Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.465 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 263 m2, giá 19,99 tỷ tại Đà Lạt - Lâm Đồng

      19.99 tỷ 263 m2 76,01 triệu/m2
      Bán villa hoàn công view đồi núi - MT đường chính - Hoàng Hoa Thám, P. 10, Đà Lạt.- DT: 263m2, ngang 13x19m.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng - hướng: hướng ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Casamia Hội An, 2 tầng, giá 11,5 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      11.5 tỷ 313 m2 36,75 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Casamia dãy BT 313  mét vuông biệt thự vip nằm dãy View nhìn trực diện sông Cổ Cò.MT trước là đường nội khu, MT sau giáp sông Cổ...
      Dự án Casamia Hội An, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 117 m2, giá 10,6 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      10.6 tỷ 117 m2 90,6 triệu/m2
      Cần sang lại ngôi nhà góc 2 MT tại KĐT Meyhomes Phú Quốc. Vị trí cực đẹp, hạ tầng xung quanh đang hoàn thiện.- DT: 6,5 x 18m (117 m2).- DT sàn: 373 m2. Xây...
      Dự án Meyhomes Capital, Đường 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, giá 17 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      17 tỷ 0 m2
      căn biệt thự Sapphire 05:- DT đất: 533.71m2.- DTXD: 338.6m2.Kết cấu:- 1 trệt 1 lầu 1 sân thượng, 3 PN, 1 phòng khách, 1 phòng ăn, 1 phòng đa năng, 1...
      Dự án Aria Vũng Tàu Hotel & Resort, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, giá 11,5 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      11.5 tỷ 0 m2
      - Nhà nằm trong KĐT Hoàng Huy Mall, KDC đồng bộ, dân trí cao, an ninh đảm bảo. Là 1 trong những KĐT đáng sống nhất Q. Lê Chân.- đc thiết kế 5 tầng rộng...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự giá 16,4 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      16.4 tỷ 0 m2
      chào bán căn PT. VT - 96 - Grand TP Hà Nội.diện tích xây dựng T1: 79,5m2.Tổng diện tích xây dựng: 409m2.DT sân vườn: 48m2.Hướng: ĐN.Mặt đường Vành...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 125 m2, giá 14 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      14 tỷ 125 m2 112 triệu/m2
      bán gấp căn shop góc 2 MT dự án Grand Word Thủ đô Hà NộiDT XD T1: 73.6m2Tổng DT XD: 319,7 mét vuông (xây 5 tầng)DT sân vườn: 51.3m2Là căn hộ góc...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 248 m2, giá 12 tỷ tại Đường Lữ Gia - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      12 tỷ 248 m2 48,39 triệu/m2
      Bán villa đường Lữ Gia, P9, Đà Lạt 248m2 12 tỉ.- DT SĐ: 248 m2 (200m2 thổ cư) thực tế 300m2.- pháp lí: Sổ riêng xây dựng.- Hiện trạng: 1 trệt + 1 lầu + 1...
      Đường Lữ Gia, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 138 m2, giá 14,5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      14.5 tỷ 138 m2 105,08 triệu/m2
      Sun Grand City Feria.Cắt Lỗ nhiều căn so với HĐ (căn biệt thự Sun Feria).- Lúc chào bán 3 năm trước nay mới hoàn thiện và bàn giao.- Mua đón đợt tăng giá...
      Dự án Sun Grand City Feria, Đường Kỳ Quan, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Nhà tôi cần Bán nhà ST5, khu đô thị Gamuda Gardens.Nhà mới hoàn thiện vào ở hơn 1 năm,- HĐ chính chủ, đợi chủ mới vào tên bìa đỏ.- Xây 4 tầng: 5 PN (4...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Nhà phố Merita Khang Điền (Dự án Tháp Mười), giá 12,5 tỷ tại Quận 9

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      - một căn view hồ bơi đẹp nhất, có nội thất, DT 5x17m, nhà sổ hồng riêng đầy đủ, hỗ trợ cho a/c có nhu cầu vay NH.- Merita là khu compound an ninh 24/7,...
      Dự án Tháp Mười Merita, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề Khu đô thị Nam An Khánh, 242 m2, giá 16 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      16 tỷ 242 m2 66,12 triệu/m2
      Cần tiền giải quyết việc riêng của gia đình nên chính chủ bán gấp nhà vườn tại Sudico Nam An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội.- DT 242m2. MT 8m.- Nhà đã...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 132 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Đào Sư Tích - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 132 m2 87,13 triệu/m2
      Bán căn biệt thự ven sông khu Lê Hồng Phong, Phước Lộc, Nhà Bè (Gần cuối đường Đào Sư Tích), cách Q7 chỉ 5 kilomet.- Thích hợp ở, làm homestay nghỉ...
      Đường Đào Sư Tích, Xã Phước Lộc, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Lên sóng siêu phẩm căn biệt thự mini hoà quyện giữa sự tinh khôi và lộng lẫy trong thiết kế.+ Vị trí: Hẻm Phan Huy Ích - P. 14 - Gò Vấp - TP. Tp HCM.+...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 7 tầng, 50 m2, giá 12,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.8 tỷ 50 m2 256 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế Cổng Đồng La Khê, mong muốn gặp KH thiện chí có nhu cầu thực sự Nhà Dt: 50m, nhà 7 tầng thang máy - Nhà xây chắc chắn và kiên cố, 7...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Trung tâm thương mại và phố chợ Đô Nghĩa, giá 12 tỷ tại Hà Đông

      12 tỷ 75 m2 160 triệu/m2
      - Bán BT liên kế 75m2 x5 tầng mặt hồ KĐT Đô Nghĩa Hà Đông.- Duy nhất một căn, hiện đang cho 18tr/1 tháng.- Mặt đường rộng, vỉa hè hai bên rộng như đường.-...
      Dự án Đô Nghĩa, Đường Yên Nghĩa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề Biệt thự sân Golf The Point Đà Nẵng, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      Chỉ từ 12,2 tỉ sở hữu ngay biệt thự cạnh sân Golf BRG gần biển Đà Nẵng , nhận nhà hoàn thiện SHR lâu dài vĩnh viển.---------------------* Chính sách đặc...
      Dự án The Point, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn biệt thự 1 tầng, 331 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Khe Sanh - 10 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      18.5 tỷ 331 m2 55,9 triệu/m2
      DT: 331m2 (15m * 22,0m) đất ở đô thị 303m2.DTSD: 456,4m2.Kết cấu: 2 hầm, 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 1 phòng khách, 13 PN, 1 bếp, 10  toilet, 1 garage oto, 1...
      Đường Khe Sanh, Phường 10, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.