Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Đà Nẵng năm 2026

      Có 18.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Thanh - Thanh Khê, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      * Chính chủ cần bán trước tết Nhà 4 tầng MT đường Phan Thanh - Đà Nẵng* DT đất 100 mét vuông, nở hậu tài lộc Lòng đường 10m5 - Lề mỗi bên 4m giá :...
      Đường Phan Thanh, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 68 m2 tại Đường Trần Cao Vân - Tam Thuận - Thanh Khê, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà 3 Tầng MT Ông Ích Khiêm Là 1 Trong Những Tuyến Đường KD Tốt Nằm Ngay trung tâm thành phố Đà Nẵng . DT : 68m2 GIÁ bán ngay : 7 tỉ...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Tam Thuận, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 76 m2 44,74 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay!- Nhà 2 tầng (ngang 6m) - kiệt Hà Huy Tập - 2 oto thông - gần sát Điện Biên Phủ.- DT: 76m2 (vuông từng góc cạnh).- Nhà 2 mặt thoáng,...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 45 m2 81,12 triệu/m2
      NHÀ R.Ẻ MÀ ĐẸP MÊ LY KIỆT 7M NGUYỄN HỮU THỌ Q.HẢI CHÂU 2 XE TĂNG CHẠY QUAY ĐẦU ĐẬU ĐỖ NGÀY ĐÊM - NHÀ MỚI 3 TẦNG nội thất đầy đủ NGANG 7M NHỈNH 3TYDT XD...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, mặt tiền 21m tại Đường Lê Quang Sung, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng 2 MT (21m) Lê Quang Sung - Q. Thanh Khê - Đà Nẵng.Vị trí: Cách biển 5p, gần lê độ, ngô gia khảm, tt Q. thanh khê, tiện ích đầy đủ.DT Đất:...
      Đường Lê Quang Sung, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường An Thượng 16 - Ngũ Hành Sơn, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 0 m2
      Gấp - đi nước ngoài cần bán gấp ngôi nhà đẹp - vip tại An Thượng 16.Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà 3 tầng tại đường An Thượng 16, Đà Nẵng.Vị trí: Nằm...
      Đường An Thượng 16, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán căn nhà mặt phố 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      căn nhà phố đường Trần Cao Vân - KD siêu sầm uất - trung tâm Q. Thanh Khê - đường rộng 10,5m - DT 35 mét vuông - ngang 4m - nhà 4,5 tầng - giá hơn 4...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 101 m2, mặt tiền 6m tại Quận Ngũ Hành Sơn, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 101 m2 51,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà KĐT FPT CITY.Nhà mới đẹp, full nội thất, cao cấp. Đang có hơp đồng thuê 6 tháng, có thể gia hạn với khách tùy chủ.Vị trí đẹp, thuận...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 100 m2 tại Đường Nguyễn Trung Ngạn - Cẩm Lệ, giá 2,39 tỷ

      2.39 tỷ 100 m2 23,9 triệu/m2
      Gia đình cần tiền sài tết nên bán ngôi nhà tâm huyếtNgay P. Khuê Trung - Cẩm LệSong song Lê Đại HànhKhu cán bộ, nhân viên viên chứcDân trí cao, phù hợp ở...
      Đường Nguyễn Trung Ngạn, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Nhà mới đón Tết, 2,5 tầng, đường oto, Hòa Cường Bắc, giá 4 tỉ x.Nhà mới, thiết kế hiện đại, mua về ở ngay.Cách chợ Hòa Cường Bắc hơn 300m, gần trường cấp ...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      NHÀ MỚI vô ở ngay CHO MỌI NGƯỜI MUA Ở TRƯỚC TẾT, KHÔNG CẦN SƠN SỬA, 2 MẶT KIỆT HOÀNG DIỆU ĐÀ NẴNGNhà 2 tầng mới cứng, đầy đủ công năng - Nhà 2 tầng, 2...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hòa Thuận Đông, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu I - Hải Châu, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 45 m2 55,56 triệu/m2
      CẮT LỖ 500TR BÁ.N NHANH TRƯỚC TẾT NHÀ MỚI 2 TẦNG 2MK TT HẢI CHÂU HOÀNG DIỆU NHỈNH 2TYDT 45mNgang 4m5 Công năng:2 phòng ngủ,2 phòng vệ sinh.sân...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 7 tầng, 121 m2 tại Đường Hải Phòng - Thanh Khê, giá 11,9 tỷ

      11.9 tỷ 121 m2 98,35 triệu/m2
      Bán nhà 2 MT đường Hải Phòng, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê.- DT đất: 121m2, DT sàn: 808m2.- Ngang gần 5m, nở hậu đẹp chữ L.- Kết cấu nhà: 7 tầng, 18 PN, 18...
      Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 60 m2 79,17 triệu/m2
      Siêu phẩm! Mua nhà đón tết - trung tâm Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng - giá 4 tỉ x.Nhà 3 tầng kiên cố, thiết kế hiện đại, mua vô ở ngay.Đường nhựa 6m,...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hải Châu, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Nhà đẹp nội thất đầy đủ vô ở ngay đón tết Giáp Thìn 2024.+ Nhà 3 tầng Đường Nguyễn Hữu Thọ, trung tâm Hải châu, đường rộng 7m oto đậu đỗ quay đầu thoải...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 2 tầng, 62 m2 tại Phường Hòa Khánh Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 62 m2 39,52 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng sau lưng ĐH Sư Phạm - Hoà Khánh Nam - Liên Chiểu DT : 62m2 - diện tích sử dụng : 120m2Hướng : hướng Đông NamNhà có 2 PN , 3 toilet...
      Đường Mẹ Suốt, Phường Hòa Khánh Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Liên Chiểu, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 60 m2 59,17 triệu/m2
      mở bán ngôi nhà 3 tầng Kiệt Tôn Đức Thắng (sát bên đại họcSP) Kiệt rộng 8m 2 oto tránh nhau thoải mái, cách đường chính 80m thẳng....- Dt đất 60m...diện...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà phố 4 tầng, 55 m2 tại Phố Đỗ Quang - Nam Dương - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 55 m2 152,73 triệu/m2
      Chủ Cần bán ngay Nhà 4 Tầng MT Đỗ Quang , Ngay Trung Tâm Đà Nẵng Vị Trí Đẹp Nằm Đoàn Gần Nguyễn Văn Linh Và Tô Ngọc Vân Vị Trí Đẹp Nhất Đường Đỗ...
      Phố Đỗ Quang, Phường Nam Dương, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đà Nẵng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đà Nẵng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đà Nẵng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đà Nẵng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!