Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu ngay nhà phố - shophouse 1 tầng, 84 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Đường L - Dĩ An - Bình Dương

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại KD, sở hữu lâu dài ngay MT Lê Trọng Tấn, đối diện NH Vietcombank, liên kế chợ Việt Lập.DT: 52m - 84 mét vuông, giá 3 tỉ đến...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu shop house giá 3,22 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.22 tỷ 0 m2
      Cần bán căn shop 63.21m2 thuận tiện KD.* Giá chỉ rẻ hơn thị trường 50 tr.Giá gốc 3.219tỉ (Bán theo giá thị trường).View chính diện hồ bơi, khu công viên dự...
      Dự án Bcons Polygon, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng 580 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Xã An Sơn - Thuận An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 580 m2 8,28 triệu/m2
      - Cô Chú không còn khả năng trả nợ NH cần bán ngay đất vườn view rạch thoáng mát thuộc An Sơn 01, tặng nhà mái thái vừa xây đc 1 năm và một vài cây ăn...
      Đường An Sơn 1, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT743A - Bình An - Dĩ An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngôi nhà có dt 100 mét vuông xây 2 lầu 1 trệt có sân ô tô 7 chỗ.- Vị trí ngôi nhà gần chợ, trường hoc cấp 2 Bình An. Chỉ cách bến xe...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Giá sang nhượng: 3,3 tỉgiá thuê: 10tr/thángDT 72 mét vuông tầng cao2 phòng ngủ nội thất đầy đủ, thiết kế sang trọng và hiện đại.Vị trí...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Bán Nhà và Dãy Trọ 8 phòng giá ngộp ngay P Tân Vĩnh Hiệp, TP Tân Uyên, Bình Dương

      3.9 tỷ 235 m2 16,6 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán ngay ngôi nhà cấp 4 và 8 phòng trọ đang cho thuê tại P. Tân Vĩnh Hiệp, TP Tân Uyên, Bình Dương. Đường ĐX06 đi vào, đường bê...
      Đường DX 06, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dân Chủ, giá 3,07 tỷ

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - DT: 100m2 đất (157m2 sàn).- Giá full: 3,07 tỉ - TT tới tháng 05/2025.- Vị trí đắc địa, MT đường Dân Chủ, đường thông chợ Vĩnh Tân - TP Tân Uyên, đối diện...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nền đất 360 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 360 m2 10,28 triệu/m2
      Tôi là chủ 2 miếng đất đường nhựa 04 gần ủy ban nhân dân Thạnh Hội Tân Uyên Bình Dương.Giờ bên tôi cần bán để lấy tiền trang trải cho công việc KD.-...
      Đường 4, Xã Thạnh Hội, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường D1 - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      Vị trí trục chính gần cổng, nội thất đầy đủ, chủ nợ bank 2.5 tỉ, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường Phan Đình Giót, khu dân cư Lê Phong An Phú 3,...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường D1, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2 tại Bến Cát - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 150 m2 27,34 triệu/m2
      Bán đất chính chủ 100 phần trăm - thông tin thật. contact: Kim Nhàn 0393 525 *** gia đình kẹt tiền cần bán ngay miếng đất tại KĐT MP3 - Thới Hoà -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn NH nên cần bán nhanh 2 nền ngôi nhà phố trục chính D1 2 làn xe, lớn nhất khu Bình Nguyên. Giá thấp hơn thị trường trên 500tr, vì cần gấp nên...
      Dự án Bình Nguyên, Đường D1, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp đất nền Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 80 m2, mặt tiền 4m tại Dĩ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 80 m2 41,25 triệu/m2
      Giá 41tr/ mét vuông rẻ nhất dự án và còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường ĐT 743A, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, TP. Dĩ An, Bình Dương.-...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án Khu đô thị Mỹ Phước 3, 300 m2, mặt tiền 10m tại Bến Cát, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      - Cần bán ngay 300m (10*30) nền thổ cư không bị lỗi và nằm cách ngã 4 đường vành đai 4 giao đường Mỹ phước - Tân vạn : 100m tại Mỹ phước 3.+ Đất đc...
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 107 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 107 m2 28,98 triệu/m2
      Đất đường Vĩnh Phú 33 KDC yên tĩnh đường xe tải.Ngang 5 dài 21.5 thổ cư 65 mét vuông.Giá: 3,1 tỉ.
      Đường Vĩnh Phú 33, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 161 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 161 m2 28,33 triệu/m2
      Đất sổ hồng riêng 161m2 , thổ cư 151m2 trong hẻm , giáp Linh Xuân, Thủ Đứccách đường 11 Linh Xuân : 300mgần trường học , chợ cách BV quốc tế Hoàn Mỹ và bv...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền Thành Phố Mới Bình Dương (Binh Duong New City), 150 m2 , giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 150 m2 29,2 triệu/m2
      DT 5x30m full thổ cư.Cách toà nhà hành chính tỉnh 500m.Cách TTTM thế giới 400m.Cách aeon bình dương(khai trương tháng 6/2023)1 kilomet.Cách VSip2...
      Dự án Thành Phố Mới Bình Dương, Đường Lê Lợi, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 107 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 107 m2 29,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay mảnh đất view đẹp sổ hồng.- Nằm trong trung tâm TP mới Bình Dương.- Cách trung tâm thương mại Aeon Mall 2 Thủ Dầu Một chỉ 5...
      Dự án KDC Đại Nam Bình Dương, Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán đất nền 780 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 780 m2 4,88 triệu/m2
      Bán đất Ba Lăng Xi - Hòa Lợi - Bến Cát. Hẻm 1/.- DT 780m2. Thổ cư 160m2. Ngang 10 x 82.- Vị trí: Hẻm 1/ đường Ba Lăng Xi, cách đường MPTV chỉ...
      Hẻm 1/, Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.