Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Phú Giáo - Bình Dương, giá 850 triệu

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      đất nền Vị Trí Đẹp, Cực Kỳ Tiềm Năng Tại ngã ba Cổng Xanh - Phú Giáo - Bình Dươngsp: Đất Nền KĐTVị trí: MT QL14 (ĐT741), Phước Hoà, Phú Giáo, Bình DươngDT:...
      Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán miếng đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 150 m2 6 triệu/m2
      Đất chính chủ của ông bà để lại, DT 150 mét vuông, thổ cư 100%Xung quanh cư dân hiện hữu, ngay chợ đêm Bàu BàngBán kính 500m tiện ích đầy đủ
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 175 m2 tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.15 tỷ

      1.15 tỷ 175 m2 6,58 triệu/m2
      🔥đất Chánh Phú Hoà-Tp.Bến Cát,Dt741 vào 200m,nhựa 6m thông.dân ở hiện hữu,đèn đường chiếu sáng.Gần khu công nghiệp Tân Bình-Vsip 2A-khu công nghiệp Mỹ...
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 130 m2 tại Đường ĐT 744 - Hiệp An - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3 tỷ

      3 tỷ 130 m2 23,08 triệu/m2
      MT Đường Nguyễn Chí Thanh Nhựa 32m.Giá chỉ 23,076,923tr/mNgang 5m x 26m = 130m. Thổ cư 60m.Ngang 10m x 26m, 40m x 26m...Tổng 8 Nền. Thổ Cư + Sổ Riêng Từng...
      Đường ĐT 744, Phường Hiệp An, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất 115 m2 tại Xã Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 800 tr

      800 triệu 115 m2 6,96 triệu/m2
      Vị trí: Kế bên chợ đêm Bàu Bàng.Tiện ích: Gần chơ, nội khu công viên, trường học, trạm y tế,...pháp lý: sổ hồng riêng sẵn công chứng liền, có NH hỗ...
      Xã Lai Uyên, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 1.31 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      1.32 tỷ 60 m2 21,84 triệu/m2
      💥 căn hộ GIÁ RẺ THANH BINH RESIDENCE 💥🔰 Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ-2 phòng vệ sinh chỉ với 360trieu, sổ hồng riêng cầm tay👉...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 71 m2, giá 2.5 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.5 tỷ 71 m2 35,22 triệu/m2
      căn hộ chung cư công nghệ Picity Sky Park cao cấp nhất đường phạm văn đồng.550tr/căn - nhận nhà ngay khi TT.TT chỉ 20 phần trăm tới khi nhận nhà,...
      Mặt tiền Quốc lộ 1A, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 75 m2 tại Đường D2 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Ông Anh thua cá độ cần bán ngay mảnh đất đẹp sát bên Trung tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng.DT 75m² ngang 5m dài 15m full thổ cư. giá 350 tranh/chị nào quan...
      Đường D2, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 45 m2, giá 1.6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      1.6 tỷ 45 m2 35,56 triệu/m2
      The Rivana CK 9 phần trăm rổ hàng nội bộ 25 căn từ chủ đầu tư The Rivana Thuận An chào bán 25 căn nội bộ với chính sách ưu đãi đặc biệt:- CK...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 70 m2 tại Thị trấn Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 300 triệu

      300 triệu 70 m2 4,29 triệu/m2
      KĐT TTL MALL ngay Trung Tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng  - 12 lô tái định cư SỔ SẴN ngay sau Trung Tâm Hành Chính Huyện Bàu Bàng  - NH Viettinbank...
      Đ. Nguyễn Nghệ, TT. Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 150 m2 tại Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 150 m2 4,67 triệu/m2
      Nằm ở vị trí đắc địa, xung quanh cư dân sầm uấtNgay trung tâm hành chính Bàu Bàng, nơi tập trung các địa điểm buôn bán , vui chơi, giải tríĐất của gia đình...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất sát chợ nhật huy, hoà lợi bến cát bình dương DT 100 mét vuông full thổ cưĐường trước nhà 13m nhựa thông thoángkhu dân...
      Quốc lộ 14, Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 42 m2, giá tốt tại Đường 743C - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 42 m2
      𝑷𝑯𝑼́ Đ𝑶̂𝑵𝑮 𝑺𝑲𝒀 𝑶𝑵𝑬 - Tại 𝐃𝐢̃ 𝐀𝐧 - 𝐁𝐢̀𝐧𝐡 𝐃𝐮̛𝐨̛𝐧𝐠 - 𝐂𝐡𝐮̉ đ𝐚̂̀𝐮 𝐭𝐮̛: 𝐏𝐇𝐔́ Đ𝐎̂𝐍𝐆 𝐆𝐑𝐎𝐔𝐏chào bán đợt đầu ngày...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay miếng đất 75 m2 tại Đường NC - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính thức chào bán 20 nền sổ sẵn ngay trung tâm hành chính Bàu Bàng.- DT: 75m2 - 90m2 full thổ cư.- pháp lí: sổ hồng riêng đầy đủ- Ngay khu dân cư...
      Đường NC, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 70 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.3 tỷ

      1.3 tỷ 70 m2 18,58 triệu/m2
      💎 SỞ HỮU ĐẤT NỀN - nhà mặt tiền VỚI LS ƯU ĐÃI 4.8 phần trăm, TRẢ GÓP CHỈ 3 tr/ THÁNG 💎🔥 MỘT TRONG NHỮNG DỰ ÁN ĐẤT NỀN CUỐI CÙNG TRƯỚC KHI TP BẾN...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bán nhanh chung cư 65 m2, giá 1.3 tỷ tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      1.3 tỷ 65 m2 20 triệu/m2
      💥 căn hộ chung cư GIÁ RẺ THANH BINH RESIDENCE 💥🔰 Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ-2 phòng vệ sinh chỉ với 360trieu, sổ hồng riêng cầm tay👉...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 63 m2, giá 1,69 tỷ tại Đường DH412 - Tân Uyên - Bình Dương

      1.69 tỷ 63 m2 26,83 triệu/m2
      + TT trước 790 tr nhận nhà ở ngay- pháp lí chuẩn đã có sổ hồng riêng sở hữu lâu dài, sang tên ngay khi hoàn tất TT.- Giá: 1 tỉ 690/ 63 mét vuông. 1...
      Đường DH412, Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ 39 m2, hướng Đông-Nam, thỏa thuận tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 39 m2
      gọi ngay: 0903225123  Sàn CĐT HKG .Ưu đãi đặc biệt 30 căn T6/2024 CK cao và nhiều quà tặng như:1 - Chính sách cam kết thuê lại: Trong vòng 24 tháng:...
      Phường An Bình, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!