Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán gấp đất nền 324 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 324 m2 11,42 triệu/m2
      Giảm Giá bán ngay Kẹt Bank Đất 2 MT Đường Kho Đạn Ph Thới Hoà 1 / QL 13 vào 700m. Gần trường đại học Việt Đức.. Dt 6x54 thổ cư 120 mét vuông Đường...
      Đường H26, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 98 m2 37,25 triệu/m2
      Bán miếng đất kế bên Làng ĐHQG TPSài Gòn - Thuộc P. Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương - Dt : 98m, ngang 5m, thổ cư hết - Đường 7m, Đông Nam - Gần ngã ba cây...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 146 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 146 m2 21,92 triệu/m2
      Bán đất 2 MT quá rẻ gần Chợ Dĩ An 1, p.Dĩ An, Tp.Dĩ An.+ Giá 3ty2__146,5m2_(12,5*13)__thổ cư 140 mét vuông.+ pháp lí SHR.+ Gần đường Nguyễn An Ninh...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền VSIP I Bình Dương, 130 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 130 m2 34,24 triệu/m2
      Bán đất đẹp MT đường DA8, khu dân cư Việt Sing, p. Thuân Giao Thuận An.DT: 130m2 thổ cư 100 phần trăm (5x26m).Đường DA8 này đang mở nối ra đường 22...
      Dự án VSIP 1, Đường DA8, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất 220 m2, mặt tiền 5m tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 220 m2 16,82 triệu/m2
      DT 220m2 có 98m2 thổ cư, cách đường Nguyễn Chí Thanh chỉ 30m.Có sẵn nhà xây dựng kiên cố.Đương xe tải.Chính chủ sang tên công chứng ngay, giá ngộp bán trong...
      Đường Bình Nhâm 74, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 83 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Bán lô MT đường Trương Định Bình Nhâm, TP Thuận An. BD, đường thông KD buôn bán gần chợ bình nhâm 1 cách ngã tư nhà đỏ vài trăm mét, tiện ích xung quanh...
      Đường Trương Định, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      Đất đường trục chính D1 tại KĐT Bình Nguyên gần Làng ĐHQG Tp. TP.HCM.- Vị trí: P. Bình An, Tp. Dĩ An, Bình Dương (HTL1424).- DT: 100 mét vuông (5x20)...
      Dự án Bình Nguyên, Đường D1, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu đất Khu đô thị Mỹ Phước 3, 150 m2, mặt tiền 5m tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 150 m2 20,67 triệu/m2
      Tôi có miếng đất tại khu Mỹ Phước 3. Trục chính nối từ cổng QL13 vào Mỹ Phước Tân Vạn. Con đường KD sầm uất nhất.miếng đất của tôi ngay sát bên nhà hàng...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường NE8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 1000 m2, mặt tiền 35m tại Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 1000 m2 4,5 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp 2 mảnh đất DT lớn 1000m2 hai MT, trước sau .Lô 1 :12 x 77 : 939m2 : Đất đã có SHR . Thổ cư 100m2Đất 2 MT một mặt đường nhựa lớn và một...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị Bình Nguyên, 100 m2 tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán nền đất KDC Bình Nguyên, gần ĐHQG HCM.Trục đường chính D1. Gần công viên và căn hộ chung cư cao cấp LDG SKY.DT 100 mét vuông, thổ...

      Cần bán đất nền 160 m2 tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 160 m2 20,32 triệu/m2
      Nhà có nền đất MT đường Vành Đai 4 cần bán.DT: 160m2 (5m x 32m).Sổ Sẵn.Đường Vành Đai 4 rộng 47,5m.Vị trí đất đắc địa, KD buôn bán đa ngành nghề.gọi ngay...
      Đường Vành Đai 4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh đất dự án 346 m2, hướng Tây - Bắc tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 346 m2 14,02 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất MT đường DX 071 P. Định Hòa, TP Thủ Dầu Một.Đường nhựa rộng 8m, (quy hoạch mở rộng 24m).Thông từ QL13 ra cao tốc Mỹ Phước Tân...
      Đường DX 071, Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Phú Hồng Thịnh 6-9-10, 95 m2, mặt tiền 5m , giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 95 m2 41,58 triệu/m2
      Bán đất đường N4 KDC Phú Hồng Thịnh 9 p. Bình An, TP Dĩ An.DT 95 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5x19m).Đường rộng 22m có vỉa hè 5m.Thông ra...
      Đường N4 Phú Hồng Thịnh 9, ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất dự án 75 m2, mặt tiền 23m tại Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 75 m2 42,67 triệu/m2
      Giảm 600 tr, bán đất Vincom đường N1 rộng 23m, P. Dĩ An, TP Dĩ AnDT 75m2 thổ cư 100 phần trăm (5X15m)Cách Vincom ngã 4 550, đường ĐT743B chỉ...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 570 m2, mặt tiền 10m tại Long Nguyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 570 m2 8,6 triệu/m2
      Cần bán 10x57 MT đường DT 749A xã Long Nguyên. Bàu Bàng.Xung quanh cư dân đông - KD mua bán đc ngay.Đất có 50m2 thổ cư.bìa đỏ chính chủ công chứng...
      Đường ĐT 749A, Xã Long Nguyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán nền đất Khu dân cư Vĩnh Phú II, 120 m2, mặt tiền 6m tại Thuận An, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 120 m2 37,92 triệu/m2
      Mã HTL1902.Bán đất MT đường 23 khu dân cư Vĩnh Phú 2 P. Vĩnh Phú, Thuận An.DT: 120 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (6x20m).Cách đường QL 13...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường 23, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 100 m2 33,5 triệu/m2
      miếng đất 5,56m dài 18m thổ cư 100m sát bên Nhà thờ Lái Thiêu, chợ, trường học.Xây nhà trệt 2 lầu ST.Giá 3,35 tỉ, giáp chủ.liên hệ Yên 0947 037 ***
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán shophouses 3 tầng, 100 m2, giá 3,92 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.92 tỷ 100 m2 39,21 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse KD 3 tầng 100m2, đối diện khu phức hợp ăn uống của VSIP, đối diện khu công nghiệp VSIP II BÌnh...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.