Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp lô đất nền 72 m2 tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 72 m2 42,37 triệu/m2
      - Trục chính N1 Phú Hồng Thịnh 8, Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương.- Ngay gần khu đầu cổng KD tốt.- Đường nhựa cây xanh vỉa hè.- DT 72m2 sổ sẵn.Giá chỉ 3 tỉ...
      Dự án Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp đất dự án 150 m2 tại Đường D16 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 150 m2 26,6 triệu/m2
      3,99 tỉ - bán đất đường D16 KDC Việt Sing (Vsip1), P. An Phú, Thuận An.DT: 150m2 (5x30m) thổ cư 100 phần trăm.Cách BV An Phú, vòng xoay An Phú chỉ...
      Dự án VSIP 1, Đường D16, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 60 m2, hướng Đông tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu chỉ 3tỷ3 bớt lộc giá này tuyệt chủng rồi nha quý vị.Cần bán ngay ngôi nhà SHR.Tại P. Bình Chuẩn - TP Thuận An - Tỉnh Bình Dương.DT 60m2...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nền đất tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp NH cần ra gấp.Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, p. Bình An, Dĩ An.DT: 66,6m2 (4x16,6m), thổ cư 100 phần trăm.Gần đường ĐT743A 100m, đối...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố thương mại 3 tầng, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chỉ với 1 tỉ Việt Nam đồng sở hữu ngay nhà phố thương mại shophouse KD Sun Casa - nhận nhà ngay - trả chậm trong 3 năm.Quy cách nhà phố thương mại...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 130 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 130 m2 29,24 triệu/m2
      Đất cần bán khu dân cư Vĩnh Phú 2 - Bình Dương.Cần tiền bán gấp nền đất vị trí đẹp giá cực tốt.- DT: 6 * 21.55m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Hiện trạng:...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú II, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp shophouses 2 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      + T5:  phần trăm (CK  phần trăm số tiền TT).+  phần trăm: Khi thông báo có sổ.Hỗ trợ vay tối đa 70 phần trăm Vietcombank, BIDV,...

      Cần bán liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Sốc thị trường khó khăn - săn nhà ưu đãi.Mua nhà Sun Casa Central trực tiếp CĐT Vsip chỉ cần 1 tỉ 2 trả chậm 3 năm 0 phần trăm LS.DT: 5x20m...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 150 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 150 m2 25,34 triệu/m2
      Chủ gửi bán dãy trọ khu dân cư chợ 434.DT 150 mét vuông thổ cư full.Vị trí: khu dân cư 434 Bình Hoà - Thuận An.Kiot + 5 phòng đang có thu nhập.Giá...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 81 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Phú Hòa - Thủ Dầu Một, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 81 m2 40,75 triệu/m2
      Cần bán nhà khu 8 Phú Hòa Nhánh Lê Hồng Phong chỉ 100m.. Hẻm gà hiếu cũ.Nhà thiết kế 1 trét 1 lầu 4p ngủ, sân oto.Giấy phép cấp chính.Dt: 4.5x18m TC...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, 64 m2, hướng Nam tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 64 m2 54,69 triệu/m2
      Chuyển công việc về SG cần nhượng lại ngôi nhà 1trệt 2 lầu tại Thuận An Bình Dương.Tặng kèm nội thất đầy đủ.Nhà đầy đủ tiện nghi 4 phòng ngủ, 4...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      - The Standard là khu compound an ninh, đẳng cấp hàng đầu Bình Dương.- KĐT đã hoàn thiện, SHR từng căn.- Đầy đủ các tiện ích từ hồ bơi, khu vui chơi trẻ em,...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Ngộp giảm mạnh còn 3,7 tỉ - Bán nhà 1 trệt 2 Lầu KDC Phúc Đạt gần bến xe Tân Đông HiệpP. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 60m2, (5x12m) thổ cư 100 phần ...
      Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chủ gửi bán ngôi nhà mới tinh.Bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu Bình Chuẩn TP Thuận An Bình Dương.DT 62.2 mét vuông đổ full 3 tấm.Thiết kế nhà 1pk 1 bếp...

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Hạ 1 tỉ.Định cư Nước ngoài cần bán nhanh nhà góc 2 MT gần Big C Đông Hòa. Giáp Thủ Đức. Đường nhựa 10m.DT: 70m2. Ngang 5m. Thổ cư 100 phần ...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Văn Ơn - Dĩ An, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 84 m2 39,89 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà sổ hồng riêng 1 trệt 1 lầu đường nhựa 10m thuộc Đông Hoà sau lưng BigC Go Dĩ an.pháp lí: sổ hồng, Hỗ trợ Bank.Hiện trạng: 3 PN, sân...
      Đường Trần Văn Ơn, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      Chủ cần bán nhà 1 trệt 1 lầu 1 tum Đông Hòa TP Dĩ An, cách đường Nguyễn Đình Chiểu vào 20 m.DT: 93 mét vuông. Thổ cư 60 mét vuông.- Ngang...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 45 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trần Quốc Toản, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 45 m2 73,34 triệu/m2
      Nhà đường Trần Quốc Toản (công si heo) con đường ẩm thực Dĩ An.Sát chợ Dĩ An 1. Vị trí trung tâm sát TTHC. Chợ. Trường học. Siêu thị.Vị trí trung tâm của TP...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá