Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán đất nền 160 m2, mặt tiền 8m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 160 m2 30,63 triệu/m2
      Bán Đất lớn Rẻ 159m gần BV Thủ Đức p. An Bình TP. Dĩ An Đất 4,9tỉ. DT 159,3  mét vuông (8X20m) Thổ cư 122,2m- SHR Hỗ trợ vay NH 70 phần trăm Vị...
      Đường Phú Châu, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 5m tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Giảm giá: 1 tỉ từ 5ty800 nay còn 4,8 tỉ.Bán đất MT đường Chiêu Liêu p. Tân Đông Hiệp Dĩ An.DT: 115,7m2, thổ cư: 60,9m2 (5,02x23m).KD vạn ngành nghề.Đường...
      Đường Chiêu Liêu, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      CHỈ CẦN 3 TỶ CÓ THỂ MUA KHU TRỌ 8.2 TỶ, THU NHẬP 50TR/TH. CHÍNH CHỦ ĐT 0909629903 MS HẰNG

      3 tỷ 300 m2 10 triệu/m2
      CHỈ CẦN 3 TỶ CÓ THỂ MUA KHU TRỌ 8.2 TỶ, THU NHẬP 50 TRIỆU 1 THÁNG Chính chủ cần bán khu trọ diện tích 300m2 thổ cư giá 8.2 tỷ. Lợi thế khu trọ: 1/ Nằm ngay...
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán 115.6m2 đất P.Chánh Mỹ, TP.TDM Bình Dương, SHR, chỉ 3.2 tỷ. Lh:0908928238

      3.2 tỷ 115 m2 27,83 triệu/m2
      Địa chỉ: 2 mặt tiền đường Huỳnh văn Cù, Chánh mỹ, TDM, Bình dương (https://maps.app.goo.gl/GHKhSMBmChPQyB9a6) - Vị trí đẹp gần trường gần chợ tiện...
      Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      CH Cao Cấp 3PN, 2WC-NH hổ trợ vay đến 25 năm 0 % lãi

      3 tỷ 85 m2 35,3 triệu/m2
      - Vị trí: Sở hữu 300m mặt đường tiền Quốc Lộ 13 thuộc thành phố Thuận An - Bình Dương. + Nội thất full cao cấp. - Ở vị trí này có ưu thế là gần với Aeon...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      CH Cao Cấp 4PN dual key 2 thế hệ, full nội thất, mặt tiền ngay TTTM Aeon Mall, GPXD hoàn thiện

      4.89 tỷ 126 m2 38,81 triệu/m2
      - Mặt Tiền Đại Lộ Bình Dương. Gần KCN Vsip1 , Aeon, Lotte, chỉ 5 Phút - Di chuyển về SG chỉ 10-15’ . 25’ tới Trung Tâm Q1 Tp.HCM . - Quy mô 40 tầng & 3...

      CH Cao Cấp 3PN VIEW LANDMARK 81, SÂN GOLF SÔNG BÉ , sổ hồng riêng chỉ 3 tỷ 1

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Toạ lạc trực diện mặt tiền đại lộ kinh tế tài chính (QL13 mở rộng 8 làn xe), trung tâm TP. Thuận An, Bình Dương. Sở hữu hệ thống tiện ích đẳng cấp: Cư dân...

      , CH Cao Cấp ngay đại lộ 8 làn xe 3pn,2wc sở hữu vị trí độc tôn,cam kết lợi nhuận đến đến 12 %/ năm

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      1871 căn 2PN, 2WC (62m-70m) 16 sky villas (140m-160m) 33 căn dual key (120m-150m) 131 căn cao trần (45m) 354 căn 3PN (80m-90m) 1166 căn 2PN, 1WC (55m-60m)...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương

      Bán 9045m2 đất xã Minh Tân, H.Dầu Tiếng, Bình Dương, SHR, 3.2 tỷ. Lh:0961410279.

      3.2 tỷ 9045 m2 0,36 triệu/m2
      Cần bán lô đất ấp Tân Đức, xã Minh Tân, huyện Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương. Vị trí đẹp, gần trường, chợ Minh Đức, UBND xã Minh Tân… tiện ích xung quanh đầy...
      Xã Minh Tân, Huyện Dầu Tiếng, Bình Dương

      Bán nhanh 530m2 đất giáp KCN Đất Cuốc, Bình Dương, Sổ đỏ, 3.5 tỷ. Lh:0972359187

      3.5 tỷ 530 m2 6,61 triệu/m2
      Đất xã Đất Cuốc, huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương, vị trị đẹp ngay mặt tiền đường nhựa lớn, gần KCN Đất Cuốc, gần trường chợ...tiện ích xung quanh đầy đủ. -...
      Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh 530m2 đất giáp KCN Đất Quốc, Bình Dương, Sổ đỏ, 3.5 tỷ. Lh:0972359187

      3.5 tỷ 530 m2 6,61 triệu/m2
      Đấy xã Đất Quốc, Bắc Tân Uyên, Bình Dương, vị trị đẹp ngay mặt tiền đường nhựa lớn, gần KCN Đất Quốc, gần trường chợ...tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện...
      Xã Đất Cuốc, Huyện Tân Uyên, Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay Aeon Mall Bình Dương

      3.7 tỷ 115 m2 32,18 triệu/m2
      Căn hộ 3PN ngay Aeon Mall Bình Dương - Thanh toán 220 triệu sở hữu - Góp mỗi tháng 33 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc và miễn lãi 24 tháng...
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay Aeon Mall Bình Dương

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay Aeon Mall Bình Dương

      3.9 tỷ 115 m2 33,92 triệu/m2
      - Thanh toán 220 triệu sở hữu - Góp mỗi tháng 33 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc và miễn lãi 24 tháng - CHIẾC KHẪU NGAY 3%, TẶNG NGAY 5 CHỈ...
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay mặt tiền Đại Lộ Bình Dương

      3.9 tỷ 115 m2 33,92 triệu/m2
      Căn hộ 3PN ngay mặt tiền Đại Lộ Bình Dương - Thanh toán 220 triệu sở hữu - Góp mỗi tháng 33 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc và miễn lãi 24...
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay Aeon Mall Bình Dương

      3.8 tỷ 98 m2 38,78 triệu/m2
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN ngay mặt tiền Đại Lộ Bình Dương

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      - Thanh toán 220 triệu sở hữu - Góp mỗi tháng 33 triệu - Ngân hàng hỗ trợ vay 70%, ân hạn nợ gốc và miễn lãi 24 tháng -CHIẾC KHẪU NGAY 3%, TẶNG NGAY 5 CHỈ...
      Bình Dương

      Căn hộ 3PN mặt tiền Đại Lộ Bình Dương

      4 tỷ 115 m2 34,79 triệu/m2
      Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.