Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.036 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay căn 54 m2, giá rẻ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 54 m2
      🌟 𝗦𝗬𝗠𝗟𝗜𝗙𝗘 – 𝗖𝘂𝗼̣̂𝗰 𝗦𝗼̂́𝗻𝗴 𝗛𝗶𝗲̣̂𝗻 Đ𝗮̣𝗶 𝗚𝗶𝘂̛̃𝗮 𝗧𝗮̂𝗺 Đ𝗶𝗲̂̉𝗺 𝗣𝗵𝗮́𝘁 𝗧𝗿𝗶𝗲̂̉𝗻 🌟📍 𝗩𝗶̣ 𝘁𝗿𝗶́ đ𝗮̆́𝗰 𝗱𝗶𝗲̂̉𝗺:🚀...
      Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 86 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.5 tỷ 86 m2 52,33 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Sora Gardens IICăn 2 PN, DT 86m2View đẹp, nội thất luxury, vô ở ngayMT Hùng Vương, P. Bình Dương, HCMNgay siêu thị Aeon New...
      19 Đường Hùng Vương, Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
      Bất động sản Thuận Thiên 10 tháng trước

      Chuyển nhượng mảnh đất 150 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất nền trong KCN VSIP 2-Bình DươngDT: 150m2(5x30) đất 2 MTNằm trong KDC đông đúc, gần CHỢ VĨNH TÂNgiá 2.2 tỉ( Chính chủ: 0909.868.379)
      Đường 19, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
      Bất động sản Thuận Thiên 10 tháng trước

      Bán nhanh đất 8533 m2, hướng Đông tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 60 tỷ

      60 tỷ 8533 m2 7,04 triệu/m2
      Giáp chủ cần bán mảnh đất BÌnh Dươngđc: Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương(cũ)DT: 8.533m² đã có 2.000m² thổ cưThích hợp xây kho, xây xưởng, trường học, BV tư...
      Đường ĐT 742, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương
      Bất động sản Thuận Thiên 10 tháng trước

      Cần bán ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 300 m2 55 triệu/m2
      Vị trí KD đa dạng ,tạp hoá , caphe, bida,nhà thuốc lớn, điện máy.... KDC ổn định rất đông Hành lang đường rộng 6m nhà nước đã lót gạch đẹp Lối thoát...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 64 m2 66,41 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU – CÁCH ĐƯỜNG TRẦN VĂN ƠN CHỈ 50M – P.ĐÔNG HÒA, TP.DĨ AN📍 Vị trí đẹp – Gần Big C Dĩ An chỉ 500m✅ KDC hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh✅...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn 39 m2, giá 880 tr tại Đường ĐT 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      880 triệu 39 m2 22,57 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư liên kế Linh Trung, tp. Thủ Đức, Sài Gòn.Đây là căn hộ chung cư NOXH cao cấp dành cho cán bộ công nhân viên chức, người lao...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 60 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 60 m2 57,5 triệu/m2
      🏠 BÁN NHÀ GẦN ngã 4 MIẾU ÔNG CÙ – PN DƯỚI TIỆN LỢI – P.BÌNH CHUẨN, TP. THUẬN AN🔹 DT: 60 mét vuông (4x15m) – Thổ cư 100%🔹 Kết cấu: Nhà 1 trệt 1...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 82 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 82 m2 91,47 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ HOÀN CÔNG GÓC 2 MT - ĐƯỜNG TRỤC CHÍNH khu dân cư P.BÌNH CHUẨN, TP.THUẬN AN📍 Vị trí đắc địa:Góc 2 MT cực thoáng, nằm ngay đường chính rộng 13m,...
      Phường Bình Chuẩn, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 80,4000015258789 m2 tại Phường Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 80,41 m2 55,98 triệu/m2
      BÁN NHÀ GẦN ngã 4 CHIÊU LIÊU – P.TÂN BÌNH, TP.DĨ AN – NHÀ ĐẸP Ở NGAY – GIÁ CHỈ 4,5 tỉ TL📍 Vị trí đắc địa:Cách ngã 4 Chiêu Liêu và chợ Đông Thành chỉ...
      Phường Tân Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      1.51 tỷ 53 m2 28,4 triệu/m2
      Bcons Solary tiệm cận Siêu thị Go Dĩ An - liên kế Metro Tân Đông Hiệp✅Chính Sách Ưu Đãi từ Bcons Solary:* CK 6.1 phần trăm khoảng 120 tr (áp dụng cho...
      Đường Số 4, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 52,459999084472656 m2, giá 1,75 tỷ tại Đường Đông An - Dĩ An - Bình Dương

      1.75 tỷ 52,46 m2 33,36 triệu/m2
      Bcons Solary – tất cả trong một – “chung cư một chạm” ngay cạnh Metro.SỐNG NHẸ NHÀNG, THƯ GIÃN - TẬN HƯỞNG TIỆN NGHI “MỘT CHẠM”CHỈ VỚI 259 tr – SỞ HỮU...
      Khu phố Đông An, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, tỉnh Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 120 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Hồ Văn Cống - Thủ Dầu Một, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100 phần trăm – hẻm ô tô – P. CHÁNH HIỆP, HCM💰giá: Chỉ 3.5 tỉ– Cóthỏa thuận trực tiếp với chính chủ📏DT: 4x30m, nở hậu...
      Đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 250 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường Nguyễn An Ninh - Dĩ An - Dĩ An, giá 50 tỷ

      50 tỷ 250 m2 200 triệu/m2
      🏠 BÁN ngôi nhà phố NGUYỄN AN NINH – P.DĨ AN, TP.DĨ AN📍 Vị trí đắc địa – Cung đường VIP nhất TP.Dĩ An🔹 DT: 250m2 (10x25m), thổ cư 100%🔹 Thiết kế:1 trệt...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà riêng 68 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 68 m2 53,68 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU GẦN ngã 4 CHIÊU LIÊU - P.TÂN ĐÔNG HIỆP, TP.DĨ AN📍 Vị trí đẹp, cách đường Lê Hồng Phong & chợ Đông Thành chỉ 100m!🔹 DT:...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 67,4000015258789 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 67,41 m2 57,85 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ 1 TRỆT 1 LẦU GẦN CHỢ TÂN LONG – P. TÂN ĐÔNG HIỆP, TP. DĨ AN📍 Cách chợ Tân Long và đường Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 200m📍 Cách đường Nguyễn Thị...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 120 m2 tại Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,96 tỷ

      1.96 tỷ 120 m2 16,34 triệu/m2
      📍 Vị trí kim cương:Cách BV Hoàn Mỹ chỉ 3 phĐi bộ tới trường cấp 1 & trung học cơ sở Tương Bình HiệpGần ủy ban nhân dân P., chợ, trạm y tế –...

      Cần bán nhà đất 150 m2 tại Đường Hồ Văn Cống - Tương Bình Hiệp - Thủ Dầu Một, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 150 m2 23 triệu/m2
      ✨ Thông tin chi tiết: DT: 150m2, thiết kế rộng rãi, thoáng mát Kết cấu: 1 trệt 2 lầu Gồm: 3 PN, 4 WC, phòng khách, bếp, giếng trời, sân sau 10m. Nhà mới...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!