Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.036 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 30 m2, giá rẻ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 30 m2
      🔥🔥🔥Ra mắt nhà phố thương mại shophouse La Pura👉🏻 Thiết kế 1-2 tầng👉🏻 Sở hữu lâu dài👉🏻 chung cư quy mô 10.000 người👉🏻 MT 300 QL 13 rộng...
      Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 4081 m2, giá 1,4 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.4 tỷ 4081 m2 0,35 triệu/m2
      💥 CHỈ TỪ 33,6 tr/ mét vuông – SỞ HỮU NGAY chung cư CAO CẤP NHẬT BẢN NGAY VINCOM DĨ AN✅ Giá chỉ từ 33,6 tr/ mét vuông✅ TT chỉ 9tr/ tháng (...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 118,5999984741211 m2, giá 600 triệu tại Tân Uyên - Bình Dương

      600 triệu 118,6 m2 5,06 triệu/m2
      🌿 LAN ANH AVENUE – KHU COMPOUND CAO CẤP DÀNH CHO GIỚI CHUYÊN GIA TẠI khu công nghiệp VSIP III - BÌNH DƯƠNG 🌿🏡 SỞ HỮU nhà mặt tiền VƯỜN, nhà mặt ...
      Đường 746B, Xã Hội Nghĩa, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn 49 m2, giá 100 triệu tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      100 triệu 49 m2 2,05 triệu/m2
      Từ thiết kế 3D đến thi công trọn gói, mọi chi tiết đều đc thực hiện chỉn chu - an toàn - đúng cam kết.CÔNG TY TNHH TRANG TRÍ TOÀN CẦU VIỆT NAM (HK GLOBAL) -...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Lê Chí Dân - Thủ Dầu Một, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 120 m2 19,17 triệu/m2
      $$$Bán nhà 1 trệt 1 lầu P. Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình DươngDT : 4,7 x 25 = 120  mét vuông. Thổ cư: 60  mét vuôngNhà gồm sân oto, phòng...
      Đường Lê Chí Dân, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu đất nền 107 m2 tại Phường Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 107 m2 23,28 triệu/m2
      Đất n3 bicosi DT 107m² thổ cư 61m² đường bêtong 5m đất 2 MTGần chợ đêm bicosi Tiện ích xung quanh gần trường Tiểu học,2,3 chỉ 5 ph đi xe , chợ đêm , trung...
      Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2 tại Đường Nguyễn Thị Khắp - Dĩ An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 68 m2 70,59 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu nhà phố thương mại shophouse tuyệt đẹp 68 mét vuông, 3 lầu, Nguyễn Thị Khắp, Q.Dĩ An, Bình Dương với những đặc điểm nổi bật sau:+...
      Đường Nguyễn Thị Khắp, Tân Đông Hiệp

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      bán ngay mảnh đất ngay khu công nghiệp Bàu Bàng, hạ tầng giao thông đầy đủ, giá bao mềm, sổ sẵn luôn cho anh/chịgiá 650tr- DT 100m^2Sổ sẵn, sổ riêng,...
      Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn 46 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Đông An - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 46 m2 34,79 triệu/m2
      🔥chung cư Metro, cận Làng ĐH🔥Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, chỉ từ 1,8 tỉ Việt Nam đồng👇Bcons Solary là lựa chọn lý tưởng,...
      Khu phố Đông An, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      Vị trí trung tâm: P. Tân Định, TX. Bến Cát, Bình Dương. KDC đông đúc, gần chợ, trường học.✅ DT: 100 mét vuông & 150 mét vuông💰 Giá gốc đầu...
      Đường HL601, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 46 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Đông An - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 46 m2 32,61 triệu/m2
      Sống gần Metro 500 mét căn hộ chung cư 2 phòng ngủ chỉ 1.5 tỉ.= Giá hiếm có tại "TP. Thành phố Hồ Chí Minh mới" với tiềm năng sinh lời X2 siêu...

      Cần bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      🔥 CƠ HỘI VÀNG - SỞ HỮU ĐẤT NỀN F1 TÂN ĐỊNH, BẾN CÁT - SỔ SẴN TRAO TAY 🔥Em Trường có vài miếng đất giá gốc F1 cho NĐT hoặc an cư, thông tin thật...
      Đường Mỹ Phước 2, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 137 m2 tại Huyện Phú Giáo - Bình Dương, giá 0,68 tr

      0.68 triệu 137 m2 0,01 triệu/m2
      🏡 BÁN nền thổ cư PHƯỚC SANG, PHÚ GIÁO – GIÁ CHỈ 680 tr – SỔ RIÊNG📌 Vị trí: Xã Phước Sang, huyện Phú Giáo, tỉnh Bình Dương📏 DT: 6 x 30m = 180 mét ...
      Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán lô đất 250 m2 tại Xã An Bình - Phú Giáo - Bình Dương, giá 1 tỷ

      1 tỷ 250 m2 4 triệu/m2
      🙊🙊🙊Alo alo chào cả nhà,nay em giới thiệu cho cả nhà một sp quá là đẹp luôn Vị trí MT buôn bán dt 5×50 có 100m thổ cư,nằm 😁😁😁tại Bình Dương,cũng là...
      Đường 741, Xã An Bình, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 250 m2 tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 320 tr

      320 triệu 250 m2 1,28 triệu/m2
      Do chủ ngộp NH nên thanh lý 2 lô đất thổ cư. . Dt 250 mét vuông ( mỗi lô ) .Có sẵn thổ cư. Đường thông ,,dân đông ,điện 3 pha trên đầu .Bán...
      Đường DH507, Xã An Linh, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 40 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.4 tỷ 40 m2 35 triệu/m2
      🇯🇵 TT AVIO TRIỂN KHAI tòa căn hộ HOA HẬU ORION VỚI CHÍNH SÁCH CỰC ĐỈNH✨ Dấu mốc thành công vượt kỳ vọng – TT AVIS Tower✅ Ghi nhận 1.000 chung cư đã có...
      DT743C, Phường Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh căn chung cư 45 m2, giá 1,53 tỷ tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      1.53 tỷ 45 m2 34 triệu/m2
      👏👏 Hé lộ dàn Coppha siêu xịn dự án The Felix - 🌿 Khởi đầu tháng 6 - Dự án THE FELIX lên cột vách khối tháp.C-Holdings vừa hoàn tất thi công phần vách cột...
      Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 150 m2, hướng Đông tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      - Tiện ích khu công nghiệp visip I , II , gần trường học tân định , đường nhựa 8m- Đông cư dân , đường thông- DT 150m , thổ cư 60m 
      Đường Mỹ Phước, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!