Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,3 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.3 tỷ 99 m2 33,34 triệu/m2
      - Hiểu rộng hơn chút: căn hộ chung cư giống như một xóm nhỏ ở quê, ở đó cũng có Trưởng Thôn, Ban dân vận các kiểu, một xóm đc đảm bảo an ninh là nhờ các...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.5 tỷ 108 m2 32,41 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ Opal Boulevar 108m2, giá 3,5 tỉ đã có sổ, không phát sinh chi phí.- căn hộ góc, tầng cao, view Chợ Thủ...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Phường Định Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Đất trống MT đường nhựa hẻm DX 075 rộng 9m (5m*47.5m), P. Định Hòa, TP. Thủ Dầu Một, Bình Dương. KDC đông đúc, gần chợ, trường học, sát vách nhà nghỉ lớn....
      Đường DX 075, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ Opal Boulevard mặt đường Phạm Văn Đồng DT 75 mét vuông, giá 3 tỉ.Thiết kế: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,1 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 73 m2 42,47 triệu/m2
      Bán chung cư 2 PN 73m2, tầng trung nội thất đẹp, chỉnh chu, giá cực rẻ trung tâm thành phố. Thuận An.- Sở hữu vị trí đắc địa ngay MT Đại Lộ Bình Dương...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 3,5 tỷ tại Dĩ An

      3.5 tỷ 99 m2 35,36 triệu/m2
      Căn này 2 view: Nội khu(hướng Tây Bắc) không nắng do tháp B đã che, hướng Đông Bắc(nắng không chiếu chính diện), và cửa Tây Nam.- Thiết kế gồm 3...

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3 tỷ tại Dĩ An

      3 tỷ 76 m2 39,48 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ Opal Boulevard trục đường Phạm Văn Đồng, P. An Bình, TP Dĩ An, Bình Dương.- DT: 76m2.- chung cư gồm 2  phòng ngủ, 2 nhà vệ ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Phạm Văn Đồng, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      Quy cách nhà.DT: 5x20 = 100m2, 177m2 sàn sử dụng.Thổ cư 100 phần trăm.giá thiện chí: 4,6 tỉ (bao thuế phí).Hỗ trợ NH 70 phần trăm trong vòng 20...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 130 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 130 m2 24,24 triệu/m2
      QUY CÁCH NHÀ🔰 DT : 5x20 = 100 mét vuông, 130 mét vuông sàn sử dụng✅ Thổ cư 100 phần trăm✅ giá thiện chí: 3 tỉ 150 (bao thuế phí)✅ Nhà đã...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà 2-3 tầng khu đô thị Suncasa Central đường Dân Chủ khu công nghiệp Vsip 2 Bình DươngGĐ 2 bao gồm 2 dạng nhà:+ nhà phố thương mại...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3.5 tỷ 78 m2 44,88 triệu/m2
      3 suất ngoại giao cuối cùng từ chủ đầu tư đc mua với giá gốc + CK cực khủng.Chỉ từ 3 tỉ sở hữu ngay chung cư cao cấp ngay MT Đại Lộ Bình Dương.chủ đầu ...
      Dự án The Emerald Golf View, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 147 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 147 m2 30,62 triệu/m2
      Bán căn hộ góc đối diện The Sun Sport Center - hỗ trợ vay NH tối đa.Hướng:- Đường: 25m.DT: 147 mét vuông (7,35x20).Xây dựng: 60 mét vuông x 3...

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Bán chung cư The Habitat ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương.Nhà đầy đủ nội thất như hình.Thiết kế 1 tầng có 8 căn.Tiện ích: Hồ bơi, gym, khu vui...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Dân Chủ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Quy cách nhà.- Nhà 1 trệt 1 lầu, 5x20 = 100 mét vuông đất, 130 mét vuông sàn sử dụng.- Nhà hoàn thiện nội thất đầy đủ cao cấp.- Có sân trước...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,7 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.7 tỷ 100 m2 37 triệu/m2
      💥Hot : nhà phố thương mại shophouse 3 tầng MT đường N22 thông DB4 GĐ2 tại SunCasa Central Tân Uyên Bình DươngGần chợ Vĩnh Tân🔥Giá chỉ 3,7 tỉ ➖Tặng 02...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Vị trí: Nằm MT chính đường Dân Chủ trung tâm khu VSIP2 - Bình Dương.Số lượng căn: 879 căn.- nhà phố thương mại shophouse KD lớn trục TTTM.5x20=...

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá