Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.011 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      trung tâm thành phố. THỦ DẦU MỘT CÓ chung cư GIÁ 1,28 tỉ/CĂN BÀN GIAO CHẤT LƯỢNG CAO CẤP & hỗ trợ giải pháp hoàn thiện nội thất hoàn hảo cho từng chung...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Giao nhà hoàn thiện quý 4/2024.liên hệ: 0902 823 *** Ms. Qúy.- DT: 68 mét vuông - 72 mét vuông (2 phòng ngủ).- đc chọn 1 trong 3 phương ...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,94 tỷ tại Thủ Dầu Một

      1.94 tỷ 80 m2 24,25 triệu/m2
      + chung cư 2 PN 80m, 2 PN, 2  toilet, chỉ TT trước 650 tr, nhận nhà ở ngay.+ đc hỗ trợ LS 0 phần trăm đến 24 tháng, NH Vietcombank cho vay với...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Samsora Riverside, 1 phòng ngủ, 34 m2, giá 840 tr tại Huyện Dĩ An

      840 triệu 34 m2 24,71 triệu/m2
      căn hộ chung cư Samsora Riverside Tân VạnChị hàng xóm gửi bán căn hộ chung cư 1 phòng ngủ,1WCgiá 840tr, Bao thuế phí, gồm nhiều nội thấtcăn hộ ...
      Dự án Samsora Riverside, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      căn nhà phố 1 trệt 2 lầu vừa xây xong, nằm gần Vincom Dĩ An, giá chỉ 3.1 tỉ - CK 10 chỉ vàng.Nằm ngay MT đường ĐT 747B, TP. Tân Uyên, Bình Dương.DT:...
      Dự án Phước Điền Citizen, Đường 747B, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 1,18 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      1.18 tỷ 41 m2 28,79 triệu/m2
      - Nằm MT Nguyễn Văn Tiết với đầy đủ các tiện ích an sinh xã hội - Sức khỏe mà giá chỉ 1 tỉ 250, TT 1 tỉ 180 nhận nhà ở ngay, an cư lạc nghiệp - thuận lợi...
      Dự án Opal Skyline, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự 2 tầng, 76 m2, giá 2,26 tỷ tại Đường ĐT 748 - An Điền - Bến Cát - Bình Dương

      2.26 tỷ 76 m2 29,74 triệu/m2
      Nhà vừa xây xong, đối diện ủy ban nhân dân xã An Điền, liên kế khu công nghiệp Rạch Bắp.Bán kính 2 kilomet có trường cấp 1,2,3, chợ, khu hành...
      Đường ĐT 748, Xã An Điền, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.21 tỷ 48 m2 45,84 triệu/m2
      Em mới chọn ra căn 1  phòng ngủ tại Midori Park The GLORY, cùng với chương trình bán hàng khá tốt từ chủ đầu tư.Căn 1  phòng ngủ - 48 mét...
      Dự án Midori Park The Glory, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ City Tower, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,1 tỷ tại Huyện Thuận An

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      ❌chung cư CITY TOWER MT QL13, GẦN AOEN MALL, VSIP1 - 2  phòng ngủ 2  phòng vệ sinh 60m2 giá chỉ 1.1 tỉ ( giá chốt ktl ) - Giá bằng giá căn...
      City Tower, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.3 tỷ 46 m2 28,27 triệu/m2
      The Maison hiện tại đang xây dựng tới tầng 16, TT nối dài 30 tháng, tới tháng 18 đc nhận nhà vào ở. NH hỗ trợ vay miễn lãi và ân hạn gốc tới khi nhận nhà.
      Dự án The Maison, Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu dân cư EHome 4, 2 phòng ngủ, 40 m2, giá 890 triệu tại Thuận An

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Góc mua bán căn hộ giá siêu mềm.- Giá: 890 tr (khách mua tiền mặt có giá siêu mềm).- DT: 40,3m2 (Sổ riêng chính chủ).- Hiện trạng: Nhà thuộc tầng 1, đã...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Charm Sapphire, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,7 tỷ tại Huyện Dĩ An

      1.7 tỷ 70 m2 24,22 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN 2 phòng ngủ - 2WC- Tháp Sapphire, view toàn cảnh, hướng nam thoáng mát, hồ bơi cực đẹp.- giá: 1 tỉ 695 bao hết thuế phíGiảm giá...
      Dự án Charm City , Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,93 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.94 tỷ 80 m2 24,18 triệu/m2
      Dự án C - SkyView, đường Trần Phú, P. Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương.-  phòng ngủ: 2  phòng ngủ DT 80 mét vuông nhận nhà vô ở ngay...

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,1 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 69 m2 30,44 triệu/m2
      Tên dự án: The Maison Thủ Dầu Một.Vị trí: Phan Bội Châu, TP Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương.CĐT: Công ty CP C - Holdings.KD tiếp thị: Công ty CP dịch vụ bất ...

      Bán căn hộ 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,28 tỷ tại Đường Phan Bội Châu - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.28 tỷ 44 m2 29,1 triệu/m2
      Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - CHỈ TỪ #1,28_tỉ/CĂN CƠ HỘI TỐT NHẤT sở chung cư THE MAISON ngay tại trung tâm thành phố. Thủ Dầu...
      Đường Phan Bội Châu, Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà lk 2 tầng, 92 m2, giá 5 tỷ tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      5 tỷ 92 m2 54,35 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu tại KDC Hoàng Nam 3, p. Đông Hòa, Dĩ An.DT: 92m2 thổ cư 100 phần trăm (4x23m) 1861.Thiết kế: Sân oto 7 chỗ, phòng khách, nhà ăn, 3 PN...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,51 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.51 tỷ 52 m2 29 triệu/m2
      Trưởng phòng KD The Maison: 0933 632 *** Hoàng Khánh.Có nhà ngay trung tâm chưa bao giờ dễ dàng đến thế - chỉ từ 1,28 tỉ/căn.Cơ hội tốt nhất sở chung cư...

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,05 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.05 tỷ 70 m2 29,29 triệu/m2
      Sở hữu chung cư cao cấp nhất Bình Dương bên cạnh Becamex, 2 phòng ngủ, 70m chỉ với 2,01 tỉ bàn giao đầy đủ nội thất 5*+ CK lên 500 tr đồng - TT...
      Dự án Happy One Central, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!