Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.030 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà shr 259 m2 tại Đường ĐH 409 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 259 m2 13,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Vĩnh Tân 38, khu phố 3, P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Bình Dương.Tổng DT đất: 259 mét vuông, trong đó có 150 mét ...
      Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 125 m2, hướng Đông-Bắc tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 885 tr

      885 triệu 125 m2 7,08 triệu/m2
      Chủ đi nước ngoài cần đi gấp nền đất ngay đường DT 747A xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, kế bên KCN VSIP 2, KCN LEGO, ...15 ph đi qua TP mới30 ph đi về...
      Đường 747A, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 800 m2, hướng Đông tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 800 m2 11,63 triệu/m2
      Đất cuối hẻm. Đối diện Đất là chùa nhỏ, và ~ trống Đất của gia đình. Đường xe  nhựa 4m. Cách trường học cấp 1,2,3 Dĩ An 5p .Cách chợ Dĩ...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương
      K
      Nguyễn thị ngọc Khương 1 tuần trước

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPTP.HCM. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18), gồm 1 hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng, trang bị...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 75 m2 tại Đường ĐT 741 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 990 triệu

      990 triệu 75 m2 13,2 triệu/m2
      CK ngay 200 tr - Suất ngoại giao vị trí đặc biệt.TT trước 239 tr nhận nền xây dựng , phần còn lại trả chậm 12 tháng không LS- Vị trí vàng: Nằm gần khu công...
      Đường ĐT 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 318 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 21 tỷ

      21 tỷ 318 m2 66,04 triệu/m2
      Đất KDC Bình Nguyên, Đông Hoà  Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh.Đất căn biệt thự lô góc, DT 318 mét vuông (15x21), 2 MT Đông ...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 39,5 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 39,5 m2 106,33 triệu/m2
      Vị trí Đông Hòa Dĩ An tpThành phố Hồ Chí Minh.căn nhà phố ngang hơn 8m. Đường rộng 12m thông thoáng.Thỏa sức buôn bán lớn nhỏ, hay mở dịch vụ, công...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đất 47,400001525878906 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 47,41 m2 52,75 triệu/m2
      Giá 2 tỉ 500 tr, bớt lộcNhà sổ hồng P. Đông HòaDT 47,4m², thổ cư 100%Ngang 7,9m nở hậu đẹp, Đông NamNhà có gác 2 PN, phòng khách rộng, bếp, WC, logia...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng mảnh đất 2100 m2, mặt tiền 18m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 2100 m2 1 triệu/m2
      - Tổng hơn 2100 mét vuông (ngang 18 x 110m). Có sẵn vườn bưởi đang thu hoạch.- Vị trí nằm gần trung tâm xã trừ văn Thố tiện ích đầy đủ và dân sinh...
      Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 239 triệu

      239 triệu 75 m2 3,19 triệu/m2
      Nằm gần các khu công nghiệp VSIP, đối diện khu công nghiệp Tân Bình quy mô ~ 1.300ha, khu đất sở hữu vị trí thuận lợi cho cả an cư và đầu tư.Dự án nằm...
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 34 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 995 triệu

      995 triệu 34 m2 29,27 triệu/m2
      ❤️Giá : 995 tr bớt Lộc ❤️🇻🇳 NHÀ SỔ CHUNG: (CCVB ) 👉tiện buôn bán nhỏ lẻ , mở tiệm tóc nail ,, sửa xe ..thuốc Tây nhỏ ….- đường 4,5m oto 7c 🚘 tận cửa-...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 890 triệu

      890 triệu 40 m2 22,25 triệu/m2
      Giá : 890 tr bớt Lộc ✍️ Nhà sổ chung (CCVB ) gần nhà thờ Dĩ An - P. Dĩ An - TPHồ Chí Minh. —DT đất: 40 mét vuông ✅ Lưu ý: Hẻm nhỏ 1 xe máy . Hẻm này...
      Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 35 m2, giá 1,6 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.6 tỷ 35 m2 45,72 triệu/m2
      The NEST - CHỈ TỪ 2,3 tỉ/2 phòng ngủ - LAYOUT SỐNG THÔNG MINH, TỐI ƯU LNTại sao căn 2 phòng ngủ lại thu hút? Vì chúng tôi bán giải pháp dòng...
      Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn 82,80000305175781 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5.3 tỷ 82,81 m2 63,97 triệu/m2
      🌿 sang nhượng căn hộ chung cư ORCHARD GRAND – VIEW HỒ, TẦNG TRUNG, GIÁ CẠNH TRANH 🌿📍 Vị trí đắc địa: căn hộ chung cư thuộc dự án Orchard Grand –...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán căn chung cư 47 m2, hướng Đông-Nam, giá 2,4 tỷ tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương

      2.4 tỷ 47 m2 51,07 triệu/m2
      BCONS NEWSKY QL13  GIỎ HÀNG F0 ĐỘC QUYỀN chủ đầu tư BCONS GROUPCơ hội sở hữu căn hộ chung cư | Vị trí đẹp ,Tầng đẹp, View đẹp . giá mềm | Trực...
      Phường Lái Thiêu, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán căn 49 m2, giá 1,65 tỷ tại Đường 13 - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.65 tỷ 49 m2 33,68 triệu/m2
      - Chủ đang cần bán căn hộ chung cư 49 mét vuông Biconsi Chợ Đình- Sổ sẵn, công chứng ngay- Nằm tầng 12A Khu Biconsi Chợ Đình, Thuận tiện Giao...
      Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 100 m2, hướng Bắc tại Đường 6 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,25 tr

      6.25 triệu 100 m2 0,07 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Đông hòa.gần trung tâm trường chợ tiện ích đầy đủ.1 trệt,1 lầu ,3 phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh.Sân ô tô ,nở hậu thoáng mát.
      Đường 6, Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố thương mại shophouse 69 m2, giá 6,6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      6.6 tỷ 69 m2 95,66 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại tại khu chung cư Bcons City, tháp Green EmeraldĐối diện trường Bschool, MT đường thông.Ngay khu vực gần 4300...