Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      📍bán ngay 4Tỷ500. TL Trả Giá Là BánBán nhà đầy đủ nội thất gần đường An Phú 17 và đường An Phú 35 chỉ 100m ( Từ Văn Phước ) p.An Phú, Thuận AnDT 85m2...
      Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 300 m2 13,17 triệu/m2
      2 mảnh đất cạnh nhau 300m2 full thổ cư đường Nb10AGần trường , chợ, BV, NH, trường họcThiện chí alo
      Dự án VSIP2 mở rộng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3 tỷ 93 m2 32,26 triệu/m2
      Ngộp.Chủ kẹt tiền cần ra gấp chung cư Sora 1 ngay trung tâm thành phố mới, siêu thị aeon.3 phòng ngủ 2 toilet 93 mét vuông giá cực rẻ...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất 345 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 345 m2 12,61 triệu/m2
      bán ngay lô góc 1530 full thổ cư đường nhựa 25m đối diện khu công nghiệp, công ty đang hoạt động, cư dân đông đúc giá 4 tỉ 350 tr.KD buôn bán đc ngay
      Đường Hồ Chí Minh, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán miếng đất tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán đất có nhà giá 4,8tỉ rẻ nhất MT đường Liên Huyện khu dân cư Hố Lang, p.Tân Bình, Tp.Dĩ AnDT: 101,9 mét vuông (5,17X20m), thổ cư 100%Ngay KDL Hố...
      Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Chủ giảm 3 lần liên tục, ra gấp.Bán đất MT đường GS18, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT: 77,8m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,1x19m).Cách Big C Go và đường QL 1K...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Bán nhà tặng hết nội thất, rẻ nhất khu dân cư An Phú 1, p.An Phú, Thuận AnDT: 95m2 thổ cư 100 phần trăm ( 5X19m )Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, tặng đầy ...
      Đường Từ Văn Phước, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      Giảm từ 5,6tỉ xuống 4,75tỉ còn TL.Bán đất MT đường GS18, P. Dĩ An, Dĩ An.DT: 77,8m2, thổ cư: 100 phần trăm (4,1x19m).Cách đường Truông Tre 50m, cách...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự 2 tầng, 72 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 72 m2 43,06 triệu/m2
      Bán nhà rẻ 1 trệt 2 lầu 72m2, khu dân cư p.An Phú, Tp.Thuận AnDT: 72m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4x18m )Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, sân trước, phòng khách,...
      Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh liền kề 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Suncasa Central Vsip II Bình Dương.TT chậm đến năm 2025 mới cần TT tiếp.DT đất: 5x20=100m2.DT sàn: 157m2.Giá F0 Từ chủ đầu tư Vsip -...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp Sora II TP Mới.- 2 PN 2  nhà vệ sinh DT 80m2.giá 3 tỉ 850 đầy đủ nội thất (chưa gồm 5 phần trăm).Đang có khách thuê...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Bán đất có nhà rẻ nhất MT đường Liên Huyện khu dân cư Hố Lang, p.Tân Bình, Tp.Dĩ AnDT: 101,9 mét vuông (5,17X20m), thổ cư 100%Ngay KDL Hố Lang, KD...
      Đường Liên Huyện, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 60 m2 58,34 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + sân thượng TP. Thuận An, BD.KĐT văn minh, tri thức như thế này có đáng để sống.Thiết kế hiện đại, nội thất Châu Âu.DT: 60 mét ...
      Đường D3, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      3,3 tỉ - bán ngay Nhà 1 Trệt 1 Lầu + 3 Phòng trọ đường Số 2 KDC Thuận Giao 3 cách đường 22 tháng 12 chỉ 50mp.Thuận Giao, Tp.Thuận An DT: 85.5m2 thổ cư...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Số 2, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      📍Giá: 3Tỷ050. TLBán đất MT KD, trục chính đường N1 khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p.Bình Chuẩn, Thuận AnDT: 72.8m2 thổ cư 100 phần trăm ( 4x18.22m )...
      Phú Hồng Thịnh 8, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Phan Đình Giót - Dĩ An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu đông hòa dĩ an- Dt 84.5m2 sổ riêng- Đường nhựa 6m thông- Gần trần hưng đạo, gần Big C, thủ đức- Xây ở chắc chắn có 4 phòng ...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      CHỦ CẦN RA GẤP NHÀ 1 trệt 2 lầu+ tum CHỦ Hạ Giá còn 3.7 tỉ thỏa thuận - BÌNH CHUẨN- THUẬN AN- BÌNH DƯƠNG - DT 60 m2 sàn 180 m2 có sân thượng. Gồm 4...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      📍Ngộp bán ngay: 4Tỷ750. TLBán đất MT đường GS18, p.Dĩ An, Dĩ AnDT: 77,8m2, thổ cư: 100 phần trăm ( 4,1x19m )Cách đường Truông Tre 50m, cách Big C...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.