Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.465 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán gấp liền kề 286 m2, giá 15 tỷ tại Phường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 286 m2 52,45 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh biệt thự nhà vườn ngày nhà thờ Phú Châu - BV Thủ Đức - P. Tam Bình .DT : Ngang 8,6m nở hậu 8,7 x 34 = 286  mét vuông biệt thự...
      Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự 2 tầng, 159 m2, giá 12 tỷ tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai

      12 tỷ 159 m2 75,48 triệu/m2
      + Bán nhà căn biệt thự 1 trệt 2 lầu lô góc 2 MT P. Trảng Dài 159 mét vuông giá 12 tỉ.+ Gia đình cần bán ngôi nhà căn biệt thự 1 trệt 2 lầu lô góc...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 440 m2, giá 14,7 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      14.7 tỷ 440 m2 33,41 triệu/m2
      Nếu anh/chị đang tìm một căn Villa thỏa mãn các tiêu chí về:- Vị trí trung tâm: sát biển + đc sở hữu lâu dài.- Không gian sống: Thư giãn trong lành & bình...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán căn biệt thự 75 m2, giá 11,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.6 tỷ 75 m2 154,67 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại mặt đường 20m, gần quảng trường kinh đô ánh sáng tại vin Ocean park 2.Với DT: 75m2.MT: 5m sâu 15m.Tổng DTXD: 311m2.Một bước ra...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 10 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 96 m2 104,17 triệu/m2
      1. liên kế góc San Hô.- 3 MT: hướng Tây Bắc.- DT đất: 96m2.- Xây 4 tầng 1 tum: 354,8m2.- Đã nhận bàn giao nhà.- Tình trạng: Hoàn thiện mặt ngoài, thô bên...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 300 m2, giá 11,56 tỷ tại Đường 23 - Mê Linh - Hà Nội

      11.56 tỷ 300 m2 38,54 triệu/m2
      Căn BT1.Hướng: hướng Tây Bắc.Đường: 13,5m.DT đất: 300m MT 10m.DTXD: 447,4m.Giá: 11,557 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng).biệt thự view trường mẫu...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường 23, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Louis City Tân Mai, 5 tầng, giá 12,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      12.15 tỷ 90 m2 135 triệu/m2
      Cần vốn KD nên muốn bán căn nhà phố thương mại 2 mặt thoáng, DT nhỏ nhất, tổng tiền thấp nhất Dự án đường Louis 18, hướng Đông, sát hồ Yên Sở tại Louis...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 125 m2, giá 18 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 125 m2 144 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán Biệt thự song lập Diện tích: 125m2Hướng hướng Đông NamMặt tiền 10mĐể xe oto thoải mái 2-3 xeCách hồ điều hòa 100m,...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 10,5 tỷ tại Phường Nại Hiên Đông - Sơn Trà - Đà Nẵng

      10.5 tỷ 180 m2 58,34 triệu/m2
      Căn Villa hồ bơi hiện đại, cổ kính khu Mega Thuận Phước, Sơn Trà.- DT đất: 180m2 (10x18m).- Đường quy hoạch: 7,5m.- Thiết kế gồm 3 phòng ngủ,...
      Phường Nại Hiên Đông , Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 5 tầng, giá 14 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 160 m2 87,5 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán nhanh biệt thự Geleximco, Lê Trọng Tấn, Hà Đông 160m2 giá 14 tỉ.- Nằm trong quần thể khu đô thị hiện đại nhất Hà Đông, hàng xóm với...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 16,5 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 270 m2 61,12 triệu/m2
      căn biệt thự Khu bên sông Tp Thành phố Hồ Chí Minh, MT đường lớn kế TTTM GiGaMall Phạm Văn Đồng.DT: 270m( 11x25m) Bao gồm: một căn căn biệt thự 3...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 220 m2, giá 17 tỷ tại Đường Tô Hiến Thành - Sơn Trà - Đà Nẵng

      17 tỷ 220 m2 77,28 triệu/m2
      Chủ xác định bán đất tặng căn biệt thự 2 tầng, MT đường Tô Hiến Thành cách biển 100m đi bộ.220 mét vuông ngang 9m.Hướng Đông Năm.Đường 7m5 lề...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự Khu đô thị Swan Bay, giá 12,7 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      12.7 tỷ 320 m2 39,69 triệu/m2
      Giá cập nhật tháng 6 2023.sang nhượng căn biệt thự Swanbay - Zone 4:DT đất: 320 mét vuông đất.DTSD: 280  mét vuông.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai
      S
      Công Khoắng Chuyên Swancity Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay liền kề Khu đô thị Ecopark, 4 tầng, 87 m2, giá 10,5 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10.5 tỷ 87 m2 120,69 triệu/m2
      căn nhà phố đối diện khu chung tầng Thuỷ Tiên:- Nối thẳng ra đường 379.- Vị trí siêu đẹp, giá siêu tốt.- DT bìa đỏ 87 mét vuông.- Nhà hướng chính...
      Dự án Ecopark, Đường Trúc, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 3 tầng, giá 20 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      20 tỷ 305 m2 65,58 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KDT hotlineP1.Nha Trang 305 mét vuông, 3 sàn 580 mét vuông, đường 12m. Trước sông - hướng Tây.Thuận lợi vửa ở vừa làm văn...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay liền kề Flamingo Đại Lải Resort, 3 tầng, giá 19 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      19 tỷ 400 m2 47,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 6 PN Flamingo Đại Lải, KD cực tốt. contact 0345 681 ***.Nằm ở vị trí trung tâm, thuận tiện đến nhà hàng Bamboo Wings, nhà hàng Charm...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 18,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.39 tỷ 90 m2 204,34 triệu/m2
      The Classia Khang Điền - nhà mặt tiền, căn biệt thự hiếm hoi đang chào bán tại khu Đông,Cách The Global City 3 kilomet nhưng lại có mức giá chỉ...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, giá 11,9 tỷ tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      11.9 tỷ 0 m2
      + DT: 79.2m2.+ Ngang gần 7m.+ Dài 12m.+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, sân thượng.+ Vị trí: Đối diện công viên Lê Thị Riêng, khu Cư xá Bắc Hải Q. 10.+ Tiện đi làm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.