Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.043 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 40 m2, giá 950 triệu tại Thuận An - Bình Dương

      950 triệu 40 m2 23,75 triệu/m2
      - chính chủ cần tiền bán nhanh căn Studio Opal Skyline.- DT 40m2, nhà trống từ CĐT.- Lầu cao thoáng mát, dân cư nhận nhà và bắt đầu về ở đông, có hồ bơi...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 305 tr tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      305 triệu 30 m2 10,17 triệu/m2
      (3025) Định Hòa - Thang bộ - có SHR.- Nhà Bình Dương lầu 3: 305 tr. (30m2).- Giá chốt không thỏa thuận.- Rẻ hơn thị trường 15 tr.- Cho thuê đc 1,6 tr một...
      Dự án Becamex Định Hòa, Đường Lê Duẩn, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán chung cư 1 phòng ngủ, 60 m2, hướng Bắc, giá 1,96 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.96 tỷ 60 m2 32,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ căn hộ Bcons Polygon (căn hộ An Bình), MT đường Bế Văn Đàn. Vị trí liên kế Tp Thủ Đức, gần chợ trường học,...
      Dự án Bcons Polygon, Đường Bế Văn Đàn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương.

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.6 tỷ 85 m2 30,59 triệu/m2
      Do cần vốn đầu tư GĐ này cần bán ngay 2 căn 2 phòng ngủ nhà mới, full NT, hiện tại đang cho thuê ngắn hạn HD 6th với giá 10tr/th căn 2 phòng ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 41 m2, giá 800 tr tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      800 triệu 41 m2 19,52 triệu/m2
      - căn hộ chung cư nằm trên trục QL13, cách Thủ Đức chỉ 7p chạy xe.- Thuận tiện đi vào trung tâm TP.- DT: 41 mét vuông, 1PK, 1 phòng ngủ,...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất mặt tiền 6m tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 0 m2
      Tân Thành 05 - Bắc Tân Uyên.DT 283.3m2 - 80m2 thổ cư.Cách đường DT746B đang mở rộng chỉ 6m.Giá 1.9x tỉ TL nhẹ.gọi ngay em Huệ 0788 806 *** gặp chủ.
      Đường Tân Thành 5, Thị trấn Tân Thành, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 76 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 700 triệu

      700 triệu 76 m2 9,22 triệu/m2
      Bà Cô gửi bán nhanh miếng đất giá ngộp, MT DT741.Giá cắt lỗ 1,2 tỉ giờ còn 700trhotline em gấp dẫn đi xem đất nhé
      Đường 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.8 tỷ 69 m2 40,58 triệu/m2
      chung cư sắp bàn giao nhà dành cho anh, chị mua ở hoặc KD cho thuê.Giao nhà quý 2/2024.Vị trí: Cách đường Phạm Văn Đồng 900m P. An Bình, Dĩ An, BD.Chinh...
      Dự án Phú Đông Sky Garden, Đường An Bình, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 900 triệu tại Thuận An - Bình Dương

      900 triệu 35 m2 25,72 triệu/m2
      Trung bình mỗi tháng bạn sẽ mất 5 tr tiền thuê nhà ngay trung tâm Thuận An, nhưng không có quyền sở hữu TS.Đến ngay với Legacy Prime, bạn chỉ cần có vốn...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,28 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.28 tỷ 49 m2 26,13 triệu/m2
      căn hộ Charm City Vincom Dĩ An chung cư 1 phòng ngủ DT 49m2 sổ hồng vay NH thoải mái nhà trống Giá 1ty280 liên lạc 0965 066 *** Mr.Nam (Zalo,Viber)
      Charm City, Dĩ An, Bình Dương

      Xưởng MT DT 748 An Lập ,Dầu Tiếng 11.400m2 pháp lý chuẩn .Đang cho thuê 370tr/ tháng

      65 tỷ 11 m2 5909,1 triệu/m2
      #PhucAnHomes mang đến cơ hội đầu tư 1 BĐS Công nghiệp vô cùng đẳng cấp. Thu nhập 370tr/ tháng. pháp lí chuẩn: Full SKC 50 năm, Xưởng đã hoàn công, có...
      Đường ĐT 748, Xã An Lập, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 62 m2 29,04 triệu/m2
      Có người thân làm bên phía CDT nên tôi có nhận đc 5 suất mua nhà đc quyền chọn căn và giá cả cũng như các chương trình khuyến mãi khá tốt so với các căn...
      Dự án Bcons Polaris, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,06 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      2.06 tỷ 62 m2 33,23 triệu/m2
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      1.9 tỷ 52 m2 36,54 triệu/m2
      Khách quan tâm mua ở chỉ cần trả góp 20 phần trăm khoảng 380tr (trong 6 tháng) sở hữu chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet (kèm hợp đồng cam kết...

      Cần bán ngay đất 450 m2, mặt tiền 15m, hướng Bắc tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 450 m2 10,23 triệu/m2
      Gd có việc e cần bán miếng đất vị trí đẹp mua đầu tư KD, xây trọ, nhà xưởng nhỏ, giá ngộp tại khu công nghiệp Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương DT, 15x30=...
      Dự án Cocoland, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 91 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 91 m2 68,14 triệu/m2
      - Bán 2 nền đất gs2 Big C dĩ an- Thích hợp xây văn vòng quán cafe...- Dt 91m2/lô ngang 5 (2lo ngang 10)- Đường GS2 gần căn hộ chung cư đang xây- Giá...
      Đường GS2, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 330 triệu tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      330 triệu 30 m2 11 triệu/m2
      (2253) khu thang máy giá thị trường đang giao dịch 370 tr đến 390 tr.-sp dành riêng cho dân buôn rẻ hơn thị trường 60 tr- khu Becamex Định Hòa - thang máy.-...

      Cần bán ngay đất nền 70 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 730 tr

      730 triệu 70 m2 10,43 triệu/m2
      DT 514, MT đường nhựa 13 m, vỉa hè, cây xanh, điện âm nước máy. Gần trường học, Chợ.- ngay khu dân cư hiện hữu, nhiều tiện ích xung quanh.liên hệ ngay...
      Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!