Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chính sách ưu đãi chưa từng có từ chủ đầu tư Vsip.------------------Đại đô thị đẳng cấp nhất Bình Dương.chủ đầu tư Vsip Group.Tiện ích: Nhiều tiện ích...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      - Nhà đã xây dựng hoàn chỉnh, full 12 tiện ích đẳng cấp 5* đã hoạt động.- Hồ bơi 750m, sân tennis (02 sân), sân bóng đá, fitness, công viên, trung tâm ...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay liền kề Khu dân cư EHome 4, 2 tầng, 75 m2, giá 3,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.7 tỷ 75 m2 49,34 triệu/m2
      ngôi nhà phố 1 trệt 1 lầu khu dân cư Ehome 4, p. Vĩnh Phú, Tp. Thuận An.Nhà 3,7 tỉ - 75 mét vuông (5x15m). Thổ cư 100 phần trăm.sổ hồng ...
      Dự án EHome 4 - Bắc Sài Gòn, Đường Vĩnh Phú 41, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      DT sàn lên đến 157m: 2 - 3p. Ngủ, 3 toilet, 1 p. Khách, 1 p. Bếp, 1 p. Đa năng.Đường 8 - 30m, vỉa hè 4 - 6m.SHR lâu dài.NH hỗ trợ 70 phần trăm,...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chỉ từ 1 tỉ sở hữu ngay căn 3 tầng view công viên Sun Casa Central Vsip 2 Bình Dương.Nhà đã xây xong, full tiện ích đẳng cấp chuẩn quốc tế.Giá Full 3,07...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Hiếm! Tri ân KH từ chủ đầu tư VSIP.Nhà đã xây dựng hoàn chỉnh, full 12 tiện ích đẳng cấp 5* đã hoạt động.Hồ bơi 750m, sân tennis (02 sân), sân bóng đá,...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - THÔNG SỐ sp+ ngôi nhà phố 3 tầng, DT 100m2+ Nhà đã xây xong, hoàn thiện đồng bộ bên ngoài - CSBH+ Chỉ cần TT 40 phần trăm nhận nhà vào ở hoặc...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 85 m2, giá 5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự, liên kế dự án The Standard Bình Dương giá rẻ T6/2023, vị trí đẹp, tiềm năng sinh lời cao. giá nhà liên kế, căn biệt thự cập nhật đầy...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự Khu dân cư Phú Mỹ Hiệp, 2 tầng, giá 4,85 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.85 tỷ 67 m2 72,39 triệu/m2
      Bán nhà góc 2MT khu dân cư Phú Mỹ Hiệp, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 67 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (5x15m).Thiết kế: 1 trệt 2 lầu, phòng...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      chào bán 33 căn 1 trệt 2 lầu hiện hữu giá f0 từ chủ đầu tư Vsip2- TT nối dài 3 năm - TT 40 phần trăm nhận nhà ngay căn nhà phố 3 tầng đã hiện...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Giá từ 1,2 tỉ - CK đến 4 phần trăm nhà liên kế Sun Casa Central.Nhà liên kế Suncasa ngay tại khu công nghiệp Vsip II Bình Dương với thiết kế hiện...

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      chào bán 33 căn 1 trệt 2 lầu hiện hữu giá f0 từ chủ đầu tư Vsip2- TT nối dài 3 năm - TT 40 phần trăm nhận nhà ngay ngôi nhà phố 3 tầng đã hiện...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn liền kề 157 m2, giá 3,37 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.37 tỷ 157 m2 21,44 triệu/m2
      Dự án SUNCASA CENTRAL nằm ngay MT đường DÂN CHỦ , ngay trung tâm của KCN VSIP II tại P. Vĩnh Tân, TP Tân Uyên, Tỉnh Bình Dương.- chủ đầu tư uy Tín VSIP...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,7 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      3.7 tỷ 110 m2 33,64 triệu/m2
      Cho thuê=14tr hoặc bán=3.7 tỉ (bao phí) Opal Boulevard 3 phòng ngủ (Nội thất như hình), liên hệ: 0981 244 *** Xem nhà thực tế.- DT: 110m2.- Thiết kế:...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Sun Casa Central.Cơ hội an cư với tiến độ TT nối dài 3 năm.Chính sách ưu đãi chưa từng có từ VSIP Group:+ CK 2 phần trăm (khi nhận nhà) +...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 167 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      5 tỷ 167 m2 29,95 triệu/m2
      Tôi có vài suất nội bộ mở ra bán giá siêu tốt chỉ từ 33tr/m2 quá rẻ cho một căn penthouse cao cấp view sông DT từ 167m2 đến 220m2 trả theo tiến độ chủ đầu...
      Dự án The Maison, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Chỉ từ 1,2 tỉ sở hữu ngay căn 3 tầng trong khu đô thị Sun Casa Central VSIP 2 Bình Dương, cách TP Mới chỉ 10 ph đi xe.Nhà đã xây xong, full tiện ích đẳng...

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 65 m2, giá 3,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.9 tỷ 65 m2 60 triệu/m2
      Cần dòng tiền cho KD.Chính chủ cần bán căn nhà phố 1 trệt 2 lầu.DT: 65 mét vuông.Hoàn thiện mặt ngoài.Loại hình: căn nhà phố compound, tiện ích...

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.