Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 800 triệu đến 1 tỷ năm 2026

      Có 1.061 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 800 triệu đến 1 tỷ

      Sở hữu ngay đất 120 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 920 tr

      920 triệu 120 m2 7,67 triệu/m2
      KĐT mới Thị trấn Lai Uyên - Bầu Bàng - Bình Dương.DT: 120m2.Giá: 920tr.gọi ngay: 0799 960 ***
      Dự án Thăng Long Central City, Đường Hương Lộ 610, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 300 m2, hướng Bắc tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 890 tr

      890 triệu 300 m2 2,97 triệu/m2
      Em đang kẹt tiền cần bán mảnh đất 300m2, thổ cư sẵn 100m2 đường bê tông 5m, cách DH507 100m, chợ, trường học, ủy ban nhân dân xã trong bán kính 500m....
      Đường DH507, Xã An Linh, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 870 triệu

      870 triệu 75 m2 11,6 triệu/m2
      (Mr) Hiếu cần Bán đất gần UB huyện Bàu Bàng khu công nghiệp Becamex đường nhựa 16m, SHR tiện làm ăn, xây trọ.- Vị trí: KDC 5A, cách UB huyện Bàu Bàng...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 45 m2 tại Phường Thái Hòa - Tân Uyên, giá 980 tr

      980 triệu 45 m2 21,78 triệu/m2
      Giá chỉ 9xxtr nhà 1 lầu 1 trệt mới  phần trăm tọa lạc Thái Hòa TP Tân Uyên, Bình Dương.DT: (45mv).Đường bê tông 6m.Nhà đc thiết kế đẹp lịch lãm độc...
      Phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Đường Cây Me - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      mảnh đất chính chủ cần bán nằm ngay đường Cây Me - TP Thuận An - Bình Dương.- DT 120m2- Giá: 900tr.+ Sổ sách pháp lí đầy đủ sang tên ngay+ nền thổ cư...
      Đường Cây Me, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1 tỷ 38 m2 26,32 triệu/m2
      Nếu anh/chị đang ở nhà thuê, chưa có nhà tại Bình Dương, thu nhập dưới 10tr/tháng, đang tích cóp nhưng k thể mua nhà do giá càng ngày càng tăng. Vậy thì...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 1 tỷ tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1 tỷ 38 m2 26,32 triệu/m2
      Căn 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh siêu đẹp - New Lavida Dĩ An. Giá từ 900tr. Vốn tự có 300tr TT trong vòng 18 tháng, phần còn lại NH chính sách...

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 231 m2, mặt tiền 11m tại Dầu Tiếng, giá 920 tr

      920 triệu 231 m2 3,99 triệu/m2
      Đất đầu tư giá ngộp gần trường học DT: 231m2 11x21m, thổ cư 100 phần trăm, SHR . Đường nhựa 8m, vỉa hè 4m mỗi bên. - Nằm song song trục đường DH 704...
      Đường DH704, Xã Định Hiệp, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 900 tr tại Huyện Thuận An

      900 triệu 30 m2 30 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu căn hộ chung cư chỉ với 99 tr đồng ngay cạnh TTTM Aeon Mall Bình DươngDự án Legacy nằm ngay trung tâm Thuận An. căn hộ chung cư trả góp...
      Dự án Legacy Prime, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 75 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 938 tr

      938 triệu 75 m2 12,51 triệu/m2
      Hiện tại có lô 75m2 sổ sẵn full thổ. 938tr Ngay KDC sầm uất . Chợ trường trạm liên lạc đi xem
      Đường D14-5A, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 995 triệu tại Đường 743 - Dĩ An - Bình Dương

      995 triệu 57 m2 17,46 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên trục đường DT 743 thuận tiện di chuyển đến các các khu công nghiệp gần khu vực.- Nằm không quá 20p di chuyển đến các TP: Thủ Đức, Biên...
      Dự án Happy Home Dĩ An, Đường 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng miếng đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 900 tr

      900 triệu 115 m2 7,83 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn bán lại mảnh đất có sẵn nhà 115m2 giá 900tr như hình.Đất sạch, vuông vắn.NH hỗ trợ vay.sổ hồng sang tên công chứng ngay.Thuế phí bên bán...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bến Cát - Bình Dương, giá 920 triệu

      920 triệu 100 m2 9,2 triệu/m2
      Chủ đất nợ tiền NH, cắt lỗ cần bán mảnh đất tại dự án Mega City Bến Cát của Kim Oanh.Nhiều tiềm năng tăng giá, Bến Cát lên TP,Cầu Đò 2 kết nối dự án và...
      Dự án Mega City, Thị xã Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 812 tr tại Tân Uyên - Bình Dương

      812 triệu 52 m2 15,62 triệu/m2
      Kẹt tiền NH nên cần bán cắt lỗ gấp.- Vị trí: Cạnh trung tâm thương mại mới của TP Tân Uyên (Hiện tại là chợ Quang Vinh 3).- DT: 52 mét vuông - căn ...
      Dự án Tecco Felice Tower , Đường ĐT 474, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 950 triệu tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      950 triệu 30 m2 31,67 triệu/m2
      Nhà ở xã hội đầu tiên xuất hiện tại việt nam cao 30 tầng hiện đại.Nhà ở xã hội ngay Vincom Dĩ An:- Giá chỉ 950 tr/căn (100 phần trăm giá trị căn hộ ...

      Cần bán gấp lô đất nền 120 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá 897 tr

      897 triệu 120 m2 7,48 triệu/m2
      - Chỉ 10 suất ưu đãi cuối của năm giá đầu tư từ chủ đầu tư cực kì tốt.- KDC Phương Trường An 6 quy mô lớn nhất Bình Dương 42ha, bao gồm nhà mặt tiền...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 37 m2, giá 850 triệu tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      850 triệu 37 m2 22,98 triệu/m2
      căn hộ chung cư Hiệp Thành 3, tòa căn hộ A.DT: 37m2, có nội thất tầng 8.giá 860tr. View thoáng mát.Thiết kế độc đáo siêu đẹp, nằm trong khu dân cư an...
      Dự án Khu dân cư Hiệp Thành III, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 440 m2, mặt tiền 12m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 triệu

      950 triệu 440 m2 2,16 triệu/m2
      Chủ cần tiền trước tết nên muốn bán nhanh 2 đất thổ cư sau lưng khu công nghiệp Bàu BàngMỗi nền 220 mét vuông có sẵn 100 mét vuông thổ...
      Đường N4, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 800 triệu - 1 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 800 triệu - 1 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 800 triệu - 1 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 800 triệu - 1 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.