Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.022 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 86 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 86 m2 46,52 triệu/m2
      Bán căn 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh 0705 435 071chủ cần tiền trong tuần ra nhanh căn hộ chung cư Sora Gadens 2 - TP Mới - Bình Dương:+ Thiết...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.

      Sở hữu căn chung cư 75 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.4 tỷ 75 m2 45,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Sora Gardens 2 TP Mới Bình Dương.- Căn 2 phòng ngủ 2 toilet 75 mét vuông (thông thuỷ).- Hỗ trợ cho thuê 15 -...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.

      Sở hữu căn chung cư 78 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Hoàng Văn Thụ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.1 tỷ 78 m2 26,93 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp trong tháng căn hộ chung cư Compass One Chánh Nghĩa:+ Thiết kế 2 phòng ngủ 2 toilet 78 mét vuông.+ Tầng...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường Chánh Nghĩa, TP. Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

      Bán gấp nhà chung cư 57 m2, giá 1,72 triệu tại Đường Hoàng Văn Thụ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.72 triệu 57 m2 0,04 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán ngay chung cư Compass One Chánh Nghĩa trong tháng:+ Thiết kế 1 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh 57m2. đầy đủ nội thất...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 60 m2 tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      2 tỉ 350 tr còn cho thỏa thuận.Cần hỗ trợ NH thì ok 30 phần trăm (30 phần trăm = 700 tr ) NHÀ SHR- LẦU TRỆT - Xây mới- khu phố Tân An - P....
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 160 m2 tại Xã Long Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 285 tr

      285 triệu 160 m2 1,79 triệu/m2
      Long Hoà , Dầu TiếngDT : 5x30 ( 100 thổ cư )sổ hồng , đường sỏi đỏ2xxtr0989712110 Hùng
      Xã Long Hòa, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 55 m2, giá 1,45 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 743C - Dĩ An - Bình Dương

      1.45 tỷ 55 m2 26,37 triệu/m2
      Bán chung cư Tecco Tower 2 phòng ngủ Giá Chỉ 1T450DT Rộng Rãi, Thiết Kế Hiện Đại, View Thoáng Mát, KDC An Ninh, Tiện Ích Đầy Đủ, Phù Hợp Ở Hoặc Đầu...
      Đường Tỉnh lộ 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 260 m2 tại Xã Tân Hiệp - Phú Giáo - Bình Dương, giá 700 tr

      700 triệu 260 m2 2,7 triệu/m2
      💎 Cơ hội vàng cho NĐT đón đầu hạ tầng & tăng giá mạnh khu hướng Tây Bắc Sài Gòn!📍 Vị trí: Xã Phước Thạnh, Sài Gòn📐 DT tổng: 254,8m²🏡 Đất ở nông...
      Đường 741, Xã Tân Hiệp, Huyện Phú Giáo, Bình Dương

      Bán căn 59 m2, hướng Đông-Nam, giá 3,5 tỷ tại Đường Vĩnh Phú 10 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương

      3.5 tỷ 59 m2 59,33 triệu/m2
      Sở hữu vị trí chiến lược tại trung tâm kết nối Tp Thành phố Hồ Chí Minh – Thủ Đức – Bình Dương, EMERALD BOULEVARD không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán căn chung cư 45 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      Em Huy chuyên viên tư vấn trực tiếp của phòng kinh doanh CĐT Lê Phong Group, cung cấp căn hộ chung cư giá niêm yết trực tiếp từ CĐT dự án The Emerald...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 62,9900016784668 m2, giá 3,92 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      3.92 tỷ 63 m2 62,2 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại The Emerald Boulevard, Đường QL 13, P. Bình Hòa, Sài Gòn (TP Thuận An, Bình Dương cũ) đang chờ chủ mới. DT...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 503 m2, giá rẻ tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      Thỏa thuận 503 m2
      📍 Ngay Huỳnh Văn Lũy – vị trí ngã ba cực đẹp📐 DT 500 mét vuông – thổ cư 350 mét vuông🏡 căn biệt thự hoàn công + 6 phòng trọ đang có thu...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 81 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 11 tỷ

      11 tỷ 81 m2 135,81 triệu/m2
      Nhà khu các trục đường GS, Dĩ An Bình Dương cũ, nay là P. Dĩ An, TPHồ Chí Minh. Nhà đẹp 4 tầng, 81m² (4,5x18),  trệt, 2 lầu, sân thượng trước...
      Phường Đông Hòa, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn 60,65999984741211 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.45 tỷ 60,66 m2 40,39 triệu/m2
      Đặt mục tiêu luôn khiến KH an tâm tin tưởng vì vậy em luôn tìm kiếm những gì tốt nhất để dành cho KH. Em không chỉ bán căn hộ chung cư, em còn bán cả sự...
      QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 250 m2, hướng Đông-Nam tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 950 tr

      950 triệu 250 m2 3,8 triệu/m2
      Bán nền đất vườn bưởi có sẵn thổ cư ngay Bàu Bàng Sài Gònliên kế chợ, trường cấp 1,2,3, ủy ban nhân dân.Sát khu công nghiệp Bàu Bàng, khu công ...
      Đường Trừ Văn Thố 11, Xã Trừ Văn Thố, Huyện Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu lô đất 225 m2 tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 225 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán miếng đất sát Nguyễn Tri Phương kế bên là Linh Xuân ,Thủ ĐứcDt 225 mét vuông (9 x 25 ) ,thổ cư 171 mét vuông mặt đường nhựa rộng 6m.giá...
      Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 90 m2, giá 100 tr tại Thuận An - Bình Dương

      100 triệu 90 m2 1,12 triệu/m2
      🚀 Cơ hội đầu tư chắc thắng tại tâm điểm Đông Sài Gòn!One Era là dự án quy mô nhất (50ha) đang "làm mưa làm gió" tại thị trường Bình Dương với những lợi...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Thuận Giao, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà phố shophouse 100 m2, giá 8,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      8.68 tỷ 100 m2 86,8 triệu/m2
      Đô thị kiểu mới Thượng Đông Hồ Chí 💎 Vị thế "Giao lộ Vàng" Tọa lạc tại MT Đại Lộ Bình Dương (QL 13) & Vành đai 3, One Era là cửa ngõ kết nối...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!