Đường Nguyễn Tạo - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 250 m2 30 triệu/m2
      Bán dãy trọ 23 phòng khu Làng ĐH Đông Trà đường Nguyễn Tạo, Hoà Hải, Ngũ Hành Sơn-DT: 250m2 (10x25m), Hướng Đông, đường 5.5m vỉa hè 3m-Dãy trọ 2 tầng kiêng...
      Đường Nguyễn Tạo, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 220 m2, giá 20,5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      20.5 tỷ 220 m2 93,19 triệu/m2
      căn biệt thự lô góc đường 7.5m & 5.5m, vỉa hè 4.5m.View nhìn ra sông, không khí yên bình mát mẻ quanh năm. Khu dân trí, an ninh, hàng xóm toàn quan chức...
      Đường Nguyễn Bình, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,74 tỷ tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng

      1.74 tỷ 70 m2 24,86 triệu/m2
      BÁN 01 SUẤT NGOẠI GIAO CĂN 3 PN ĐẸP NHẤT DỰ ÁN - VIEW BIỂN Đông Nam - CHỈ ĐÓNG TRƯỚC 600 tr. * Tầm view độc nhất: View biển + View hồ Bàu Tràm * Là toà...
      Dự án The Ori Garden, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Căn hộ 2PN biển Võ Nguyên Giáp - sổ sẵn lâu dài - đang khai thác dòng tiền 200 tr - 300tr/năm

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      A La Carte sở hữu vị trí đắc địa, nằm trên cung đường tỉ đô tại Đà Nẵng, đối diện là công viên biển đông, và chuỗi nhà hàng hải sản vip tại Đà Nẵng.Tuy...
      Dự án À La Carte Hotel, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tô Hiệu - Liên Chiểu, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 68 m2 39,42 triệu/m2
      Cần bán căn nhà vừa hoàn thiện, thiết kế đẹp tiện nghi, công năng 3 PN, 2 nhà vệ sinh, khu giặt phơi, logia.căn nhà tọa lạc tại k137 Tô Hiệu, Hòa...
      K137, Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu nhà 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 44 m2 97,73 triệu/m2
      Nhà 4 tầng ô tô đậu qua đêm thoải mái, kiệt thông trung tâm TP.Nguyễn Hữu Thọ, gần sân bay, gần BV, trường học.DT: 44 mét vuông x 4 tầng =...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 2 m2, giá 75 tỷ tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      75 tỷ 2 m2 37500 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 2 tầng Đảo nổi - Khuê Trung- Cẩm lệ + DT: 1576,9 m2 + DT sàn 610m2Với Thiết kế : 4 PN - 4  phòng vệ sinh- hầm nhà để xe xe rộng...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 200 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Chân Lưu, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 200 m2 36,75 triệu/m2
      Chào siêu phẩm căn biệt thự 200 mét vuông (ngang 7,2m) đường Ngô Chân Lưu, TT P. Hòa Minh, Liên Chiểu chỉ hơn 7 tỉ.DT đất 200 mét vuông (ngang...
      Đường Ngô Chân Lưu, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!