Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Sun Casa, giá 3,15 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Sun Casa Central VSIP- khu công nghiệp VSIP 2 Bình Dương 1 TRỆT 1 LẦU: 2 tỉ 8xx 1 TRỆT 2 LẦU: 3 tỉ 3xx nhà phố thương mại ...
      Dự án Sun Casa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Duy nhất một căn 3 tầng Suncasa Central thấp nhất thị trường.+ DT: 5x20m = 100 mét vuông, 177 mét vuông sàn sử dụng.+ Nhà 1 trệt 2 lầu.- Thiết...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      - DT: 100m2 đất, 157m2 sàn sử dụng.- Giá: 3,15 tỉ.- NH hỗ trợ 70 phần trăm, LS cực kỳ ưu đãi.- Tiện ích đẳng cấp nhất: Hồ bơi, fitness, sân tennis,...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Chỉ 3,25 tỉ sở hữu ngôi nhà 3 tầng view trực diện công viên đẹp nhất dự án Sun Casa Central.- Vị trí: MT đường Dân Chủ - KCN Vsip 2A.- Tiện ích: Công viên...

      Cần bán biệt thự Khu dân cư EHome 4, 1 tầng, 75 m2, giá 3,75 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.75 tỷ 75 m2 50 triệu/m2
      Bán lại ngôi nhà phố liên kế Ehomes 4 Nam Long đường Vĩnh Phú 41, P. Vĩnh Phú Thuận An.- DT: 5x15m (75m2 ODT) SHR, sang tên công chứng trong ngày,...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      nhà mặt tiền Sun Casa Cetral chiếm đến 40 phần trăm mảng xanh duy nhất tại khu công nghiệp Vsip II Bình Dương.Vị trí: Trung tâm KCH Vsip II, cách...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      KDC cao cấp Đông Hưng.Quỹ đất khan hiếm - Quỹ căn giới hạn - pháp lí an toàn.Tiềm năng dự án.- Quỹ đất ngay trung tâm thành phố. Dĩ An.- Tiệm cận Tp....
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,95 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền gấp để trả nợ NH, bán lỗ 300tr ngôi nhà 3 tầng tại dự án đẹp bậc nhất TP Tân Uyên, trung tâm KCN Vsip 2 Bình Dương: Sun Casa Central-...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 32,96 triệu/m2
      Chỉ từ 1.2 tỉ sở hữu ngay siêu phẩm căn nhà phố đối diện công viên Sun Casa Central Vsip II.căn nhà phố 1 trệt 2 lầu.DT đất: 5x20=100m2.Diện sàn: 157m2...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 110B, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 80 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      4.6 tỷ 80 m2 57,5 triệu/m2
      Có thể nói khu dân cư Đông Hưng là một trong những BĐS hiếm hoi đc đánh giá siêu mềm trong thị trường Dĩ An Bình Dương.- Vị trí: trung tâm thành phố....
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 68 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương

      4.6 tỷ 68 m2 67,65 triệu/m2
      Với 4.6 tỉ/căn - đây là khu nhà mặt tiền đáng để quý KH chọn lựa.- Xu hướng sống tại một khu compound đang đc rất nhiều NĐT tìm mua, bởi các lý do:An ninh...

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 72 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.6 tỷ 72 m2 63,89 triệu/m2
      Có thể nói khu dân cư Đông Hưng là một trong những BĐS hiếm hoi đc đánh giá mềm trong thi trường Dĩ An Bình Dương- Vị trí : trung tâm thành phố. Dĩ...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 100 m2, giá 3,65 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      nhà phố KD ngay KDC sầm uất, cách chợ 2 ph xe máy, đầy đủ shop và tiện ích.MT KD ngay với khu tiện ích 3ha hiện hữu đang hoạt động.TT nối dài đến...

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      4.5 tỷ 80 m2 56,25 triệu/m2
      - SHR hoàn công trao tay.- Bàn giao hoàn thiện mặt ngoài thô bên trong.- Giá chỉ từ 4.650 tỉ/căn.- KDC dân trí cao, độ phủ xanh tươi mát.- Tại thời điểm này...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Chủ Ngộp Cần bán ngay Căn 3 Tầng View Công Viên Sun Casa Central Chỉ Có 3 tỉ 150- CĐT: Vsip Group- DT sàn sử dụng: 157m.- Giá: 3 tỉ 150.- sổ hồng từng...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 157 m2, giá 3,25 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 157 m2 20,71 triệu/m2
      - giá: 3 tỉ 250.- sổ hồng từng căn, thổ cư 100 phần trăm.- Hỗ trợ NH lên đến 70 phần trăm.- CĐT: Vsip Group- DT XD: 157m.- Khu clubhouse rộng...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 157 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 157 m2 20,99 triệu/m2
      - QUY CÁCH NHÀ+ DT: 5x20m = 100m, 177 mét vuông sàn sử dụng+ Nhà 1 trệt 2 lầu- Thiết kế: Lấy cảm hứng và ý tưởng từ đất nước Singapore- giá: 3,295 tỉ...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.