Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.465 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 99 m2, giá 11 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      11 tỷ 99 m2 111,12 triệu/m2
      oto vào nhà - garage 3 oto - 2 thoáng - sân vườn - tiểu cảnh - gần hồ.+ Vị trí trung tâm phố Lâm Hạ thông đường Hồng Tiến, Long Biên khách nội đô tìm kiếm...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Nam Cầu Tuyên Sơn - Nam Việt Á

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      chính chủ cần giải quyết việc gia đình, muốn bán ngay căn biệt thự tâm huyết tại khi Nam Việt Á Đà Nẵng.- DT: 200m2 (10x20).- Đường 7m5.- Công năng: 5...
      Dự án Nam Cầu Tuyên Sơn-Nam Việt Á, Đường Mỹ Đa Tây 5, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 180 m2, giá 10,2 tỷ tại Đường Trần Sâm - Sơn Trà - Đà Nẵng

      10.2 tỷ 180 m2 56,67 triệu/m2
      Bán villa 2 tầng MT đường Trần Sâm gần hotel Golden Bay Q. Sơn Trà, Tp Đà Nẵng.- DT: 180 mét vuông, ngang 10m.- Hướng: hướng Tây Bắc, view vịnh, bán...
      Đường Trần Sâm, Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 137 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Lê Văn Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      11.5 tỷ 137 m2 83,95 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng đường Lê Văn Long, P. Thanh Bình Q. Hải Châu.+ DT đất: 137 mét vuông (8.7m x16m).+ DTXD: 101 mét vuông, DT sàn...
      Đường Lê Văn Long, Phường Thanh Bình, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      Chỉ 36 biệt thự hạng sang, nhằm giải "cơn khát" sở hữu căn biệt thự ven sông của giới thượng lưu - One River Villas.căn biệt thự 5 PN MT sông One River...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 20 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20 tỷ 300 m2 66,67 triệu/m2
      * Tôi chính chủ cần bán giá rẻ biệt thự 2 MT view trực diện sông sát biển trung tâm TP Đà Nẵng.------------------* Thông tin căn biệt thự.- DT đất:...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Vinhomes Grand Park, giá 11,7 tỷ tại Quận 9

      11.7 tỷ 84 m2 139,29 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố 84 mét vuông tại vin Q. 9 giá chỉ 11,7 tỉ BTP.- Kết cấu: 1 trệt - 4 lầu - 1 tum.- DT đất: 84 mét vuông (7 * 12).- DTSD:...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Phúc Lộc New Horizon, 4 tầng, giá 11,36 tỷ tại Hải An - Hải Phòng

      11.36 tỷ 0 m2
      * Về vị trí của Hải An Centre.Dự án nằm ở cuối đường Worldbank, đc bao quanh bởi: Đường Vành Đai 3, đường liên P. phía Nam và phía Tây; gần cảng Đình Vũ. Đi...
      Dự án Hải An Center, Đường Liên Phường, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Marina Cầu Rào 2 , giá 13 tỷ tại Lê Chân

      13 tỷ 90 m2 144,45 triệu/m2
      Bán căn liên kế 90 mét vuông đã hoàn thiện tại phân khu Ngọc Trai - vin Marina.- Nhà 4,5 tầng đã hoàn thiện cực đẹp, có thang máy.- nội thất ...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 17 tỷ tại Thủ Đức

      17 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay ngôi nhà phố liên kế MT đường số 14 tại khu đô thị Vạn Phúc City giá giảm sâu từ 20 tỉ chỉ còn 17 tỉ - DT: 102.5m, 1 hầm, 1 trệt, 3 lầu,...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 17 tỷ tại Thủ Đức

      17 tỷ 0 m2
      Cần bán ngôi nhà phố liên kế MT đường số 14, KĐT Vạn Phúc.DT 5x20.5m, DT sàn: 367m.Thiết kế 1 hầm, 1 trệt 3 lầu.Ưu điểm:+ MT đường 14m, khu vực đông cư ...

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, 200 m2, giá 11,5 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      11.5 tỷ 200 m2 57,5 triệu/m2
      - căn biệt thự đơn lập 10x20m view sông Aqua City.- View hướng Đông Bắc, view sông, đường 14m.- Xây 1 trệt 2 lầu, bàn giao hoàn thiện mặt ngoài, thô bên...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Ecopark, 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố dãy A thuỷ nguyên DT 100 mét vuông Nhà đã hoàn thiện full đồ Vị trí KD cực đẹp gọi ngay để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn liền kề 1 tầng, 838 m2, giá 11 tỷ tại Đường Tô Hiến Thành - Đức Trọng - Lâm Đồng

      11 tỷ 838 m2 13,13 triệu/m2
      biệt thự sân vườn 838m2.Ngay tại trung tâm thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng.- Cách QL20 tầm 200m, đường nhựa 2 xe oto né nhau thoải mái.- Cách công viên, Uỷ...
      Đường Tô Hiến Thành, Thị trấn Liên Nghĩa, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bán nhà biệt thự Waterfront Luxury Hotels Phú Quốc, 3 tầng, giá 11 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      11 tỷ 135 m2 81,49 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố ở Bãi Trường Phú Quốc. Nằm trên tuyến phố đi bộ Bãi Trường.Đã xây dựng xong phần thô. Thiết kế trong phong cách Đông Dương.ngôi nhà...
      Dự án Waterfront Luxury, Đường Bãi Trường, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 15 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      15 tỷ 400 m2 37,5 triệu/m2
      1 suất ngoại giao ưu đãi biệt thự 3 tầng 3 MT thiết kế mang phong cách Anh nằm trong quần thể khu căn biệt thự nghỉ dưỡng Đảo Ngọc Quốc tế Regal Victoria...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán liền kề Vinhomes Star City, 154 m2, giá 16 tỷ tại Đường Lê Lợi - Thanh Hóa - Thanh Hóa

      16 tỷ 154 m2 103,9 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập MD34 154m2 khu Mẫu Đơn vin Star City Thanh Hóa, view sông, view vườn hoa.Tôi là chính chủ, không phải môi giới, giờ cần tiền nên...
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán nhà biệt thự liền lề 120 m2, giá 12 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Với tài chính 12 tỉ nên đầu tư căn tứ lập ngay vườn hoa dự án vin Ocean Park 2( Có ảnh)LH đi xem thực tế : 0973 755 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.