Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.038 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 53 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.5 tỷ 53 m2 28,31 triệu/m2
      + NH Vietcombank hỗ trợ 70 phần trăm (Hồ sơ bao vay).+ Áp dụng mức LS ưu đãi thấp hơn thị trường.call ngay: Mr Thái Toàn  Để đi xem nhà thực tế...
      Phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 47 m2, giá 1,2 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.2 tỷ 47 m2 25,54 triệu/m2
      + Chính sách ưu đãi: Vay 70 phần trăm, trả góp miễn gốc lãi 2 năm đầu. Hỗ trợ thủ tục, hồ sơ vay nhanh chóng.+ TT chỉ 20 phần trăm (tương đương...
      Đường Lý Tự Trọng, Phường Phú Thọ, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 1,56 tỷ tại Đường N8 - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.56 tỷ 52 m2 30 triệu/m2
      TT 10 phần trăm (~156 tr) ký hợp đồng mua bán, đặt giữ chổ chỉ 10 tr đồng - đc ưu tiên chọn căn đẹp, giá rẻ.CSBH MỚI NHẤT:giá:chung cư...
      Đường N8, Phường Phú Hoà, T.P Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Sở hữu căn chung cư 111 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.8 tỷ 111 m2 43,25 triệu/m2
      MUA ORCHARD HILL KHAI THÁC CHO THUÊ VỚI HIỆU SUẤT TỐTTIÊU CHUẨN SINGAPORE ĐẦU TIÊN TẠI BÌNH DƯƠNG1  phòng ngủ: 56-60 m2 chỉ 2,7 tỉ2  phòng ngủ:...
      Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà phố shophouse 216 m2, giá 8 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      8 tỷ 216 m2 37,04 triệu/m2
      == TT 5 phần trăm KÝ hợp đồng mua bán , TIẾN ĐỘ TT GIÃN 6 THÁNG 1 LẦN , NHẬN NHÀ VÀO Ở RỒI TIẾP TỤC TT , NH HỖ TRỢ VỚI LS THẤP.-KH đặt cọc trong...
      Đ. Lê Hoàn, P. Phú Chánh, Thủ Dầu Một, T. Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 70 m2, giá 2 tỷ tại Đường Lý Tự Trọng - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2 tỷ 70 m2 28,58 triệu/m2
      Chỉ từ 260 tr sở hữu ngay một căn hộ 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 46 mét vuông view sông Ngay  trung tâm thành phố Thủ Dầu Một.NH...

      Sở hữu ngay chung cư 80 m2, giá 1,8 tỷ tại Phường Chánh Nghĩa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      + NH Vietcombank hỗ trợ 70 phần trăm (Hồ sơ bao vay).+ Áp dụng mức LS ưu đãi thấp hơn thị trường.gọi ngay: Mr Thái Toàn  Để đi xem nhà thực tế...
      Phường Chánh Nghĩa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 70 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường N8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      chào bán chính sách mới, giỏ hàng nội bộ, Đặt cọc chỉ 10 tr tháng 5 TT và nhận nhà ở ngay.- Chính sách cực kỳ ưu đãi mang đến cho KH trong tháng 7 này.-...
      Đường N8, Phường Phú Hoà, T.P Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 30 m2, hướng Bắc, giá 758 tr tại Đường 743C - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      758 triệu 30 m2 25,27 triệu/m2
      Vị trí giao thông thuận lợi,tiện ích trong căn hộ đầy đủ (trường học,hồ bơi,khu tập thể dục,bãi đỗ xe,cây xanh thoáng mát...),pháp lí rõ ràng,có thể vô ở...
      Đường 743C, Phường Dĩ An, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 67,5 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu, MT đường lớn, bao quanh bởi các tuyến đường lớn như QL13, cao tốc Mỹ Phước – Tân Vạn , DT743.Vị trí: Thuận Giao, Thuận An, gần vòng xoay...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 67,5 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 67,5 m2 39,26 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu giá siêu mềm, vị trí đẹp phù hợp cho KD hoặc mua ở tại trung tâm Thuận AnVị trí: Thuận Giao, Thuận An, gần vòng xoay An PhúNhà 1 trệt 2...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 67,5 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 67,5 m2 37,04 triệu/m2
      Nhà đẹp, giá mềm chỉ 2,5 tỉ một căn 1 trệt 2 lầu tại trung tâm P. Thuận Giao, TP Thuận An với đầy đủ tiện ích xung quanh như chợ, trường học, BV...DT...
      Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán biệt thự 100 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      2.7 tỷ 100 m2 27 triệu/m2
      🔥 𝐆𝐈𝐀́ 𝐅𝟎 𝐭𝐮̛̀ 𝐂𝐡𝐮̉ Đ𝐚̂̀𝐮 𝐓𝐮̛ 𝐕𝐒𝐈𝐏- 𝐧𝐡𝐚̀ 𝐱𝐚̂𝐲 𝐱𝐨𝐧𝐠 𝐦𝐨̛́𝐢 𝐛𝐚́𝐧💎 nhà mặt tiền: 5x20 đất- Sàn 157 mét vuông (1...
      Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố thương mại 295 m2, giá 9 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 295 m2 30,51 triệu/m2
      Thông tin ngôi nhà phố thương mại Artisan Park đc cam kết thuê như sau:Vị trí MT đường Lê Hoàn và Phạm Văn Đồng tại trung tâm TP mới Bình Dương.Thiết kế...
      Đường Lê Hoàn, Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà 67,5 m2 tại Đường Thuận An Hòa - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 67,5 m2 24,45 triệu/m2
      🏡Cần bán căn 1 trệt 2 lầu giá yêu thương chỉ 2 tỉ 6 ngay MT đường Thuận An Hòa, đối diện chợ.🏡kết cấu 1 trệt 2 lầu, DT 67,5 m², 3 phòng ngủ,...
      Thuận An Hòa, phường Thuận Giao, thị xã Thuận An, tỉnh Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố - shophouse 275 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.9 tỷ 275 m2 25,1 triệu/m2
      đặt sớm, nhận ngay iPhone 16 Pro Max.Ưu đãi khủng lên đến 12 phần trăm.Cam kết LN 6 phần trăm/ năm trong 4 năm tổng 24 phần trăm.Tại sao...
      Phường Phú Hòa, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn shophouse 100 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      An cư hay đầu tư 𝐀𝐫𝐭𝐢𝐬𝐚𝐧 𝐏𝐚𝐫𝐤 đều sẵn sàng đáp ứng!CHỈ TỪ 6,9 tỉ - SỞ HỮU căn nhà phố TRUNG TÂM THỦ DẦU MỘT 𝐀𝐫𝐭𝐢𝐬𝐚𝐧 𝐏𝐚𝐫𝐤Đừng bỏ lỡ...

      Cần bán gấp shophouse 216 m2, giá 6,02 tỷ tại Đường Lê Hoàn - Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      6.02 tỷ 216 m2 27,88 triệu/m2
      Giá 6,020 tỉ VND cho nhà phố thương mại shophouse tại Đường Lê Hoàn, P. Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương với DT 216 m.---Đặc điểm nổi bật.* pháp lí rõ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!