Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.018 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.3 tỷ 77 m2 29,88 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ + 2 toilet có DT vuông vắn 69 mét vuông, giá chỉ từ 2 tỉ 3.- Đã có giấy phép xây dựng, Văn bản đủ điều kiện bán...
      The Maison, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      V
      Nguyễn Thị Hồng Vân Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường An Bình - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 120 m2 31,67 triệu/m2
      Chỉ với vốn tự có 800 tr quý anh/chị đã sở hữu có mình một siêu phẩm căn hộ chung cư 2 tầng thoáng đẹp như căn Villa nhưng giá chỉ bằng 1 căn hộ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 46 m2 27,83 triệu/m2
      THE MAISON chung cư ven sông đầu tiên tại Bình Dương. Toạ lạc trên MT đường Phan Bội Châu, P. Phú Thọ, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương,chần chờ gì mà...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,4 tỷ tại Huyện Dĩ An

      2.4 tỷ 85 m2 28,24 triệu/m2
      -2PN, 2 phòng vệ sinh, 1 phòng khách, 1 bếp.- DT căn hộ chung cư: 86m.- giá chỉ 2.3 tỉ.Bàn giao: Nội thất fullTiềm năng đầu tư lâu dài do giữa...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Trường Hân Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề 2 tầng, 157 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 157 m2 19,56 triệu/m2
      Dự án Suncasa Central nằm ngay MT đường Dân Chủ, ngay trung tâm của KCN VSIP II tại P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.- chủ đầu tư uy Tín VSIP...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 55 m2 29,1 triệu/m2
      Không gồng nổi 25 phần trăm đợt cuối, bán lỗ nhanh 2 phòng ngủ giá 1,6t lỗ 300tr- Tầng 26, view sông view Landmark81. Không bị chắn view.- Tiện...
      Dự án The Rivana, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ hoàn thiện cao cấp, phong cách sống Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ mất 07 ph BV quốc tế Becamex, BV Hạnh Phúc,...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán biệt thự Khu dân cư EHome 4, 3 tầng, 150 m2, giá 8,5 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.5 tỷ 150 m2 56,67 triệu/m2
      Nhà căn hộ góc thoáng mát nằm trong KDC đông đúc đầy đủ tiện ích: coffee, hồ bơi, siêu thị Family Mart, Pharma City...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Hàng hot chủ đầu tư Vsip tiến độ TT lên tới 24 tháng.- Năm 2023 chỉ TT 40 phần trăm.- Năm 2024 chỉ TT 40 phần trăm.- Năm 2025 chỉ TT...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,3 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      THE MAISON - chung cư VEN SÔNG DUY NHẤT trung tâm thành phố.THỦ DẦU MỘT Viết tiếp câu chuyện phồn vinh mang dấu ấn C-Holdings, The Maison đã chính thức...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp The Maison ngay trung tâm thành phố. Thủ Dầu Một - Bình Dương CSBH ưu đãi khi đặt sớm, cơ hội chọn đc căn đẹp Chỉ TT...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,03 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      2.03 tỷ 70 m2 29 triệu/m2
      CHÍNH THỨC NHẬN đặt căn hộ chung cư THE MAISON------------ - Giá chào bán hấp dẫn chỉ từ 1,28tỉ/căn - Đặc quyền TT trải dài đến 30 tháng - Vị trí đắc...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,17 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.17 tỷ 100 m2 31,67 triệu/m2
      CĐT Vsip chào bán rổ hàng chiến lược số lượng hiếm chỉ 30 căn với tiến độ TT nối dài 3 năm đến 2025.- Vị trí nằm ngay trung tâm khu công nghiệp VSIP II,...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế trung tâm khu công nghiệp Vsip 2.Giá F0 từ CĐT Vsip.- Phân phối độc quyền bởi tập đoàn Việt Nhân.Nằm ngay MT đại lộ Dân...

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán nhanh một ngôi nhà phố liên kế trong khu Sun Casa Central tại khu công nghiệp VSIP2 Bình Dương.Đây là khu nhà ở đẳng cấp và đáng sống nhất...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 125 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường ĐT 747 - Tân Uyên - Bình Dương

      2.21 tỷ 125 m2 17,61 triệu/m2
      nhà mặt tiền view công viên sông Đồng Nai chỉ 790 tr.Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN, 2  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, gian bếp, phòng thờ, logia và có sân...
      Đường ĐT 747, Phường Thạnh Phước, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Lựa chọn The Habitat Binh Duong để nâng tầm cuộc sống, với sự đầu tư tỉ mỉ đến từng chi tiết, từ kiến trúc, không gian, cho đến tiện ích, đáp ứng nhu cầu...

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      2.31 tỷ 67 m2 34,36 triệu/m2
      Chọn 'Wellness' - Chọn The Habitat Binh Duong.Chúng ta luôn không ngừng tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng và hướng đến những dịch vụ và tiện ích tốt nhất cho...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!